Tundu Lissu hapa umechemka


S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
381
Likes
9
Points
35
Age
32
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
381 9 35
Nimesikitishwa na kitendo cha Tundu Lisu kumjibu Mzee Kitundu, aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Singida.

Kumjibu mzee huyu aliyejiuzuru uenyekiti ni kuendeleza "ngonjera" au "taarabu" ambazo zimekuwa zikiendelea kila uchao.

Mlishatueleza kuwa mjadala kuhusu Zitto umefungwa, sasa kuliuwa na haja gani ya kumjibu mzee Kitundu?

Discipline ya kuongea ndani ya CHADEMA nadhani haipo kabisa, kila anayejisikia anasema.

Taasisi haiendeshwi hivyo.
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Huyu jamaa hamna kitu kabisa ofisi miaka 20 ipo sebuleni kwa kitundu leo unakuja kuleta ngonjera humu bila aibu hamna haya nyie chadema hata kidogo.
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Nimesikitishwa na kitendo cha Tundu Lisu kumjibu Mzee Kitundu, aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Singida. Kumjibu mzee huyu aliyejiuzuru uenyekiti ni kuendeleza "ngonjera" au "taarabu" ambazo zimekuwa zikiendelea kila uchao. Mlishatueleza kuwa mjadala kuhusu Zitto umefungwa, sasa kuliuwa na haja gani ya kumjibu mzee Kitundu? Discipline ya kuongea ndani ya CHADEMA nadhani haipo kabisa, kila anayejisikia anasema. Taasisi haiendeshwi hivyo.
Umechemka wewe kuacha kujibiwa kule kwenye maelezo yake unakuja kuleta michemsho hapa .Huna akili mpwa wangu
 
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
648
Likes
0
Points
0
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
648 0 0
Nani mzee?kitundu ni bendera tu huyu! watu kama hawa wanaofikiri bila wao CHADEMA haiendi wamepotea njia Zitto na hao lazima wapigwe chini tu
 
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
381
Likes
9
Points
35
Age
32
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
381 9 35
Umechemka wewe kuacha kujibiwa kule kwenye maelezo yake unakuja kuleta michemsho hapa .Huna akili mpwa wangu
Usiwe mkali wala jazba, hapa napo panafaa tu, kitu kikubwa ni hoja kuwa ya msingi.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,405
Likes
1,618
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,405 1,618 280
Huyu jamaa hamna kitu kabisa ofisi miaka 20 ipo sebuleni kwa kitundu leo unakuja kuleta ngonjera humu bila aibu hamna haya nyie chadema hata kidogo.
waliopata vilema na wengine kupoteza ndugu zao wao waseme nini??
Kumbe yeye hakuwa mwanamageuzi basi alikuwa anaganga njaa tu. Kakutana na tapeli nchemba, si ajabu hata hio sebule amejengewa na ccm ndio maana kaamua sasa kuonyesha uhalisia wake.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 1 0
Umechemka wewe!
 
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
494
Likes
41
Points
45
vyuku

vyuku

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
494 41 45
Mijinga utaijua tu yaani ukiwasema mafisadi ya chadema lazima itabwatuka tu km kwamba ndio inayowapa chakula,yaani mijitu kwa ushabiki ya kijinga.
 
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
381
Likes
9
Points
35
Age
32
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
381 9 35
Hoja siyo umuhimu wa Mzee Kitundu. Hoja ni kuwa ilikuwa sahihi Tundu Lisu kujibishana tena hapa katika FJ wakati tuliambiwa mjadala umefungwa?

Nani mzee?kitundu ni bendera tu huyu! watu kama hawa wanaofikiri bila wao CHADEMA haiendi wamepotea njia Zitto na hao lazima wapigwe chini tu
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
Msaliti huyo hakuna haja ya kumjadili.LISSU YUPO SAWA
 
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
mpuuzi ni wewe, sura nzitooo kama ugali wa muogo. unachotakiwa ni kutoa maoni yako na si matusi wewe wa wapi? mbona hujielewi? unawawakilisha akinanani? hii ni disaini ya wabunge wanaowaza kwa kutumia Mwakajambile.
 
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
381
Likes
9
Points
35
Age
32
S

SAIZI YANGU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
381 9 35
Msikimbie hoja Wakuu, Nauliza tena Tundu lisu kafanya busara kujibishana kwenye JF wakati tuliambiwa kuwa mjadala umefungwa na sisi wengine tukaa kimya?

waliopata vilema na wengine kupoteza ndugu zao wao waseme nini??
Kumbe yeye hakuwa mwanamageuzi basi alikuwa anaganga njaa tu. Kakutana na tapeli nchemba, si ajabu hata hio sebule amejengewa na ccm ndio maana kaamua sasa kuonyesha uhalisia wake.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280
Hoja siyo umuhimu wa Mzee Kitundu. Hoja ni kuwa ilikuwa sahihi Tundu Lisu kujibishana tena hapa katika FJ wakati tuliambiwa mjadala umefungwa?
Mjadala uliofungwa ni kuhusu usahihi wa kuondolewa CC kwa Zitto na wenzie. Sasa TL kachemsha nini hapa?

TUNDU LISSU:- Kwa vile aliyejiuzulu ni Mwenyekiti wangu wa Mkoa, na kwa vile amenituhumu specificallykuwa ni mmoja wa 'wavamizi' ndani ya CHADEMA ambao ndio 'vinara' wa migogoro ndani ya chama chetu, nafikiri nitasemehewa nikiweka utetezi wangu hapa jukwaani. Wilfred Kitundu is probably the longest serving regional chairman wa CHADEMA katika nchi hii. Na ni kweli, Kama anavyosema, kwamba kwa muda wa karibu miaka ishirini ya uenyekiti wake, sebule ya nyumba yake ilikuwa ndio Ofisi ya chama ya Mkoa. Which is another way of saying, kwa miaka yote hiyo, chama hakikukua. CHADEMA haikuwa na Mwenyekiti wa kitongoji, wala wa kijiji, wala Diwani, achilia mbali Wabunge.

In fact, viongozi wetu wa kwanza wa kuchaguliwa - wenyeviti wa vitongoji na wa vijiji - walichaguliwa mwaka
2009, mwaka mmoja baada ya mimi kuvamia na/au kuhamia CHADEMA Singida. Mwaka 2010 tulipata, kwa Mara ya
kwanza tangu mungu aumbe mbingu na nchi, Wabunge na Madiwani wasiokuwa maCCM. Sitaki kujisemea sana
katika hili, lakini nafikiri mchango wangu katika kuijenga CHADEMA Singida ni mdogo. On the other hand, zaidi ya kutuwekea Ofisi ya Mkoa sebuleni kwake, sidhani kama Mzee Kitundu ametoa mchango mwingine wowote katika mafanikio haya.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
mzee kitundu ni kimasalia cha zitto kiondoke kabisa sisi tubaki salama chadema ngoma mdundo. mpango wa mungu
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Hawawezi kujibu hoja hawa cdm zaidi ya matusi na kashfa ndio mungu alichowajaalia tu
 
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
Msaliti huyo hakuna haja ya kumjadili.LISSU YUPO SAWA
ukiulizwa msaliti ni nani kati ya anayeng'ang'ania madaraka na mpenda maendeleo yachama kati yao nani muhaini?
 

Forum statistics

Threads 1,252,067
Members 481,989
Posts 29,794,608