Tunatengeneza Logo/nembo na lebo za bidhaa


Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,010
Likes
4,083
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,010 4,083 280
tembelea planet bongo kisha unitengenezee logo nzuri...na favicon si unaweza....je itakuwa kiasi gani?
 
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
1,868
Likes
8,827
Points
280
Age
31
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
1,868 8,827 280
Mi nataka kujifunza kutengeneza logo utanisaidiaje mkuu
 
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
1,868
Likes
8,827
Points
280
Age
31
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
1,868 8,827 280
sawa lakin muda c rafiki mkuu.............LOGO nafanya kama kaz ya ziada baada ya kurud mishemishe nyengine.......
Kwa hiyo unanisaidiaje mkuu
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,576
Likes
8,759
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,576 8,759 280
Kama ukinitengenezea nikawa sijaridhika inakuwaje
 
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
551
Likes
367
Points
80
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
551 367 80
namba haipatikan mkuu
 
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
551
Likes
367
Points
80
kamanda wa makamanda

kamanda wa makamanda

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
551 367 80
kaka namba
Pole kaka lakin Tangazo Langu Linaonesha Namba ya Kupiga na namba ya Whattsap
yenu ya tigo haipatikani.....nimesoma tangazo vizuri
 
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
1,868
Likes
8,827
Points
280
Age
31
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
1,868 8,827 280
sasa mkuu nimerudi tena nikiwa nataka kutengenezewa business card kati na heded paper soft copy how much logo ninayo nawasilisha
 
yaleke4d

yaleke4d

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
240
Likes
130
Points
60
yaleke4d

yaleke4d

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
240 130 60
Karibuni sana kazi zinaendelea bado
 
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
1,868
Likes
8,827
Points
280
Age
31
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
1,868 8,827 280
hivi wewe unashindwaje kujibu swali langu au haupo kibiashara. nataka business card soft copy na headed paper utanifanyia bei gani
 
yaleke4d

yaleke4d

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2016
Messages
240
Likes
130
Points
60
yaleke4d

yaleke4d

JF-Expert Member
Joined May 11, 2016
240 130 60
hivi wewe unashindwaje kujibu swali langu au haupo kibiashara. nataka business card soft copy na headed paper utanifanyia bei gani
mkuu ckuliona swali lako.............
na pia.ninakuwa care sana na maswal yanayokuja kupitia mawasiliano nilyoweka hapo
Tutafanya 20,000/= design za hizo kitu
 
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
1,868
Likes
8,827
Points
280
Age
31
BigBaba

BigBaba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
1,868 8,827 280
mkuu ckuliona swali lako.............
na pia.ninakuwa care sana na maswal yanayokuja kupitia mawasiliano nilyoweka hapo
Tutafanya 20,000/= design za hizo kitu
ok poa nitakucheki
 

Forum statistics

Threads 1,250,884
Members 481,523
Posts 29,749,538