Tundu lissu anawajua kwa majina waliofanya shambulizi September

Two dimension array

JF-Expert Member
Jul 25, 2018
1,599
2,000
Nimefuatilia mazungumzo kati ya Tundu lissu(MP) na diaspora kutoka Washington DC(USA) kwamba anawajua waliompiga risasi siku ya Sept 7 eneo la Area D jijini Dodoma.

Anasema anawajua kwa majina na watatajwa akiwa hai au amekufa.

Kwa maoni yangu juu ya hili ni kwamba siku ya tukio dereva pamoja na tundu lissu (MP) waliwaona kwa macho yao wote waliohusika katika tukio lile kwa hiyo ni kiasi cha muda tu mambo yote yatakua hadharani.

Nini maoni yako juu ya taarifa hii kujulikana kwa majina yao wahusika waliofanya kitendo hicho

Sent using Jamii Forums mobile app
 

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,515
2,000
Nimefuatilia mazungumzo kati ya Tundu lissu(MP) na diaspora kutoka Washington DC(USA) kwamba anawajua waliompiga risasi siku ya Sept 7 eneo la Area D jijini Dodoma.

Anasema anawajua kwa majina na watatajwa akiwa hai au amekufa.

Kwa maoni yangu juu ya hili ni kwamba siku ya tukio dereva pamoja na tundu lissu (MP) waliwaona kwa macho yao wote waliohusika katika tukio lile kwa hiyo ni kiasi cha muda tu mambo yote yatakua hadharani.

Nini maoni yako juu ya taarifa hii kujulikana kwa majina yao wahusika waliofanya kitendo hicho

Sent using Jamii Forums mobile app
Story of my life
 

PumziNdefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
566
1,000
Nimefuatilia mazungumzo kati ya Tundu lissu(MP) na diaspora kutoka Washington DC(USA) kwamba anawajua waliompiga risasi siku ya Sept 7 eneo la Area D jijini Dodoma.

Anasema anawajua kwa majina na watatajwa akiwa hai au amekufa.

Kwa maoni yangu juu ya hili ni kwamba siku ya tukio dereva pamoja na tundu lissu (MP) waliwaona kwa macho yao wote waliohusika katika tukio lile kwa hiyo ni kiasi cha muda tu mambo yote yatakua hadharani.

Nini maoni yako juu ya taarifa hii kujulikana kwa majina yao wahusika waliofanya kitendo hicho

Sent using Jamii Forums mobile app
Utawala umefitinika. Sio wote wako behind Jiwe.
Hizo habari zinatoka huko huko ndani.
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
21,539
2,000
kutaja majina ni rahisi ila kuwa na uhakika wa ushiriki wao ni jambo jingine linalohitaji ushahidi usio na shaka yeyote
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,271
2,000
Ndugu Sidhani kama hizi habari zina ukweli. Si yeye na chadema wangeshaziweka hadharani kitambo kabisa.

Kama hizi habari zina ukweli, basi hiyo ni kawaida yao na uongo uleule kama wa Arusha, eti tunayo video , mpaka leo haionekani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,319
2,000
na huenda jamaa amepewa taarifa nyingi na vielelezo visivyo na shaka huenda hata mkanda wa video wa tukio alishapewa
Kuna watu wasiopendezwa na ushetani wa jiwe wamempa ushahidi wote subiri utaona mambo yanaenda kwa mpangilio sio kukurupuka tu na kutaja ,vidio anayo kabisa time will tell .
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
45,634
2,000
Kuna watu wasiopendezwa na ushetani wa jiwe wamempa ushahidi wote subiri utaona mambo yanaenda kwa mpangilio sio kukurupuka tu na kutaja ,vidio anayo kabisa time will tell .
Nina wasiwasi hata cctv camera anayo copy, anawachora tu polisi wanaotaka arudi nyumbani ahojiwe.
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,935
2,000
Mmh.....

Hawa jamaa waliopanga kumwua Tundu Lissu hivi sasa wanajuta kujiingiza kwenye "mission" hiyo ambayo imefeli

Wanatamani dunia ijifunue ili wajitumbukize iwafukie!
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,884
2,000
Kwa maoni yangu juu ya hili ni kwamba siku ya tukio dereva pamoja na tundu lissu (MP) waliwaona kwa macho yao wote waliohusika katika tukio lile kwa hiyo ni kiasi cha muda tu mambo yote yatakua hadharani.
Huwezi kutoa conclusion ya hivyo please kama umesoma criminal law!, evidence law and the like! eems you are far away in legal reasoning! May be ana other source of reliable information!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom