Tundu Lissu ashinda Urais wa Chama cha wanasheria nchini (TLS) kwa kupata 88% ya kura


R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,195
Likes
20,179
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,195 20,179 280
Ndo maanake, nao ni watumishi wa umma ambao mtukufu anahangaika waishi kama mashetani kwa kuzuia promosheni, ajira, nyongeza za mwaka, na stahiki zao mbalimbali...
nA VIKAO VYOTE VYA CHAWENE! KWELI WATU WAMEANZA KUJITAMBUA
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
yah serikal itakuwa ktk wakat mgum sana sasa ukitaka kuyaamin haya jiulize kwann serikal ya bwana yule alikuwa anatumia nguv kubwa kumdhibit huyu lisu .nna hiki chama TLS xo serikal ipo ktk wakat mgum watakuwa wakat mgum kidogo..
If wishes were horses.....
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,640
Likes
22,507
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,640 22,507 280
Basi mi nikadhani kulingana na kelele na mayowe na mashamsham yote yalokuwepo hao jamaa wangejitokeza kwa wingi ambao haujapata kutokea kumbe wapi!

Sasa kwa mfano hao 800 na kitu waliokuwepo jana leo wameishia wapi?

Hayo mahudhurio hayatii moyo kabisa.
It doesn't matter yeye ndiye rais wa TLS hata Magufuli alichaguliwa kwa percentage ndogo sana ya Watanzania almost 16% ya Watanzania wote.
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,361
Likes
1,897
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,361 1,897 280
Hongera Rais Tundu A. Lissu,wewe ndiyo Rais mtetezi wa wanyonge sote tunakujua.
Hongereni Sana mawakili kwa kuonesha misimamo na kutotetereshwa na matapta wa sheria. Mmefanya kama marekani kupitisha mtu bila kujali porojo za wasakatonge...TLS - Tundu Lissu Squard,parua viwavi wa sheria na tunataka katiba mpya iliyo bora na majaji waukweli ndiyo wapite
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,137
Likes
4,330
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,137 4,330 280
Hongera sana kwa ushindi le comrade Tundu Lissu , sasa ukawatumikie watanzania
kupitia platform ya TLS . Maana TLS ilikusubilia mtu wa kariba yako , sasa umepatikana.
Kisu chenye makali umekabidhiwa wewe, sasa ushindwe wewe tu kuchinja.
tundu%2Blissu.jpg


upload_2017-3-18_14-42-40-jpeg.482872
maxresdefault.jpg
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,830
Likes
5,056
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,830 5,056 280
Habari nilizozipata hivi punde ni kwamba serikali inakusudia kupeleka muswada bungeni, kupitia wizara ya katiba na sheria, kwa lengo la kuifuta TLS na kisha kuunda bodi ya sheria ambayo kiongozi wake atakuwa anateuliwa na mh rais.
 

Forum statistics

Threads 1,235,904
Members 474,863
Posts 29,239,886