Tetesi: Tundu Lissu Asikitishwa na yanayoendelea Chadema na Uchaguzi 2020


K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
310
Likes
336
Points
80
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
310 336 80
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,185
Likes
634
Points
280
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,185 634 280
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
Watu mtazushaaaa weeee lakini msisahau kitu kimoja. Membe kama kachero mbobezi hawezi Hama CCM labda CCM imfukuze naami CDM wanalijua hilo na CCM wanalijua hilo.
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,185
Likes
634
Points
280
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,185 634 280
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
Tundu Lissu hawezi kua na akili finyu kiasi hiki, haya yaliyoandikwa hapa hayawezi kua mawazo ya Lisu ni uzushi tu. Pesa zilizokamatwa Dodoma zinahusianaje na Membe? Urafiki wa Membe na Manji ulianza lini? Achani uzushi wandugu tena unaweza kuta aliyeandika haya ni mwana CCM Mwenzetu nia ni kumchafua Membe tu wala sio issue ya Lisu. Pesa ya Gadafi inahusikaje na Membe? Mbona alishatoa maelezo ya hili?
 
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
1,613
Likes
1,333
Points
280
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
1,613 1,333 280
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
nacho furahi chadema kwetu utakiwi kukosoa wala kutushauri.jibu letu ni kupanic
 
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
451
Likes
112
Points
60
Age
37
kochakindo

kochakindo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
451 112 60
hivi kuna mtu aliye wagonga chadema kama mwigulu, nape na membe? mbona mnakuwa wasaulifu sana? mnasahau kuwa mzee wa goli la mkono ndo aliyesababisha leo hii watu mnahemea juu juu?

tayari mmeshasahau kazi aliyotenda mwigulu chaguzi zoooooooooote? mpaka mkaanza mchukia? kweli dunia duara.ukifika wakati atawagonga tena.
Kwahiyo unatakaje siasa niwatu sio visasi hata magufuli akihamia leo tunampokea kwa matarumbeta japo mwwnyekiti yupo segerea hiyo ndio siasa mkuu
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
310
Likes
336
Points
80
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
310 336 80
Nitajie pesa ambazo ziliibwa zikakosa maelezo awamu iliyopita.

Tundu Lissu hawezi kua na akili finyu kiasi hiki, haya yaliyoandikwa hapa hayawezi kua mawazo ya Lisu ni uzushi tu. Pesa zilizokamatwa Dodoma zinahusianaje na Membe? Urafiki wa Membe na Manji ulianza lini? Achani uzushi wandugu tena unaweza kuta aliyeandika haya ni mwana CCM Mwenzetu nia ni kumchafua Membe tu wala sio issue ya Lisu. Pesa ya Gadafi inahusikaje na Membe? Mbona alishatoa maelezo ya hili?
 
End time

End time

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
46
Likes
26
Points
25
End time

End time

Member
Joined Aug 11, 2018
46 26 25
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
Nawewe unajiona umechambua hoja unarukia mara Membe mara lisu,wewe nenda shule kanoe huo ubongo kwanza,hovyo kabisa
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,701
Likes
792,257
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,701 792,257 280
Nawewe unajiona umechambua hoja unarukia mara Membe mara lisu,wewe nenda shule kanoe huo ubongo kwanza,hovyo kabisa
Sindano imeingia paaap
Na bado
 
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
310
Likes
336
Points
80
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
310 336 80
Kwa akili yako hiyo huwezi elewa na hapo wazaz wako wanaamini ulimaliza darasa la saba you cant even understand a simple logic like this one. Nyi mnasababisha elimu yetu ionekane haifai.you cant think, you cant reason. Sasa unafanya nini hapa duniani?

Nawewe unajiona umechambua hoja unarukia mara Membe mara lisu,wewe nenda shule kanoe huo ubongo kwanza,hovyo kabisa
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,768
Likes
47,522
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,768 47,522 280
kwani uongo kwamba mnamshabikia Membe kuliko Tundu Lissu?
hakuna anayemshabikia membe, sisi kazi yetu ni kuchochea kuni moto uwake.
 
M

mkongongojo

Senior Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
188
Likes
93
Points
45
M

mkongongojo

Senior Member
Joined Feb 7, 2014
188 93 45
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
Hiyo ni habari ya kufikirika tu.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,701
Likes
792,257
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,701 792,257 280
:D:D:D:D:D:D:D:D mbona unarusha mapovu tu? kwa nini usikae ukatulia, ukatuliza akili ukaandika kwa akili? nyie ndo mnaiharibu chadema ionekane ni chama cha kihuni hakina watu wenye akili. badala ya kujibu hoja unakuja kutukana na kutokwa povu. zamani chadema ilikuwa na watu wenye akili lakin kwa sasa .. inasikitisha sana.

mwaka huu watu kama nyie mtatoa povu sana na bado hii kitu mpaka 2025. iteni watu wooooooote. maana sasa mnaonesha kuwa mna upumbavu wa kiwango cha juu sana. PHD in pumbavusm.
Unacho nena ni ukweli usio pingika
Ifikapo 2019 katikati hiyo mijitu itakosa pesa ya kabisa kwa sababu ya roho zao za usaliti walahi
Wamemkera MAMA TANZANIA naye ana wapiga katika kila sector ya maisha yao walahi
Chadrama mcharuko mizee ya matukio kwishney
Bavicha magoti malofa kwishney
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,701
Likes
792,257
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,701 792,257 280
hakuna anayemshabikia membe, sisi kazi yetu ni kuchochea kuni moto uwake.
Uwake wapi wakati hamna moto?
Membe lofa si amerudi?
Kimya, jitu zima ukumbuke siri kubwa ya maendeleo ni ku focus sio kwenda nyumba ya jirani umvurugie ili wewe upate maendeleo, it doesn’t make sense walahi
What is wrong with you people walahi
 
E

Elifuraha mwandu

Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
30
Likes
21
Points
15
E

Elifuraha mwandu

Member
Joined Oct 4, 2018
30 21 15
Hii bado haijaingia Mzee tafuta njia nyingine
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,768
Likes
47,522
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,768 47,522 280
Uwake wapi wakati hamna moto?
Membe lofa si amerudi?
Kimya, jitu zima ukumbuke siri kubwa ya maendeleo ni ku focus sio kwenda nyumba ya jirani umvurugie ili wewe upate maendeleo, it doesn’t make sense walahi
What is wrong with you people walahi
eti hamna moto

Bashiru vs Membe vs Msekwa vs Makamba
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,185
Likes
634
Points
280
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,185 634 280
Nitajie pesa ambazo ziliibwa zikakosa maelezo awamu iliyopita.
Sasa kama ziliibwa nitajie aliyeiba halafu hajashitakiwa na aliiba kiasi gani na ushahidi ni upi?
 
C

Coaster2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
491
Likes
419
Points
80
C

Coaster2015

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2018
491 419 80
Propaganda za Chekechea, yaani bila hata kafanya upelelezi wowote naweza kuthibitisha kwamba wewe umetumwa na maccm, ni lini Tundu Lissu alikwambia anataka kugombea urais ?.
 

Forum statistics

Threads 1,238,887
Members 476,223
Posts 29,335,613