Tundu Lissu awa ndio nguzo kubwa ya katiba mpya bora- CCM wamuundia mizengwe aisiijadili


Fue Fue

Fue Fue

Senior Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
0
Age
46
Fue Fue

Fue Fue

Senior Member
Joined Jan 6, 2013
107 0 0
Kamanda hodari, msomi mzalendo mwana wa Tanzania Antipasi Tundu Lissu amejikuta akiundiwa zengwe la kutolewa bungeni ili tu asishiriki kwenye mchakato wa katiba.

Maongezi ya muda mrefu kati ya makada na viongozi wa chama cha mapinduzi (CCM) yamekuwa jinsi ya kumfungulia kesi ya kupinga ubunge wake, kumuandaa jaji wa kutengua matokea ili hata rufaa ikikatwa na kushinda awe tayari amekosa kipindi cha kujadili rasimu hii ya katiba.

Kwanini wanafanya hivyo. CCM hawana msomi mwenye weledi wa Tundu Lissu , mwenye uwezo wa kujenga hoja, kutetea ukweli na kuweka masilahi ya Taifa mbele badala ya kwake. Mwenye kujua na kuona mbali hasa mahitaji ya kisheria na kikatiba ya nchi yetu.

Ndani ya bunge wako wanaCCM wengi wanasheria tena wazuri waliobobea wenye ujuzi na mihela mingi ya kazi yao. Ila wote ndani ya CCM wamefunikwa na kikombe cha ufisadi na kushindwa kutetea kweli. Wapo akina mkono, Mwakyembe, Chenge, nk nk ila huwezi hata siku moja ukiwasikia wakiongelea mambo muhimu kwa mustakabali wa nchi.

Taifa likatae mahakama kufanywa misukule na majaji wa kununuliwa waonekane ni adui namba moja wa taaluma ya sheria na ustawi wa nchi huru na ya haki.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Hilo nalo litashindikana kama la kusingiziwa ugaidi Lekwatare
 
F

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,088
Likes
95
Points
145
F

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,088 95 145
CHADEMA wajitoe kwenye mchakato wa katiba mpya kama watamvua Lissu ubunge, maana hiyo itakuwa ni dalili ya wazi kabisa ya kupata katiba kwa manufaa ya wachache.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
10
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 10 135
Ktk ukweli daima uongo hujitenga.Wasifikiri watanzania hatuyajui hayo.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,665
Likes
2,142
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,665 2,142 280
Uliyoongea hapo ni wazi kabisa, na hakuna la kupinga! Tundu amekuwa mwiba mkali kwa serikali hasa pale anapotetea maslahi ya Taifa katika Tasnia nzima wa Usimamizi wa haki hapa nchini! Wakifanya fitina yoyote dhidi yake, tayari wananchi wanajua, wataumbuka tu! Viva Lissu
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
watashindwa
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Kikwete tafadhali usiingie kwenye mtego huu maana historia itakuhukumu....pengine uliposema watanzania watakukumbuka labda ni hii katiba,achana na mawazo mfu ya mzee wa tembo hayatakubalika kamwe!!!!
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
Ktk ukweli daima uongo hujitenga.Wasifikiri watanzania hatuyajui hayo.
...nina imani na chadema katika kushinda hila za adui mbaya wa haki za watanzania, sote tunaona kinachoendelea na naamini majaji woote watakuwa na fursa pekee ya kuitetea tanzania na watanzania hasa katika kipindi hiki cha mchakato wa kuzaliwa upya kwa taifa letu...
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,463
Likes
853
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,463 853 280
Kamanda hodari, msomi mzalendo mwana wa Tanzania Antipasi Tundu Lissu amejikuta akiundiwa zengwe la kutolewa bungeni ili tu asishiriki kwenye mchakato wa katiba.

Maongezi ya muda mrefu kati ya makada na viongozi wa chama cha mapinduzi (CCM) yamekuwa jinsi ya kumfungulia kesi ya kupinga ubunge wake, kumuandaa jaji wa kutengua matokea ili hata rufaa ikikatwa na kushinda awe tayari amekosa kipindi cha kujadili rasimu hii ya katiba.

Kwanini wanafanya hivyo. CCM hawana msomi mwenye weledi wa Tundu Lissu , mwenye uwezo wa kujenga hoja, kutetea ukweli na kuweka masilahi ya Taifa mbele badala ya kwake. Mwenye kujua na kuona mbali hasa mahitaji ya kisheria na kikatiba ya nchi yetu.

Ndani ya bunge wako wanaCCM wengi wanasheria tena wazuri waliobobea wenye ujuzi na mihela mingi ya kazi yao. Ila wote ndani ya CCM wamefunikwa na kikombe cha ufisadi na kushindwa kutetea kweli. Wapo akina mkono, Mwakyembe, Chenge, nk nk ila huwezi hata siku moja ukiwasikia wakiongelea mambo muhimu kwa mustakabali wa nchi.

Taifa likatae mahakama kufanywa misukule na majaji wa kununuliwa waonekane ni adui namba moja wa taaluma ya sheria na ustawi wa nchi huru na ya haki.
Mimi bado kuna kitu sijaelewa hapa, Katika lile tamko, Kesi ile imefunguliwa na wakazi wawili wa Singida mmoja wao tayari keshahamia CHADEMA na inavyoonekana alitoa siri zote za yeye kuhusishwa kwenye ukataji wa hiyo rufaa, jamaa anaitwa Shabani. Sasa taratibu za kisheria zipoje katika hii scenario? Wataalam naomba mnisaidie kwa hilo.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,468
Likes
1,721
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,468 1,721 280
Walaaniwe na magamba yao kwa kujaribu kutenda hila dhidi ya haki, hila dhidi ya mweledi mzalendo wa nchi hii.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Kamanda hodari, msomi mzalendo mwana wa Tanzania Antipasi Tundu Lissu amejikuta akiundiwa zengwe la kutolewa bungeni ili tu asishiriki kwenye mchakato wa katiba.

