Uchaguzi 2020 Tundu Lissu asema ataendelea na Kampeni. Adai Sheria ya Maadili imevunjwa kumsimamisha Kampeni

Kapwil

JF-Expert Member
Apr 3, 2018
2,343
2,000
Kufuatia mgombea Urais kupitia Chadema Mhe.Tundu Lissu kufungiwa kufanya kampeni kwa siku 7 kuanzia leo hadi tar. 9 Oktoba, atatumia nafasi yake kama Makamu Mwenyekiti wa Chadema kufanya ziara ya siku 7 (kuanzia kesho) kuwanadi wagombea ubunge wa majimbo mbalimbali nchini...
Umezoea kuroga mnaroga mpaka mchana
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,801
2,000
UPUUZI MTUPU!! Mbona huyo anayejiita KICHAA yeye hiyo Tume FAKE haimsumbui pamoja na kukiuka taratibu kila siku?

Kufuatia mgombea Urais kupitia Chadema Mhe.Tundu Lissu kufungiwa kufanya kampeni kwa siku 7 kuanzia leo hadi tar. 9 Oktoba, atatumia nafasi yake kama Makamu Mwenyekiti wa Chadema kufanya ziara ya siku 7 (kuanzia kesho) kuwanadi wagombea ubunge wa majimbo mbalimbali nchini....
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
14,013
2,000
Consequence zakuendelea kufanya kampeni zinaweza ku justify hatua ingine kubwa zaidi na ya kuumiza.Naamini NEC wakimkata kuendelea na uchaguzi hakuna kitakachotokea (kama ilivyotokea kwa JECHA).Atumie busara na ajenge hoja!!
Huo uwezekano hakuna kabisaaa. Sumu haijaribiwi kwa kuimeza
 

mugah di matheo

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
4,983
2,000
Uchaguzi hauendeshwi na maagizo wala matamko ya tume ila ni kwa mujibu wa sheria, kwo wakifuata sheria na yeye atafuata ila vinginevyo haiwezekani kabisa kumtii shetani hatakama umemkuta madhabahuni
Hafati maelekezo ya tume,anashindana na tume
 

cencer09

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,884
2,000
Chama siyo yeye. Tatizo anachukulia yeye ni zaidi ya chama kwasababu mabeberu wanamjua yeye. Anataka afanye fujo ili mabwana zake wazungu waone.
tatizo wewe hujitambui, kwa hiyo unafikiria na yeye hajitambui pia.

Rudi kamsikilize bila mihemko ya kijani labda utamuelewa
 

antimatter

JF-Expert Member
Feb 26, 2017
14,013
2,000
Kama haiamini tume kwanini ashiriki uchaguzi? Si angeacha? Hiyo ingeleta maana kuwa kuna matatizo kwenye tume. Ni sawa na muumini anayemuomba Mungu bila kujua kuwa Mungu anaweza kufanya hicho anachokiomba. Wote wanaomuomba Mungu wanatumaini kuwa yupo na anaouwezo.

Kubahatisha hakufai
Kama kwa serikali za mitaa mwaka Jan? Kutelekezea fisi kitoweo?!
 

Matunda _Kuniga

JF-Expert Member
Jun 2, 2019
231
250
Fujo zipi unazoongea wewe, mabeberu ndio wadau wetu wa maendeleo hatuna shida nao tunashirikiana nao tangu enzi za Nyerere. Unakumbuka mabeberu walivyowaleta SAS kuzima jaribio la mapinduzi dhidi ya Nyerere...
Alie kuambia chato airport ni international nan? Geita ni mkoa kama Dodoma wanavyoplan kujenga msalato ndivyo walivyofanya Geita shida mnahasira ,hii ni sawa unaambiwa demu wako ni malaya lakini kwa sababu unampenda unapotezea ila huo ni ukweli TL ni muongo na mtu mwenye jazba sana hana adabu hata kwa waliomzidi

sasa utaona hiyo Jpili apande jukwaani ndipo utajua Tanzania ni nchi huru hakuna Marekani wala cha amsterdam wala The hage nadhan uliwahi kusikia Trump kushutumiwa kuwa uchaguzi ulidukiliwa na Ussr sasa kama wao hawakupenda sisi ni nani watuingilie ,nawapa pole Chadema Lissu ni sikio haliwezi kuzidi kichwa.

Utaona kinachofuata msomi wa sheria sio yeye tu vipo vichwa vimetulia ,hata mimi hunijui ila nikiingia kwenye siasa mtaona hadi picha na video za faragha sasa Lissu kapaa kwa sababu ya siasa wala sio usomi wake Masters tu unajifanya ni wewe tu nchi hii eboo .
 

El Maestro

Senior Member
Apr 12, 2020
178
250
Kufuatia mgombea Urais kupitia Chadema Mhe.Tundu Lissu kufungiwa kufanya kampeni kwa siku 7 kuanzia leo hadi tar. 9 Oktoba, atatumia nafasi yake kama Makamu Mwenyekiti wa Chadema kufanya ziara ya siku 7 (kuanzia kesho) kuwanadi wagombea ubunge wa majimbo mbalimbali nchini...
Afanye na NEC imuache afanye, NEC inajipendekeza mpaka inampa kiki ya bure
 

cencer09

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,884
2,000
Kama haiamini tume kwanini ashiriki uchaguzi? Si angeacha? Hiyo ingeleta maana kuwa kuna matatizo kwenye tume. Ni sawa na muumini anayemuomba Mungu bila kujua kuwa Mungu anaweza kufanya hicho anachokiomba. Wote wanaomuomba Mungu wanatumaini kuwa yupo na anaouwezo.

Kubahatisha hakufai
Angeacha ili mpite bila kupingwa kama kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa 2019? How foolish of you
 

cencer09

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
2,884
2,000
Anatafuta triggering factor...ya kuanzisha vurugu. Yawezekana ni moja ya kazi alizopewa, maana inasemwa si mwananchi mwenzetu yule. Fuatilieni ukweli wa hili.
Tatizo lako huipi nafasi akili yako ifanye kazi, uko kama robot programmer yuko Lumumba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom