Tunatibu madonda ya tumbo kwa muda wa siku 4 tu

CLINICAL

Member
Sep 22, 2014
68
95
Tunatibu madonda ya Tumbo yaliyoshindikana kwa muda wa siku 4 tu.
Dawa yetu inatibu siyo kutuliza. Kama ulikuwa huli maharage, dagaa au pilipili kwa ajili ya madonda ya tumbo, baada ya dozi utaweza kula bila wasiwasi.
Wasiliana nasi kwa simu: 0752238263 au 0675519927
 

dendaboy

JF-Expert Member
Sep 15, 2016
889
1,000
pesa ngapi dawa yako na mtu anapomaliza dozi na akaacha kupona unamfanyaje?
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
9,513
2,000
kutibu mnaweza kuwa mnatibu kweli. ila kwa siku nne?
kidonda cha nje(labda mguuni) kisicho pata bughdha ya chakula maji asidi n.k kupona ndani ya hizo siku nne ni kimnembe sembuse huko tumboni?
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,072
2,000
Kuna wakati inabidi kuangalia umuhimu wa maisha ya binadamu(walio desperate) mwenzako na sio pesa.Siku nne Seriously?
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
3,997
2,000
Ungeelezea kwanza
1. Nnini maaana ya madonda ya tumbo

2. yanasababishwa na nini

3. dalili zake

4.Athari zake

5.Dawa yako inafanya nini kwenye visababishi au matokeo ya vidonda hivyo

6.Kama utumbo umeshatoboka je! hiyo dawa yako ni oko kiasi kwamba ukiimeza inaendakuziba pancha ndani kwa ndani

7.Je wizara ya afya na shirika la afya duniani umeshawataarifu kuwa unatibu ugojwa ambao wao wamehangaika miaka mingi bila tiba?

8. Je katika kuipata dawa yako ulifanya utafiti? na kama ni utafiti huoni kuwa unafuata nyayo zilizozua tafurani huko NIMRI?
 

cDNA

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
353
500
kutibu mnaweza kuwa mnatibu kweli. ila kwa siku nne?
kidonda cha nje(labda mguuni) kisicho pata bughdha ya chakula maji asidi n.k kupona ndani ya hizo siku nne ni kimnembe sembuse huko tumboni?
Sijui wanatumia kiungo gani ktk kufikiria...haya ndio matatizo ya ugumu wa maisha.
 

Upiversity

JF-Expert Member
Jun 19, 2015
3,526
2,000
Ungeelezea kwanza
1. Nnini maaana ya madonda ya tumbo

2. yanasababishwa na nini

3. dalili zake

4.Athari zake

5.Dawa yako inafanya nini kwenye visababishi au matokeo ya vidonda hivyo

6.Kama utumbo umeshatoboka je! hiyo dawa yako ni oko kiasi kwamba ukiimeza inaendakuziba pancha ndani kwa ndani

7.Je wizara ya afya na shirika la afya duniani umeshawataarifu kuwa unatibu ugojwa ambao wao wamehangaika miaka mingi bila tiba?

8. Je katika kuipata dawa yako ulifanya utafiti? na kama ni utafiti huoni kuwa unafuata nyayo zilizozua tafurani huko NIMRI?
CLINICAL hebu rudi tuanzie hapa!
...mkuu cDNA nimetambua uwepo wako kwenye huu uzi!
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,140
2,000
Kama nilikuwa siwezi kula pilipili in four days nitakuwa nakula bila shida...kuna jambo hapa. Najaribu kufikiri ni nini hicho ambacho utanipatia nitumie in four days niwe sina maumivu ya pilipili tofauti na ganzi?
 

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Dec 11, 2015
2,522
2,000
inasikitisha taabu zetu ndio mitaji ya wajanja wengi. kikombe cha babu hakikuhitaji chapisho, jarida waka tangazo popote lakini kilivuta watanzania hata tusiowafikiria walikuwa wagonjwa: kwa tangazo la aina yako (siku 4) hukuhitajika kuweka bandiko la kujitangaza humu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom