Tunauza viti vya ofisini kiti kimoja laki 250,000

Frankdaniel711

Frankdaniel711

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2018
Messages
230
Points
225
Frankdaniel711

Frankdaniel711

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2018
230 225
Wana jf karibuni mjipatie viti vya ofisisi kwa kila kiti unapata kwa bei ya laki 250,000 viti vipo vizur sana PIGA 0677423349 tukuletee ulipo Kama wewe ni mkazi Wa dar es salaam location ni kigogo dar es salaam asanteni
1977014_IMG-20191009-WA0104.jpeg
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,217
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,217 2,000
Hivi viti vya aina hii mkuu vimepitwa sana na wakati,sijui kama utapata wanunuzi wa kununua kwa hiyo bei,pia vinaonekana kama vimetumika sana
 

Forum statistics

Threads 1,343,136
Members 514,956
Posts 32,774,818
Top