Tunazo betri mpya zinaitwa TNT ni dry cell tunazo size zote ni nzuri

Jopelo John

Senior Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
176
Points
225

Jopelo John

Senior Member
Joined Aug 17, 2018
176 225
Nawatangazia biashara kwa wadau wote wa Dar na mikoa yote Tanzania, wote wenye mahitaji ya betri mpya kwa ajili ya magari aina yote na betri kwa magenerator na mashine mbali mbali.

Tunazo betri mpya zinaitwa TNT ni dry cell tunazo size zote ni nzuri, imara na ni bidhaa quality tunakupa warranty.
Tunazo betri kwa ajili ya magari zote, malori yote, maexcavator za aina zote na magenereta zote

SIMU -0737-017866 AU 0767-379412. nakuletea betri popote ulipo kwa (Dar), na kwa mkoa tunasafirisha pia.
EMAIL- jopelo.john@mail.com

Tunasafirisha mzigo kwa wateja wote wa mikoani na gharama za usafiri itaongezeka

Tupo Vingunguti, Dar es salaam.
SIMU -0737-017866 AU 0767-379412.
EMAIL- jopelo.john@mail.com
 

Attachments:

Jopelo John

Senior Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
176
Points
225

Jopelo John

Senior Member
Joined Aug 17, 2018
176 225
Nawatangazia biashara kwa wadau wote wa Dar na mikoa yote Tanzania, wote wenye mahitaji ya betri mpya kwa ajili ya gari, Generator na mashine mbali mbali.

Tunazo betri mpya zinaitwa TNT ni dry cell tunazo size zote ni nzuri ni imara ni bidhaa quality. tunakupa warranty ya mwaka mzima

Tunasafirisha mzigo kwa wateja wote wa mikoani, gharama za usafiri itaongezeka tupo Vingunguti, Dar es salaam.

Simu -0737-017866 au 0767-379412.

email- jopelo.john@mail.com
 

Attachments:

Jopelo John

Senior Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
176
Points
225

Jopelo John

Senior Member
Joined Aug 17, 2018
176 225
Biashara kwa mtindo huu ni ngumu sana kwa ulimwengu wa sasa, Tangaza biashara ukiwa umeweka details zote
N40 bei gani, N50 bei gani, N70........
mkuu ndio maana nimeweka namba zangu za simu na email kwa mdau yeyote ambaye yuko interested na product zetu anitafute, nitamjibu fasta.

mkuu naomba nitoe hoja zingine za ziada kama ifuatavyo,

kwanza, kwanini sijaweka bei ni kwasababu kuna kitu kinaitwa price instability. kuna wakati gharama za kodi na import duties itafanya bei za betri kupanda kila baada ya muda fulani na kuna wakati bei zinashuka. sasa nikiweka price list hapa kwenye uzi huu kuna wateja watakuja kunipigia simu mwaka mmoja baadaye wanataka bei ya N40 halafu nikiwatajia bei wataanza kusema mbona bei yako iko juu tofauti na na kwenye post ya JF. kumbe hawajui kwamba post ni ya muda mrefu na hali ni tofauti na sasa itakuwa mtihani kwa mtu wa sales kuanza kutoa sababu za kwanini bei zimepanda na kumshawishi tena mteja anunue betri kwa bei ambayo mteja hakujua.

Pili, kuna kitu kinaitwa customer confidential. siri ya mteja na muuzaji. hii kitu tunazingatia sana kwa wateja wetu hatutangazi wateja wetu public na ndio maana nashauri mdau yeyote ambaye yupo interested na product yetu apige simu kuuliza au tuma email ntakujibu fasta.

Tatu kuna competitors yaani wapinzani wetu, kama exide,Atlas, puma na wengineo mbona wao bei zao hawatangazi hadharani na sijui kama nimewahi kuona matangazo yao lakini wapo mtaani wanafanya biashara kama kawaida.

kwahiyo wadau wawe free, wapige simu ntawapa bei za betri au njoo ofisini tuzungumze biashara.
 

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,851
Points
2,000

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,851 2,000
mkuu ndio maana nimeweka namba zangu za simu na email kwa mdau yeyote ambaye yuko interested na product zetu anitafute, nitamjibu fasta.

mkuu naomba nitoe hoja zingine za ziada kama ifuatavyo,

kwanza, kwanini sijaweka bei ni kwasababu kuna kitu kinaitwa price instability. kuna wakati gharama za kodi na import duties itafanya bei za betri kupanda kila baada ya muda fulani na kuna wakati bei zinashuka. sasa nikiweka price list hapa kwenye uzi huu kuna wateja watakuja kunipigia simu mwaka mmoja baadaye wanataka bei ya N40 halafu nikiwatajia bei wataanza kusema mbona bei yako iko juu tofauti na na kwenye post ya JF. kumbe hawajui kwamba post ni ya muda mrefu na hali ni tofauti na sasa itakuwa mtihani kwa mtu wa sales kuanza kutoa sababu za kwanini bei zimepanda na kumshawishi tena mteja anunue betri kwa bei ambayo mteja hakujua.

Pili, kuna kitu kinaitwa customer confidential. siri ya mteja na muuzaji. hii kitu tunazingatia sana kwa wateja wetu hatutangazi wateja wetu public na ndio maana nashauri mdau yeyote ambaye yupo interested na product yetu apige simu kuuliza au tuma email ntakujibu fasta.