Maongezi ya muda mrefu kati ya makada na viongozi wa chama cha mapinduzi (CCM) yamekuwa jinsi ya kumfungulia kesi ya kupinga ubunge wake, kumuandaa jaji wa kutengua matokea ili hata rufaa ikikatwa na kushinda awe tayari amekosa kipindi cha kujadili rasimu hii ya katiba.

Kwanini wanafanya hivyo. CCM hawana msomi mwenye weledi wa Tundu Lissu , mwenye uwezo wa kujenga hoja, kutetea ukweli na kuweka masilahi ya Taifa mbele badala ya kwake. Mwenye kujua na kuona mbali hasa mahitaji ya kisheria na kikatiba ya nchi yetu.

Ndani ya bunge wako wanaCCM wengi wanasheria tena wazuri waliobobea wenye ujuzi na mihela mingi ya kazi yao. Ila wote ndani ya CCM wamefunikwa na kikombe cha ufisadi na kushindwa kutetea kweli. Wapo akina mkono, Mwakyembe, Chenge, nk nk ila huwezi hata siku moja ukiwasikia wakiongelea mambo muhimu kwa mustakabali wa nchi.

Taifa likatae mahakama kufanywa misukule na majaji wa kununuliwa waonekane ni adui namba moja wa taaluma ya sheria na ustawi wa nchi huru na ya haki.
mkuu haya unahangaika nayo ya nini chadema waliapa kujitoa kwenye huu mchakato sasa mbona leo unaongea kitu ambacho hakipo,tundu lisu kama alipata ubunge kimizengwe mahakama itatengua tu hata ukiandika humu jf mara kumi zaidi wala haisaidii sheria ziko palepale.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
...nina imani na chadema katika kushinda hila za adui mbaya wa haki za watanzania, sote tunaona kinachoendelea na naamini majaji woote watakuwa na fursa pekee ya kuitetea tanzania na watanzania hasa katika kipindi hiki cha mchakato wa kuzaliwa upya kwa taifa letu...
ni vizuri kujifariji ili usife mapema kwani hata mfa maji huwa haishi kutapatapa.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
CHADEMA wajitoe kwenye mchakato wa katiba mpya kama watamvua Lissu ubunge, maana hiyo itakuwa ni dalili ya wazi kabisa ya kupata katiba kwa manufaa ya wachache.
mkuu mbona walishatangaza kujitoa siku ile bungeni.
 
T

tHe gIFT

Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
T

tHe gIFT

Member
Joined Feb 11, 2013
34 0 0
Eee mungu, muumba wa mbingu na nchi utuepushe na hila zote zenye nia yakukwamisha ndoto yetu yakuwa na taifa la haki,usawa na uadilifu... Wataichelewesha haki yetu lakin hawataweza kufanya hivyo milele
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,943
Likes
54,909
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,943 54,909 280
Aibu kuu iwe juu ya wale wote wenye Mawazo ya kupanga njama za kumhujumu Tundu Lisu , Ewe uliye juu Mpige Laana kuu Kinana , aote Mapembe ya Ndovu kila sehemu ya Mwili wake !
 
D

Diwani Msia 2015

Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
96
Likes
0
Points
13
Age
30
D

Diwani Msia 2015

Member
Joined Dec 21, 2012
96 0 13
Haki itaishinda dhuluma.Pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 
D

Do santos

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
470
Likes
15
Points
35
D

Do santos

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
470 15 35
kwani wao ndio nani,kwamba wakijitoa hakuna kitakachoendelea? hovyoo acheni ujinga.Waligoma kumtambua rais,halafu ikawaje hakuwa rais? utoto mwingi wajitoe wao ni sehemu tu ya watz,na wala sio watz wote
CHADEMA wajitoe kwenye mchakato wa katiba mpya kama watamvua Lissu ubunge, maana hiyo itakuwa ni dalili ya wazi kabisa ya kupata katiba kwa manufaa ya wachache.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,069
Likes
150
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,069 150 160
palipo na haki kamwe uzandiki hauwezi kufanikiwa
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,082
Likes
154
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,082 154 160
Hao majaji ambao watakubali kusikiliza rufaa ambayo imemaliza mwaka,watakuwa ni wale waliosomea mambo ya ustawi wa jamii walioteuliwa na jk.
 
kaangwa

kaangwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2011
Messages
644
Likes
7
Points
0
kaangwa

kaangwa

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2011
644 7 0
mkuu haya unahangaika nayo ya nini chadema waliapa kujitoa kwenye huu mchakato sasa mbona leo unaongea kitu ambacho hakipo,tundu lisu kama alipata ubunge kimizengwe mahakama itatengua tu hata ukiandika humu jf mara kumi zaidi wala haisaidii sheria ziko palepale.
kama mizengwe inatoa wabunge makini kama tundu lisu, basi nashauri sheria za nchi zibadilishwe tuwe tunapata viongozi kwa mizengwe badala ya hao wanaodaiwa eti wamechaguliwa kwa kura wakaenda kulala bungeni.
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479