Tundu Lissu azidi kuwavua nguo CCM!

makilo

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
1,568
2,000
Naskia kaka mkubwa baharia nyapara wa magogoni soon anaingia mzigoni mwenyewe anasema lumumba nzima wamemshindwaje lisu? Kesho atakuwa live kujibu😂😂😂
 

celinawetu

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
1,216
2,000
Yaani mtu anaeomba hela ya pedi ya mke wake atamvua nani nguo? Anajivua yeye mwenyewe na ole wake akanyage ardhi yetu tukufu, hapo ndipo atakapojua vijana wa nchi hii ni nani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kama anajivua mwenyewe unaathirikaje na unasema ole wake akanyage ardhi ya tanzania?? Mpuuzi tu wewe nchi syo ya jiwe na bashite hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom