Tundu Antipas Lissu akiwa London amenifikirisha "sana" juu ya uimara wa Bunge letu!

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
24,947
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
24,947 2,000
Nimemuona Tundu Lisu akiwa pale London Uingereza Ameonekana ni mtu mwenye bashasha, mwenye matumaini na spirit ya kutokata tamaa.
Nikawakumbuka wabunge wenzake bila kujali itikadi na hata baadhi ya watendaji waliopigania uzima wake pamoja naye na kwa uchache nimewakumbuka Mbowe, mchungaji Msigwa, Lema, Dr Mwigulu, Dr Mpoki na Lazaro.

Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.

Ninaendelea kutafakari maana hadi hapo sijaona ule uimara thabiti wa mhimili wa bunge. Kwa mfano mtu akisema Lisu alitelekezwa na bunge atakuwa amekosea?..........na kama hajakosea bunge imara linaweza kumtelekeza mbunge wake kwa sababu yoyote ile akiwa katika hali ya umahututi?

Sisi sote ni ndugu, niishie hapo.
Maendeleo hayana vyama!
 

Emanueli misalaba

Senior Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
106
Points
250

Emanueli misalaba

Senior Member
Joined Dec 12, 2016
106 250
Nimemuona Tundu Lisu akiwa pale London Uingereza Ameonekana ni mtu mwenye bashasha, mwenye matumaini na spirit ya kutokata tamaa.
Nikawakumbuka wabunge wenzake bila kujali itikadi na hata baadhi ya watendaji waliopigania uzima wake pamoja naye na kwa uchache nimewakumbuka Mbowe, mchungaji Msigwa, Lema, Dr Mwigulu, Dr Mpoki na Lazaro.

Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.

Ninaendelea kutafakari maana hadi hapo sijaona ule uimara thabiti wa mhimili wa bunge. Kwa mfano mtu akisema Lisu alitelekezwa na bunge atakuwa amekosea?..........na kama hajakosea bunge imara linaweza kumtelekeza mbunge wake kwa sababu yoyote ile akiwa katika hali ya umahututi?

Sisi sote ni ndugu, niishie hapo.
Maendeleo hayana vyama!
safi Yohana Mbatizaji,
Kumbe una utu.
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
6,016
Points
2,000

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
6,016 2,000
Johnthebaptist nakubaliana nawe, uhai ni zao la Mwenyezi Mungu.
Nikiwa mwana CCM ,a.k.a buku saba, sikupendezwa na jaribio la maisha ya Lissu.

Waliopanga, waliotekeleza ,wamejivunia laana mbele za Mwenyezi Mungu.

Bunge (Ndugai), can take sides za hiyo laana.
 

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
10,505
Points
2,000

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
10,505 2,000
Nimemuona Tundu Lisu akiwa pale London Uingereza Ameonekana ni mtu mwenye bashasha, mwenye matumaini na spirit ya kutokata tamaa.
Nikawakumbuka wabunge wenzake bila kujali itikadi na hata baadhi ya watendaji waliopigania uzima wake pamoja naye na kwa uchache nimewakumbuka Mbowe, mchungaji Msigwa, Lema, Dr Mwigulu, Dr Mpoki na Lazaro.

Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.

Ninaendelea kutafakari maana hadi hapo sijaona ule uimara thabiti wa mhimili wa bunge. Kwa mfano mtu akisema Lisu alitelekezwa na bunge atakuwa amekosea?..........na kama hajakosea bunge imara linaweza kumtelekeza mbunge wake kwa sababu yoyote ile akiwa katika hali ya umahututi?

Sisi sote ni ndugu, niishie hapo.
Maendeleo hayana vyama!
Sauti ni ya Yakobo lakini mwili ni wa Essau
 

Nziza

Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
8
Points
45

Nziza

Member
Joined Mar 24, 2012
8 45
Nimemuona Tundu Lisu akiwa pale London Uingereza Ameonekana ni mtu mwenye bashasha, mwenye matumaini na spirit ya kutokata tamaa.
Nikawakumbuka wabunge wenzake bila kujali itikadi na hata baadhi ya watendaji waliopigania uzima wake pamoja naye na kwa uchache nimewakumbuka Mbowe, mchungaji Msigwa, Lema, Dr Mwigulu, Dr Mpoki na Lazaro.

Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.

Ninaendelea kutafakari maana hadi hapo sijaona ule uimara thabiti wa mhimili wa bunge. Kwa mfano mtu akisema Lisu alitelekezwa na bunge atakuwa amekosea?..........na kama hajakosea bunge imara linaweza kumtelekeza mbunge wake kwa sababu yoyote ile akiwa katika hali ya umahututi?

Sisi sote ni ndugu, niishie hapo.
Maendeleo hayana vyama!
Umesema ukweli kabisa Ndugu.
Labda nikukumbushe kitu tu. Mwisho wa ubaya huwa ni aibu. Kuna watu wanaona aibu kwa sababu ya ubaya waliomtendea Tundu Lissu. Lakini wenyezi Mungu, aonaye kila kitu, asiyehitaji mashahidi wa kumthibitishia, na anayehukumu kwa haki, atamhukumu kilamtu kwa haki na kwa wakai wake. Tumwachie Yeye. Na hata kama Tundu Lissu angekufa, bado Mungu angemfufua siku ya mwisho. Nawaliotaka kumuua nao watahukumiwa pia.
 

