Tundu Lissu afanyiwa upasuaji wa 18


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,037
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,037 280
pic-lissu-jpg.632159

Mbunge wa Singida Mashariki (CHADEMA), ambaye pia ni Rais wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS), Tundu Lissu amefanyiwa upasuaji wa 18.

Upasuaji huo ulifanyika jana katika hospitali ya Nairobi nchini Kenya ambako Lissu anaendelea na matibabu tangu Septemba 7, baada ya kushambuliwa kwa risasi zaidi ya 30 akiwa katika makazi yake, area D mjini Dodoma.

Akizungumza na Mwananchi jana kwa simu, kaka yake Lissu, Alute Mughwai alisema, “Lissu leo (jana) amefanyiwa upasuaji ambao ulianza asubuhi na umemalizika salama. Nimeambiwa muda mfupi uliopita (ilikuwa saa 9.32 alasiri wakati akizungumza na Mwananchi) kuwa ameshatoka chumba cha upasuaji.”

Alute alisema, “Nimeambiwa upasuaji ulikwenda vizuri na sasa atapaswa kupumzika kama siku nne kisha ataendelea na mazoezi kama kawaida.”

Ingawa Alute hakueleza huo ni upasuaji wa ngapi, Oktoba 17 mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe akizungumza na waandishi wa habari alisema Lissu alikuwa amefanyiwa upasuaji mara 17 hivyo kama hakufanyiwa mwingine huo wa jana utakuwa ni wa 18.

“Lissu mpaka sasa amefanyiwa upasuaji mkubwa mara 17, ameongezewa damu nyingi kuliko mgonjwa yeyote aliyewahi kutibiwa hospitali hiyo ya Nairobi kwa miaka 20 iliyopita,” alisema Mbowe siku hiyo.

Alute alisema mpaka sasa bado hawajaanza mipango ya kushughulikia matibabu ya awamu ya tatu ambayo yalielezwa na Mbowe kuwa yatafanyikiwa nje ya Kenya.

“Nilisema nitazungumza na waandishi, lakini sijafanya hivyo kwani hakuna taarifa zaidi ya hizi na utaratibu wa matibabu ya awamu ya tatu bado hayajaanza ndio maana niko kimya,” alisema Alute.



Chanzo: Mwananchi
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
25,528
Likes
16,422
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
25,528 16,422 280
Naona Chadema baada ya kupiga hela mzigo umeachiwa familia sasa.Tuliambiwa msemaji wa afya ya Lissu hatakuwa mwingine bali Mbowe sasa naona familia imeingilia kati au imetekelezwa na maharamia ya chadema !

UGUA POLE LISSU ILA TAMBUA CDM IMEKUTUMIA TU KAMA CHOMBO CHA KAMPENI ZA KISIASA NA SASA UMEBAKI NA FAMILIA YAKO....WAPIGA SELFIE WOTE WAMEONDOKA NA SASA WATAENDA KUPIGA SELFIE NA DR SHIKA.
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,574
Likes
5,343
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,574 5,343 280
Tufikishieni pole kwake
Usisahau sawa!!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,877
Likes
4,279
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,877 4,279 280
Naona Chadema baada ya kupiga hela mzigo umeachiwa familia sasa.Tuliambiwa msemaji wa afya ya Lissu hatakuwa mwingine bali Mbowe sasa naona familia imeingilia kati au imetekelezwa na maharamia ya chadema !

UGUA POLE LISSU ILA TAMBUA CDM IMEKUTUMIA TU KAMA CHOMBO CHA KAMPENI ZA KISIASA NA SASA UMEBAKI NA FAMILIA YAKO....WAPIGA SELFIE WOTE WAMEONDOKA NA SASA WATAENDA KUPIGA SELFIE NA DR SHIKA.
dawa ya hoja ni kuzijibu; kujaribu kumwondoa muibua hoja hiyo haijawahii kuwa achievement.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,978
Likes
20,647
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,978 20,647 280
Naona Chadema baada ya kupiga hela mzigo umeachiwa familia sasa.Tuliambiwa msemaji wa afya ya Lissu hatakuwa mwingine bali Mbowe sasa naona familia imeingilia kati au imetekelezwa na maharamia ya chadema !

UGUA POLE LISSU ILA TAMBUA CDM IMEKUTUMIA TU KAMA CHOMBO CHA KAMPENI ZA KISIASA NA SASA UMEBAKI NA FAMILIA YAKO....WAPIGA SELFIE WOTE WAMEONDOKA NA SASA WATAENDA KUPIGA SELFIE NA DR SHIKA.
Walaaniwe wote waliohusika kumshambulia Lissu hata akiwa nani unayemjua.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,121
Likes
17,870
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,121 17,870 280
Naona Chadema baada ya kupiga hela mzigo umeachiwa familia sasa.Tuliambiwa msemaji wa afya ya Lissu hatakuwa mwingine bali Mbowe sasa naona familia imeingilia kati au imetekelezwa na maharamia ya chadema !

UGUA POLE LISSU ILA TAMBUA CDM IMEKUTUMIA TU KAMA CHOMBO CHA KAMPENI ZA KISIASA NA SASA UMEBAKI NA FAMILIA YAKO....WAPIGA SELFIE WOTE WAMEONDOKA NA SASA WATAENDA KUPIGA SELFIE NA DR SHIKA.
img-20171116-wa0014-jpg.632103
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,014
Likes
3,365
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,014 3,365 280
Naona Chadema baada ya kupiga hela mzigo umeachiwa familia sasa.Tuliambiwa msemaji wa afya ya Lissu hatakuwa mwingine bali Mbowe sasa naona familia imeingilia kati au imetekelezwa na maharamia ya chadema !

UGUA POLE LISSU ILA TAMBUA CDM IMEKUTUMIA TU KAMA CHOMBO CHA KAMPENI ZA KISIASA NA SASA UMEBAKI NA FAMILIA YAKO....WAPIGA SELFIE WOTE WAMEONDOKA NA SASA WATAENDA KUPIGA SELFIE NA DR SHIKA.
Siyo kosa lako ni laana za marehem mnaowapiga rambirambi zao.
 
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
1,602
Likes
1,118
Points
280
UPOPO

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
1,602 1,118 280
Mungu amponye .Ila katika kitu ninachosikitika ni wabunge wa CCM kweli mbunge mwenzao anaumwa hata kwenda kumpa pole wamekatazwa.Nilikuwa na mwona Magu "MKRISTO"mzuri ila kwa hili nimeshangaa sana sana .Nimemwomba Mungu na kumshukuru ila sijaupatia picha utawala huu.

Tumelelewa kwa misingi ya "KUSAMEHE" kupendana na kuheshimiana ili tupate amani na baraka mioyoni mwetu.Sikutegemea kwa miaka niliyo nayo nikione hiki kitu Tanzania.Sijaweza kuamini kabisa kuwa tunaishi kama tunavyoishi sasa.Ila Neno moja tu TUSHUKURU KWA KILA JAMBO.MUNGU NIWAMINIFU .Zaburi ya 41
 
N

ndababoy

Senior Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
182
Likes
188
Points
60
N

ndababoy

Senior Member
Joined Jul 27, 2017
182 188 60
Jingalao kweli ni jingalao maana mara ya mwisho mbowe alisema wao walikuwa wamekabidhi jukumu la usemaji kuhusu afya ya lisu kwa familia,sasa wewe unaesema mbowe alisema wataendelea kuwa wasemaji lisu umezipata wap
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,921
Likes
7,524
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,921 7,524 280
It is obvious that the man was really hurt!
 

Forum statistics

Threads 1,214,609
Members 462,703
Posts 28,517,378