Tunawashukuru Wabunge wa CCM kwa kuendelea kuwajali Watanzania!!

  • Thread starter NKUU SINDE KWETU
  • Start date

N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Jukwaa la Siasa,
Naomba nichukue nafasi hii kuwapongeza Wabunge wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa kazi kubwa wanayoifanya katika kuwaletea wananchi maendeleo ya kweli. Hakika KAZI yenu ni nzuri na wengi wenu mna Upeo mkubwa na nia ya dhati kupambana na shida za wapiga kura wenu. Kwa spidi hii, CCM itapata ushindi mkubwa tena 2015!

Katibu Mkuu, Mh Kinana na Nape pia kazi yenu tunaiona. Tunashukuru pia kuwatembelea na kushiriki katika kazi za Wananchi kila mnapopita kwa ajili ya shughuli za Chama. Hivyo ndio chama kinatakiwa kuwa, lazima muwe karibu na wananchi.

CCM bado kiko Imara, Serikali yake chini ya Mh Kikwete, Makamu wa Rais na pia Waziri wetu Mkuu, Mtoto wa Mkulima Mh Pinda. Mawaziri Kazi yenu ni nzuri na muongeze spidi kama Katibu Mkuu wa Chama anavyotaka.

HAKIKA; Tanzania Imara inatokana na CCM Imara. Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Ibariki CCM na Viongozi wake.

NKUU SINDE, Nduguyenu.
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Hata yale Majimbo ambayo CCM haina Mbunge, bado chama na Serikali imeendelea kuyapigania ili yaende sambamba na Majimbo mengine.
 
H

hope1985

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
806
Likes
119
Points
60
Age
33
H

hope1985

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
806 119 60
unajua ccm na serikali msitufanye wajinga watz mnatujali how? kodi ya line, umeme kupanda 68% kuweka dv 5 kuficha ziro, huduma mbovu za matibabu huku ndiko kutujali, raslimali zetu kuzitafuna ninyi na mizungu na familia zenu acheni upumbavu najua mtasema mimi ni cdm.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,122
Likes
1,589
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,122 1,589 280
Wanasema time is money, inaonekana hujalitambua hili, huu muda ulioutumia kuandika upuuzi huu ungeweza kuufanyia kitu kingine cha maana. Mnajiwekea malengo madogo alafu mnajisifu kwa kuanzisha division five!!!
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,597
Likes
1,659
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,597 1,659 280
yaani unaandika mada alafu unacoment mwenyewe, mna kazi kwelikweli.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,213
Likes
292
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,213 292 180
Wamewajali kwa lipi?
hahaha kweli watz mnanichekesha tatizo ni elimu au kujidanganya na misifa?

 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Ccm ni chama kinachojua nini kinafanya kwa watu wake maendeleo yanaendelea kumiminika katika jamii.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
NKUU SINDE KWENU tambua Mungu hadhiakiwi hata siku moja na kwa maneno yoyote yale

Nakushauri utubu dhambi hii mapema sana.
 
S

samubagula

Member
Joined
Jun 24, 2013
Messages
90
Likes
0
Points
0
Age
33
S

samubagula

Member
Joined Jun 24, 2013
90 0 0
Hamna kitu walchofanya ccm zaid ya kuflis maliasil zetu kwa maslah binafsi labda kwa hlo mmeleta mabadiliko!
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Juhudi ni kubwa , tunaziona
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,808
Likes
461
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,808 461 180
Tunashukuru kwa kuwa hata watakuwa mstari wa mbele kuunga mkono kuwa TANESCO waongeze bei ya umeme kwa zaidi ya asilimia 60%. Wanasema kuiwa watanzania hawataki watumie vibatari tu. Wabunge hawa wanawaletea wananchi maisha bora kwa kila MTZ! Madawa ya kulewa sasa mtindo mmoja! Tembo wetu wanaisha mbugani! Maji hakuna! Umeme wa mgawo! Wizara ya Elimu inaongeza alama ya kufaulu kitendo ambacho ni sawa na kugushi matotokeo! Rushwa kila mahali.......! Bungeni kazi yao ni kusema NDIYOOOOOO hata kwa jambo lisilo na manufaa kwa watz! Tunawashukuru. Kama walifanya mema tutaona 2015!
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,780
Likes
1,791
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,780 1,791 280
Haja dawa yake ni kuinya tu na sio kuja hapa kuropoka ropoka.
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Hivi umeachaga ulevi wa kupindukia wa viroba we kijana?
Kumbe hukutaka kumwonyesha huyu mheshimiwa! Akiamka hapo utamsikia akiitikia ndioooooooooooo huku akigonga meza bila kujua kuna hoja gani inaendelea.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Teh teh, kwa lipi mkuu, kwa kuutwanga usingizi bungeni na kusema ndioooo? Au kwa kuendekeza matendo ya kidhalimu kama ya ubakaji? Mibunge kama kina komba, kayombo,nchimbi, na mingine ni mizigo ya bure kwa watanzania!
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
unajua ccm na serikali msitufanye wajinga watz mnatujali how? kodi ya line, umeme kupanda 68% kuweka dv 5 kuficha ziro, huduma mbovu za matibabu huku ndiko kutujali, raslimali zetu kuzitafuna ninyi na mizungu na familia zenu acheni upumbavu najua mtasema mimi ni cdm.
Mkuu serikali zote Dunia zina changamoto zake. Hizo ni chache katika mafanikio makubwa.
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Hamna kitu walchofanya ccm zaid ya kuflis maliasil zetu kwa maslah binafsi labda kwa hlo mmeleta mabadiliko!
Mkuu hivi chadema wamefanya nini na ruzuku wanazozipata achilia mbali hela za misaada ya akina Sabodo.
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Ccm ni chama kinachojua nini kinafanya kwa watu wake maendeleo yanaendelea kumiminika katika jamii.
Na bado ccm inapambana usiku na mchana ili kuleta maendeleo ya kweli Tanzania.
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807