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
3,583
Points
2,000

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
3,583 2,000
naamini watu wengi ndani ya vitengo nyeti vya serikali walikerwa na kuchukizwa sana na tukio lile! tena lilikua tukio la kipumbavu sana kwasababu ni jambo linaloweza kuhatarisha usalama wa serikali na nchi kwa ujumla, architect wa tukio bado anajifanya kiburi ila kuna siku atajikuta ameachwa peke yake.
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
2,200
Points
2,000

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2018
2,200 2,000
Nimemuona Tundu Lisu akiwa pale London Uingereza Ameonekana ni mtu mwenye bashasha, mwenye matumaini na spirit ya kutokata tamaa.
Nikawakumbuka wabunge wenzake bila kujali itikadi na hata baadhi ya watendaji waliopigania uzima wake pamoja naye na kwa uchache nimewakumbuka Mbowe, mchungaji Msigwa, Lema, Dr Mwigulu, Dr Mpoki na Lazaro.

Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.

Ninaendelea kutafakari maana hadi hapo sijaona ule uimara thabiti wa mhimili wa bunge. Kwa mfano mtu akisema Lisu alitelekezwa na bunge atakuwa amekosea?..........na kama hajakosea bunge imara linaweza kumtelekeza mbunge wake kwa sababu yoyote ile akiwa katika hali ya umahututi?

Sisi sote ni ndugu, niishie hapo.
Maendeleo hayana vyama!
unaandika upuuzi mkuu. tuache kwanza tuangalie soccer bhana
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
4,419
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
4,419 2,000
Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.
Nilimwona Mama Samia pale, alipokwenda kumjulia hali Mh Tundu Lissu alipokuwa Nairobi. "Pure' ubinadaam, usioweza kusemwa kwa maneno yule mwana mama aliouonyesha.

Wewe unazungumzia wabunge wenzake waliokwenda kumjulia hali, Dodoma, Nairobi au Ubelgiji. Kwa bahati mbaya sana sina kumbukumbu ya mbunge yeyote kutoka Chama Cha CCM niliyemwona au kusikia tu habari zake kuhusu kumjulia hali mbunge mwenzao. Umemtaji Dr Mwigulu, huyu sikumwona au kumsikia, labda hii habari yake ilinipita pembeni. Nilimsikia Lazaro, ambaye muda mfupi baada ya hapo akaamua kuachana na ubunge kwa sababu alizozitaja yeye.

Kwa hiyo, tukimwondoa Mama Samia, tunaweza tukasema kuwa CCM nzima walikuwa na sababu iliyowazuia kumwona na kumtakia pole Mh Tundu Lissu. Sababu wanazifahamu wao.

Hiyo sio "Tanzania Mpya" tunayoitaka. Hata tuwe na madege 300 yanapishana angani kila dakika. Hiyo waTanzania waikatae kwa nguvu zao zote..
 

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
4,373
Points
2,000

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
4,373 2,000
Walaaniwe wote walioshiriki katika mipango ya kutaka kumuua T.A.L
Waliomtelekeza ndio wabaya zaidi.
Hasa Bunge.
Jobman alitakiwa ampiganie Sana Memba wake wa Bunge ili kupigania maisha yake bila kujali vyama.

Kuna mambo kwenye maisha yanatokea kwa mtu kama zari au sijui ni vipi!

Ila Job man hakustahili kuwa twitter wala Sub uffer wa Bunge.

Na alitakia mpaka sasa ajiengue tu mwenyewe abaki kama mstaafu.

Mtu anayevaa joho kama ishara ya mlezi mtenda haki na hekima halafu akawa na hasira kama Mbogo hafai kulalia kiti cha utukufu cha kutunga sheria mana atatunga sheria zisizotekelezeka na za kinyama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,554
Points
2,000

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,554 2,000
Ndyo udhaifu enyewe wa bunge letu.hawataki ukweli
Leo hii kama Bunge lingemterekeza Ndugai; mwenyezi apishe mbali, kwa udhaifu aliokuwa nao saa hizi angekuwa marehemu!!! Akumbuke tu kuwa ubaya unaomtendea binadamu mwenzio malipo ni hapa hapa duniani!!
 

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,026
Points
2,000

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,026 2,000
Mkuu ni weye? Au wameiba password yako?
Kama ni wewe basi leo umeonyesha akili kubwa na uzalendo wako. BIG UP!

Nimemuona Tundu Lisu akiwa pale London Uingereza Ameonekana ni mtu mwenye bashasha, mwenye matumaini na spirit ya kutokata tamaa.
Nikawakumbuka wabunge wenzake bila kujali itikadi na hata baadhi ya watendaji waliopigania uzima wake pamoja naye na kwa uchache nimewakumbuka Mbowe, mchungaji Msigwa, Lema, Dr Mwigulu, Dr Mpoki na Lazaro.

Nikawakumbuka pia waliovuka mpaka wa nchi kwenda kumjulia hali pale Nairobi katika hali ya ubinadamu kabisa, mama yetu Samia ambaye ni makamo wa Rais, balozi Pindi Chana na mzee wetu ambaye ni baba wa demokrasia nchini Ally Hassan Mwinyi.

Ninaendelea kutafakari maana hadi hapo sijaona ule uimara thabiti wa mhimili wa bunge. Kwa mfano mtu akisema Lisu alitelekezwa na bunge atakuwa amekosea?..........na kama hajakosea bunge imara linaweza kumtelekeza mbunge wake kwa sababu yoyote ile akiwa katika hali ya umahututi?

Sisi sote ni ndugu, niishie hapo.
Maendeleo hayana vyama!
 

Forum statistics

Threads 1,378,738
Members 525,185
Posts 33,722,734
Top