Tatu kuna competitors yaani wapinzani wetu, kama exide,Atlas, puma na wengineo mbona wao bei zao hawatangazi hadharani na sijui kama nimewahi kuona matangazo yao lakini wapo mtaani wanafanya biashara kama kawaida.

kwahiyo wadau wawe free, wapige simu ntawapa bei za betri au njoo ofisini tuzungumze biashara.
Hapo kwenye Customer Confidentiality nimekuelewa Sana, kumbe wateja tofauti wanaweza kupewa bei tofauti kulingana na jinsi ulivyoamka siku hiyo, bargain power ya Mteja etc.

Poa, haina noma
 

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,161
Points
2,000

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,161 2,000
Basi sawa
mkuu ndio maana nimeweka namba zangu za simu na email kwa mdau yeyote ambaye yuko interested na product zetu anitafute, nitamjibu fasta.

mkuu naomba nitoe hoja zingine za ziada kama ifuatavyo,

kwanza, kwanini sijaweka bei ni kwasababu kuna kitu kinaitwa price instability. kuna wakati gharama za kodi na import duties itafanya bei za betri kupanda kila baada ya muda fulani na kuna wakati bei zinashuka. sasa nikiweka price list hapa kwenye uzi huu kuna wateja watakuja kunipigia simu mwaka mmoja baadaye wanataka bei ya N40 halafu nikiwatajia bei wataanza kusema mbona bei yako iko juu tofauti na na kwenye post ya JF. kumbe hawajui kwamba post ni ya muda mrefu na hali ni tofauti na sasa itakuwa mtihani kwa mtu wa sales kuanza kutoa sababu za kwanini bei zimepanda na kumshawishi tena mteja anunue betri kwa bei ambayo mteja hakujua.

Pili, kuna kitu kinaitwa customer confidential. siri ya mteja na muuzaji. hii kitu tunazingatia sana kwa wateja wetu hatutangazi wateja wetu public na ndio maana nashauri mdau yeyote ambaye yupo interested na product yetu apige simu kuuliza au tuma email ntakujibu fasta.

Tatu kuna competitors yaani wapinzani wetu, kama exide,Atlas, puma na wengineo mbona wao bei zao hawatangazi hadharani na sijui kama nimewahi kuona matangazo yao lakini wapo mtaani wanafanya biashara kama kawaida.

kwahiyo wadau wawe free, wapige simu ntawapa bei za betri au njoo ofisini tuzungumze biashara.
 

Jopelo John

Senior Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
176
Points
225

Jopelo John

Senior Member
Joined Aug 17, 2018
176 225
Hapo kwenye Customer Confidentiality nimekuelewa Sana, kumbe wateja tofauti wanaweza kupewa bei tofauti kulingana na jinsi ulivyoamka siku hiyo, bargain power ya Mteja etc.

Poa, haina noma
mkuu bei ya betri ntakayokuuzia leo ni tofauti na bei ya betri ntakayokuuzia baada ya miaka 2 ijayo. kwasababu hatuwezi kujua gharama za kodi zimepanda kiasi gani.

factor nyingine kuna wateja ambao wanaweza wakaja wakataka betri 100 na wanataka tumpe bei nzuri hapo lazima tukae tuzungumze tufikie mwafaka wa biashara.

lakini nachokuahidi mimi kwa product yetu ya TNT ni betri imara,quality na ina calcium na inadumu muda mrefu. na warranty tunatoa.
 

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,851
Points
2,000

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,851 2,000
mkuu bei ya betri ntakayokuuzia leo ni tofauti na bei ya betri ntakayokuuzia baada ya miaka 2 ijayo. kwasababu hatuwezi kujua gharama za kodi zimepanda kiasi gani.

factor nyingine kuna wateja ambao wanaweza wakaja wakataka betri 100 na wanataka tumpe bei nzuri hapo lazima tukae tuzungumze tufikie mwafaka wa biashara.

lakini nachokuahidi mimi kwa product yetu ya TNT ni betri imara,quality na ina calcium na inadumu muda mrefu. na warranty tunatoa.
Yaan nije Mpaka ulipo nikiwa Sijui hata nitauziwa bei gani ikitokea tukashindwana si nitakua nimepoteza muda na nauli
/mafuta sasa?

Vitu kibao hapa vinauzwa Ila watu huweka bei ya sasa, ikifika miaka mingine bei ikabadilika si uta update tu.

Kama bei zako hutofautiana kulingana na quantity unaweza kuweka price range pia. Hakuna sababu ya kuficha bei, unless unamsaidia mtu kuuza mzigo wake hataki ajue kama umeweka "cha juu"
 

Old pirate

Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
27
Points
45

Old pirate

Member
Joined Nov 20, 2018
27 45
We utakuwa dalali kuna cha juu hutaki boss ajue bora usitangaze biashara zako kama unaficha bei. Bei ndo kitu pekee knachomshawishi mtu mpaka anaanza kudadisi mengine nakupa siri hyo ndo kiunganishi/kichocheo cha biashara yako vinginevyo usitangaze maana huku mtaan yapo kibao maduka ya betry nao wanatoa sifa hzo hzo tena muda mwingne uzidisha
mkuu bei ya betri ntakayokuuzia leo ni tofauti na bei ya betri ntakayokuuzia baada ya miaka 2 ijayo. kwasababu hatuwezi kujua gharama za kodi zimepanda kiasi gani.

factor nyingine kuna wateja ambao wanaweza wakaja wakataka betri 100 na wanataka tumpe bei nzuri hapo lazima tukae tuzungumze tufikie mwafaka wa biashara.

lakini nachokuahidi mimi kwa product yetu ya TNT ni betri imara,quality na ina calcium na inadumu muda mrefu. na warranty tunatoa.
 

Forum statistics

Threads 1,357,572
Members 519,057
Posts 33,150,902
Top