Tunda na ganda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunda na ganda

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Oct 20, 2008.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna bwana mmoja alikwenda kwa daktari akisumbuliwa na ugonjwa wa ngozi,baada ya maongezi ya muda mrefu kidogo,daktari akashauri

    Daktari,"Itabidi uwe na tabia ya kula matunda na maganda yake,itakusaidia sana kuondoa tatizo lako."

    Mgonjwa," Mmmmmmmhhh"

    Daktari," Mbona unaguna"

    Mgonjwa,"Hiyo itakuwa ngumu"

    Daktari,"Kwani wewe unapendelea tunda gani"

    Mgonjwa,"DAFU"
     
  2. Titus

    Titus Member

    #2
    Oct 21, 2008
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo lazima iwe ngumu, mshikaji ni wa mitaa ya pwani nini?
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 2,078
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Teh teh kazi kweli kweli. Nanasi je linaweza kuliwa na maganda yake?
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa ndo kuna tatizo.Fenesi je?
     
  5. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua nanasi na fenesi,yote tunaweza kutengeneza juice kwa kuliweka kwenye blenda na maganda yake,tatizo dafu mtu wangu.
     
Loading...