Tundu Lissu ana uwezo mkubwa zaidi ya mwanasheria mkuu Werema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu ana uwezo mkubwa zaidi ya mwanasheria mkuu Werema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Jan 4, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa mtizamo wangu ingetokea tindu lisu ndy mwanasheria mkuu sidhani kama angeweza tamka maneno aliyotamka mwanasheria mkuu mura werema kuhusu katiba
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,236
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 0
    Hivi katika issues za mikataba huyu jamaa sio expert??, ningependa nijue mawazo yake kuhusu issue ya Dowans
     
  3. P

    Popompo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    mkuu kuhusu Dowans alisema ni lazima ilipwe!nahisi harufu ya ufisadi kwa huyu jamaa
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo habari kwani kila mtanzania mwenye ufahamu lazima anatambua kuwa Tundu Lissu ni moto wa kuotea mbali. Huwezi kamwe kumlinganisha na Werema.
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    si alisema lazima Tz imlipe mwenye Dowans ambaye ni chief boss presdaa'?
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    huo ni ukweli, si mtizamo wako ndugu...
     
  7. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 620
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yaani unashika mkia wa mbwa unauliza **** liko wapi?Au unauliza makofi polisi?Ni dhahiri kua Lisu auwezi kumlinganisha na Warema.Tundu Lisu ana akili sana na anajiamini sana.
     
  8. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 620
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unashika mkia wa mbwa unaukiza **** liko wapi?
     
  9. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,875
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Werema aliwahi kusema yeye si mwanachama wa CCm.Lakini ayatendayo sasa anadhihirisha ana kadi ya ccm toka anaingia chekechea.
     
  10. v

    vassil Senior Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    manati na ak47
     
  11. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo unamdhalilisha kamanda Lissu kwa kufananisha uwezo wake na wa Werema.

    Ni vichwa viwili tofauti, kimoja (Lissu) kina sura na dira halisi ya wapi taifa linatakiwa lifike, wakati kichwa kingine -au bichwa ya pili ni tupu, na haioni hata ilipo yenyewe sembuse kujua dira ya taifa!

    kamwe tunaomba usiwe unalinganisha tena au kufananisha uwezo na weledi wa viongozi au wabunge wa CDM na yeyote wa CCM maana utakuwa huwatendei wananchi haki na kamwe hutopata majibu sahihi.

    Dokezo:
    at least kupata usahihi use this formula:
    1 CDM = 5 CCMs
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lisuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ni machine kubwa. JK na jeshi lote walisalimu amri ili asipate ubunge.

    Acha wakilisha watu wake kabla hajawa mbunge. uchambuzi wake wa matumizi ya kodi na michango ya wananchi ni kiboko.

    Mungu amjali aendelee kuwa na nguvu, busara zaidi na zaidi. Ni wateule wachache wanaoipigania nchi hii kwa uchungu.

    Apewe PhD ya heshima siyo kina JK.......
     
  13. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,100
    Likes Received: 3,039
    Trophy Points: 280
    is like comparing Albert Einstein na makamba
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Ubongo wa Werema unauzwa Slillingi Billioni 185 kwa kilo, na ule wa Lisu unauzwa shillingi 10 kwa kilo. Unadhani ni nani mwenye ubongo wenye thamani kubwa?

    Jibu rahisi: kwa bei hiyo ni wazi kuwa ubongo wa Werema ni aghali sana: Kosa

    Jibu sahihi: Kichwa kimoja cha Lisu kinatoa ubongo wa zaidi ta tani moja kwa hiyo ni rahisi kuuuza kwa bei nafuu. Lakini kichwa cha Werema kinatoa ubongo kidogo sana kiasi kuwa unahitaji vichwa vya namna hiyo vipatavyo billioni mia moja ili kupata kilo moja. Kwa hiyo ni lazima ubongo huo uuzwe aghali. Umepataa, Kweli na Aspro!!!
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    No comment!
     
  16. n

    ngoko JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha ... kila mmoja amebobea kwenye nyanja zake, bahati mbaya makamba haja publish za kwake.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,035
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    aki-publish utaweza kusoma alichopublish? ni bahati nzuri na mshukuru Mungu makamba hana uwezo huo.
     
  18. n

    ngoko JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ehh Mkuu Utingo Kuna wa tz wachache wangependa sana kusoma hiyo Journal, mfano NEC, JK na wanachama wa sisiem
     
  19. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,600
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 180
    Naogopa sana kuusema uwezo wake.... lakini ana sifa kuu ya kushindwa kesi anazozisimamia!! (mojawapo ni ya CHAVDA)
     
  20. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,877
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    hakuna haja ya kuuliza ndevu kwa osama, pia huyo werema yupo pale kwa maslah ya mkwere na genge la majambazi wa kalam wenzie.
     
Loading...