Tetesi: Tundu Lissu Asikitishwa na yanayoendelea Chadema na Uchaguzi 2020


K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
310
Likes
336
Points
80
K

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
310 336 80
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,768
Likes
47,522
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,768 47,522 280
Hahaha bonge la posti. Cccc Mwanahabari Huru BAK na wanafiki wote mitaa ya ufipa inayoungua moto, mitaa ya ufipa ambayo kikamanda chao kipo segerea kikitoa huduma
Dr. Bashiru vs Membe vs Msekwa vs Makamba
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,447
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,447 280
Badala mjibu content, mnaishambulia ID.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,208
Likes
4,696
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,208 4,696 280
Dr. Bashiru vs Membe vs Msekwa vs Makamba
Hahahaha Daudi Mchambuzi upo? Nilidhani unatoa huduma segerea. Ila mnyukano wenu nouma sana, ufipa hapakaliki kabisa. Ila nyie wachawi sana mmemloga mbow ili akae lupango
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,768
Likes
47,522
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,768 47,522 280
Hahahaha Daudi Mchambuzi upo? Nilidhani unatoa huduma segerea. Ila mnyukano wenu nouma sana, ufipa hapakaliki kabisa. Ila nyie wachawi sana mmemloga mbow ili akae lupango
akili za fisi maji hizi.

Dr.Bashiru vs Membe vs Msekwa vs Makamba
 
ForeverMore

ForeverMore

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2014
Messages
321
Likes
406
Points
80
ForeverMore

ForeverMore

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2014
321 406 80
Nakumbuka 2014 kuna uzi ulianzishwa ukisema Kama Lowasa akihama CCM, CDM mtampokea?

Wengi walikana kama wanavyokana leo. Matokeo yake ndo kama vile, watu waka abandon ID zao.

Kama haupo kwenye watu wanaoweza kufanya maamuzi acha ubishi, kwani ukinyamaza unakufa?

Tusije kimbia ID zetu humu.
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
6,579
Likes
4,799
Points
280
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
6,579 4,799 280
Member since August 20, 2018 ndo maana unaleta propaganda za kishamba kwa ujira wa buku 7! Si urudi shamba ukalime tu kama mji umekushinda? Pathetic!
 
K

kandawe

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
867
Likes
529
Points
180
Age
38
K

kandawe

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2013
867 529 180
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
CHADEMA kumzungumzia Membe.....!!!!!
CHADEMA kumsahau Lisu..........!!!!!
This is purely childish......
Kama mtu unaweza tu kuwa na kautuuzima kidogo usingweza kuanzisha propoganda na uzushi wa aina hii.
Inatakiwa mtu uanzishe propoganda yenye evidence za kushabihiana na propoganda zako!
Lini CHADEMA ilimzungumzia membe?
Lini CHADEMA ilimtangaza Lisu kama mgombea uraisi wa 2020?
Purely childish.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,004
Likes
1,324
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,004 1,324 280
Hivi , man u na arsenal walitoka ngapi ngapi vile ??
Hivi akitoka Magu si itakuwa zamu ya mwislamu kutawala au kautaratibu haka safari hii tunakakiuka. Ahaa nimekumbukaa niliwahi kusikia Mango alibadili dini ila sijui alijiita nani vile...???
 
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,073
Likes
845
Points
280
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,073 845 280
Jamaa yangu aliye ndani ya CDM (mbunge DSM) amenambia hili kwa uchungu sana. kuwa ndo maana kwa sasa Tundu Lissu ameamua kunyamaza kimya baada ya kuona wana chadema wameshamsahau na kuanza kumfikiria membe awe mgombea wao 2020.

ingawa yeye hajatangaza nia hiyo lakini alikuwa anaamini kuwa kwa yale aliyoyapitia ndani ya chama mpaka kutaka kuuawa leo hii wanachadema wasingekuwa watu wa kwenda mkumbatia fisadi membe joka la mdimu awe mgombea mwaka 2020. ni dhahiri shahiri kuwa wanaomtaka membe si wana ccm. ni wanachadema baada ya kuona anampinga sana magufuli au hakubaliki tayari wameanza kumwona ni shujaa kama ilivyokuwa kwa nape ambaye aligoma kuhama ccm.

anaumia sababu wanachadema wanaonekana wana ugonjwa mbaya sana wa kusahau na kukosa msimamo kwa kiwango kikubwa sana, huyu membe miaka 3 na nusu iliyopita alikuwa akisemwa hasa suala lake la kuhusishwa na kula pesa za ghadaff na kubadili dini ili apatwe uungwaji mkono wa urais. huyu huyu alihusika na yale mamilion ya pesa yaliyokamatwa dodoma kutoka kwa yule mhindi mfanyakazi wa yusufu manji ambaye alikuwa kambi ya membe.

membe huyu ambaye alijiaminisha kuwa yeye ndo alikuwa rais ajaye 2015 na kuwatangazia kabia ubaya maadui wake kuwa siku akishika urasi wahame nchi leo hii anakuwa shujaa mkubwa sana chadema. kinachomuuma tundu lissu ni kuwa badala ya chadema kuanza kutafuta mtu wa kumsimamisha mwaka 2020 wao tayari wameamua kumkumbatia membe mwana ccm wakidhani kuwa atatoka ccm aje chadema.

jamaa yangu huyo ambaye pia ni mbunge wa hapa dsm jimbo flani ameoneshwa kuhuzunishwa na wafuasi wa chadema wengi kutokuwa na uelewa na kujua nini wanataka kiasi kwamba wamekuwa kama watu wanaopapasa gizani wanashika hata waya wa umeme wakidhani ni kamba.
Chadema wote ni nyumbu tuu. Hawajielewi, wanaenda na matukio
 
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,078
Likes
901
Points
280
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,078 901 280
Kwahiyo huyo jamaa yako na TL wamekuteua wewe kubwa msemaji wao ? Propaganda za green Gamba hazinaga mashiko kabisa.
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
5,358
Likes
7,323
Points
280
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
5,358 7,323 280
Umetumwa wewe #kazinabata#
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,336
Likes
4,270
Points
280
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,336 4,270 280
hivi kuna mtu aliye wagonga chadema kama mwigulu, nape na membe? mbona mnakuwa wasaulifu sana? mnasahau kuwa mzee wa goli la mkono ndo aliyesababisha leo hii watu mnahemea juu juu?

tayari mmeshasahau kazi aliyotenda mwigulu chaguzi zoooooooooote? mpaka mkaanza mchukia? kweli dunia duara.ukifika wakati atawagonga tena.
Aliyekwambia nyumbu ana kumbukumbu nani?
Tabia ya nyumbu hata akiona mwenzie anakamatwa na yeye anaenda hapohapo kuangalia
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
7,994
Likes
13,260
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
7,994 13,260 280
Hata mimi nimepenyezewa TL kachukizwa sana na kitendo cha Chadema kumpaisha Membe na kumsahau pamoja na maumivu anayopitia
 
S

sony2

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2015
Messages
751
Likes
553
Points
180
S

sony2

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2015
751 553 180
Mbowe anawanyima usingizi mpaka mmepeleka mswaada bungeni kumdhiti
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,076
Likes
2,731
Points
280
Age
30
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,076 2,731 280
Kwa maana hiyo msiba ni chadema?
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,672