Tundu Lissu aendelea kuisambaratisha CCM Jimbo la Nyalandu.


M

Mwala J

Member
Joined
Jan 20, 2013
Messages
63
Likes
4
Points
0
Age
36
M

Mwala J

Member
Joined Jan 20, 2013
63 4 0
Mbunge wa Jimbo la Singida Mashariki Tundu Lissu amehutubia mkutano wa hadhara leo katika kijiji cha Ngamu kata ya Mwasauya watu walijitokeza kwa wingi sana kumsikiliza

POLISI WALITUMWA KUVURUGA MKUTANO,

Katika hali ya kushangaza polisi kutoka Singida mjini walitangulia katika kata ambazo Lissu alikuwa anaenda kufanya mkutano na kuwasambaratisha wananchi kwa kuwadanganya kuwa Lissu amepata dharura hivyo hatafika kwenye mkutano,

Polisi hao wamefanikiwa kuwasambaratisha wananchi katka kata ya Msange lakini wamegomewa katika kata ya Mwasauya, baada ya kuwadanganya wananchi kuwa Lissu hatafika tena wananchi waliwagomea hawakusambaratika.
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Mmhh!! Ipo siku polisi na raia watazichapa KAVU KAVU.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,829
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,829 4,266 280
Mbwana Samata na Thomas Ulimwengu ni tunu kwa taifa letu.
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Vi-police vya Tz vimekondeana utafikiri vina njaa ya somalia.! Hata havijionei huruma, vitumbo vimezama kwa ndani mithili ya vibabu vya miaka 90.!
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,829
Likes
4,266
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,829 4,266 280
Vi-police vya Tz vimekondeana utafikiri vina njaa ya somalia.! Hata havijionei huruma, vitumbo vimezama kwa ndani mithili ya vibabu vya miaka 90.!
Kuna tofauti gani kati ya nahau, msemo, kitendawili na methali?
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,451
Likes
204
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,451 204 160
Sio kweli! Kinyume chake ni kweli kabisa! Mapolisi wamenenepea mno na nndiyo maana hata hawatumii akili tena! Nasikia kuna uhusiano Kati ya unene wa mwili na Ugando wa akili! CCM inawawia rahisi kuwatumia maana yamekuwa Kama maze zeta ti! Nchi yangu!
 
MAN OF CHANGES

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
MAN OF CHANGES

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
508 0 33
Mbwana Samata na Thomas Ulimwengu ni tunu kwa taifa letu.
Duu.wewe ni mzima wa akili kweli? ulichojibu na ulichokuta hapa jukwaan vinaendana?
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Vi-police vya Tz vimekondeana utafikiri vina njaa ya somalia.! Hata havijionei huruma, vitumbo vimezama kwa ndani mithili ya vibabu vya miaka 90.!
Hahaha u made my day, kwa kuongezea pia vipoliccm vya tanzania vinanuka kwapa, pia vinanuka mdomo.havijui usafi hata...kidogo...pia vina tatizo la utapia mlo na kwashakoo.na upungufu wa vitamins in general.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Vitu vingine vinashangaza sana kama mtu unweza kufikiri.
hivi lisu ni mtu wa kusamaratisha chama kingine au anajisambaratisha mwenyewe angejua jimbo lake limeoza.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Dr kigwangalla yupo arusha, mgonjwa ametorokea kusikojulikana
 
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined
May 9, 2011
Messages
158
Likes
0
Points
33
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined May 9, 2011
158 0 33
Vitu vingine vinashangaza sana kama mtu unweza kufikiri.
hivi lisu ni mtu wa kusamaratisha chama kingine au anajisambaratisha mwenyewe angejua jimbo lake limeoza.
we unasema anajisambaratisha fuatilia uchaguzi wa diwani jimboni kwake pamoja na rushwa iliyotolewa na ccm watu wamekula na kura zimeenda chadema.
 
T

toxic

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
772
Likes
13
Points
35
T

toxic

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
772 13 35
Sio kweli! Kinyume chake ni kweli kabisa! Mapolisi wamenenepea mno na nndiyo maana hata hawatumii akili tena! Nasikia kuna uhusiano Kati ya unene wa mwili na Ugando wa akili! CCM inawawia rahisi kuwatumia maana yamekuwa Kama maze zeta ti! Nchi yangu!
Umenikumbusha mapolisi wa kituo cha mabatini sinza/kijitonyama,hovyo kabisa.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Kuna Polisi wanaotakiwa kupimwa, haswa baada ya kukamatwa na Bangi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,600
Members 490,036
Posts 30,454,765