Tundu Lissu hapa ulionesha umakini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu hapa ulionesha umakini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eraldius, Sep 15, 2012.

  1. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ni katika vikao vya bunge lililoisha ambapo aliuliza swali kwa nishati na madini,kwanini Tanzania taifa dogo tusisitishe ndoto ya kutumi nishati ya nucrear wakati mataifa makubwa yanataka kuachana nayo.mfano Japani.Muongo alisema sio kweli.
    Naleo Japani kuachana na Nucrear ni moja ya habari za Deutsche Welle.
    BIG UP LISU.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,872
    Likes Received: 6,624
    Trophy Points: 280
    Kiukweli,namkubali sana Lissu. Namfuatilia kujifunza zaidi. Natamani kuwa kama yeye niisaidie Kibaha yangu. Lissu hakurupuki...
     
  3. m

    mshaurimkuu Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mapenzi ya Mungu, Singida jiandaeni kutoa Rais wa Tanganyika miaka michache ijayo.
     
  4. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Kamanda tunatambua jinsi unavyobezwa na wasiopeda sisi tufahamu kinachoendelea.
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,911
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo jamaa (Sospeter) ameishaingizwa kwenye siasa lazima credibility ishuke tu
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,544
    Likes Received: 10,481
    Trophy Points: 280
    Lissu mara nyingi hakurupuki, hivyo serikali inatakiwa kuwa makini kujibu hoja zake.!
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hafai kuwa Rais, labda PM
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Ndo manake!!!
     
  9. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Labda ni nani unadhani anafaa kuwa Rais?
     
  10. M

    Moony JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Slaa, wewe, mimi na Salim
     
  11. A

    Andras Mahenge Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami namkubali sana kamanda Lissu ni kichwa..!
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    kama kiongozi mtendaji anafaa sana, that is WAZIRI MKUU ila tukiwa practical, SLAA na PINDA wanafaa kuwa marais
     
  13. p

    politiki JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,356
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    chadema isipomsimamisha slaa basi please imsimamishe TUNDU LISSU. kWA kweli nchi hii itabadilika na amini msiamini CCM wengi wanaoipenda nchi hii wata cross over kuja kumuunga mkono kwa juhudi zake za country's first.
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Pinda? Hata uwaziri mkuu umemshinda.
     
  15. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,733
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kama hawajamtundu, kwa sababu miaka mingi wanamtafuta sana. Ni kwa neema ya Mungu tu kwamba bado yupo hai leo, wamemtafutia matundu mengi kumlissu lakini wapi! Mungu akiwa upande wako kweli hakuna atakayekuwa kinyume nawe.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    unamaana pinda awe rais wa zanzibar au?
    Unamtafutia mtu ban wewe, PINDA!! Si anaweza kulia mbele ya joyce banda!!! Jitahidi kuwa 'siriazi' basi.
     
  17. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kambless mungu, S.Muongo utatwambia nini.
     
  18. m

    mianzini Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu weacha lisuu nikichwa asikudaganye mtu
     
  19. T

    Tewe JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Pinda? Huyu huyu kiongo wa shughuli za serikali legelege? Wewe huitakii nchi yetu mema, si bora ungesema 6
     
  20. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Lissu ni mtu makini. Dk. Slaa wakati wakati anagombea urais mwaka 2010 aliwaambia wananchi wasiwe na wasiwasi wa yeye kuondoka bungeni kwasababu anawaachia mrithi wake ambaye ni Tundu Lissu.
     
Loading...