Tundu Lissu akamatwa na Jeshi la Polisi

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,436
2,000
maxresdefault.jpg


TUNDU Lissu, Mbunge wa Singida Mashariki kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) anashikiliwa na Jeshi la Polisi katika Kituo Kikuu cha Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, anaandika Josephat Isango.

“Nashikiliwa na polisi hapa Kituo Kikuu kutokana na ile press conference (mkutano na waandishi wa habari) kuhusu kupotea kwa Ben Saanane,” alimweleza mwandishi wa habari hii kupitia simu leo.

Mwandishi alimtafuta Lissu kutaka kujua baadhi ya mambo, ndipo alipopokea simu na kueleza hivyo. Hakuna taarifa zaidi mpaka sasa.

Saanane ambaye ni Msaidizi wa Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa-Freeman Mbowe alipotea ghafla takribani mwezi mmoja sasa na hajulikani alipo.

Wafuasi wa CHADEMA wamekuwa wakimsaka kiongozi huyo bila mafanikio yoyote jambo ambalo limeendelea kuzua hofu kama yu hai ama ameuawa.

Tarehe 14 Desemba mwaka huu, Lissu alizungumza na waandishi wa habari katika Makao Makuu ya chama hicho, Kinondoni jijini Dar es Salaam akiomba vyombo vya ulinzi kusaidia kupatikana kwa kiongozi huyo.


Chanzo: Mwanahalisi
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,108
2,000
TUNDU Lissu, Mbunge wa Singida Mashariki kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) anashikiliwa na Jeshi la Polisi katika Kituo Kikuu cha Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, anaandika Josephat Isango.

“Nashikiliwa na polisi hapa Kituo Kikuu kutokana na ile press conference (mkutano na waandishi wa habari) kuhusu kupotea kwa Ben Saanane,” alimweleza mwandishi wa habari hii kupitia simu leo.

Mwandishi alimtafuta Lissu kutaka kujua baadhi ya mambo, ndipo alipopokea simu na kueleza hivyo. Hakuna taarifa zaidi mpaka sasa.

Saanane ambaye ni Msaidizi wa Mwenyekiti wa Chadema Taifa-Freeman Mbowe alipotea ghafla takribani mwezi mmoja sasa na hajulikani alipo.


Wafuasi wa Chadema wamekuwa wakimsaka kiongozi huyo bila mafanikio yoyote jambo ambalo limeendelea kuzua hofu kama yu hai ama ameuawa.

Tarehe 14 Desemba mwaka huu, Lissu alizungumza na waandishi wa habari katika Makao Makuu ya chama hicho, Kinondoni jijini Dar es Salaam akiomba vyombo vya ulinzi kusaidia kupatikana kwa kiongozi huyo
.
Anaisaidia polisi?
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
15,607
2,000
Nashikiliwa na polisi hapa Kituo Kikuu kutokana na ile press conference (mkutano na waandishi wa habari) kuhusu kupotea kwa Ben Saanane,” alimweleza mwandishi wa habari hii kupitia simu leo.
Aonyeshe ile SMS aliyoutangazia ulimwengu ilikuwa inamtisha Ben, zama za uzushi zimepita..na kwa hili akae tu jela hadi pale atakapoleta ule ujumbe kwa ushahidi la sivyo ni mzushi na ashtakiwe kwa habari za uongo.
 

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,785
2,000
Aonyeshe ile SMS aliyoutangazia ulimwengu ilikuwa inamtisha Ben, zama za uzushi zimepita..na kwa hili akae tu jela hadi pale atakapoleta ule ujumbe kwa ushahidi la sivyo ni mzushi na ashtakiwe kwa habari za uongo.
Tawire, afande Faru John
 

Askari Muoga

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
6,130
2,000
Hata mimi ningekuwa polisi basi lissu ningelala naye mbele yeye amepata wapi meseji aliyo tumiwa ben saa nane
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom