Tundu Lissu akitoa heshima kwenye kaburi la marehemu mzee Ndesamburo

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
10,990
2,000
Baada ya sekeseke la jana hatimaye leo mapambano yanaendelea. Lissu amepita hapa kumpa salamu mzee wetu marehemu Ndesburo, mahali ambapo amelazwa makazi yake ya kudumu.

iamlyenda_20200815_105526_0.jpg
 

Statesman

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
24,033
2,000
Hajaenda kwenye kaburi la Nyerere ambaye alidiriki kumtusi mpaka muasisi wa chama mzee mtei akaingilia kati??
 

shauritanga one

Senior Member
Oct 5, 2016
141
250
Mkuu ungekuwepo eneo la tukio ndipo ungewajua Chadema. Kumbuka waliokimbia ni wao tena wakaenda kujificha nyuma ya mapolisi wenye silaha. Tuliwakimbiza mbaya
Mlipo wakimbiza mkapata nin au zoez la lissu alikuendelea au kaondolewa kuwania urais?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom