Tunatambua umuhimu wa picha katika jamii


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
<table border="0" cellpadding="1" cellspacing="3" width="100%"><tbody><tr><td class="mwana" bgcolor="#e6e6e6">
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" align="left" bgcolor="#f0f5fb" height="133" valign="top"> <table border="0" cellspacing="3" width="100%"> <tbody><tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">BUNGENI:MAJADILIANO</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cmajadilianobungeni.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Waziri Mkuu,Mizengo Pinda(katikati),akizungumza na Waziri Mkuu mstaafu na mbunge wa Monduli, Edward Lowassa(kulia),na Mbunge wa Bariadi Magharibi,Andrew Chenge nje ya ukumbi Bunge Dodoma jana.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">WAHARIRI:KARIBUNI BUNGENI</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cwahariri.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Spika wa Bunge,Samuel Sitta(kushoto) akisalimiana na mhariri wa gazeti la Mwananchi Jumapili,Daniel Mwaijega na mhariri wa makala wa Mwananchi,Rashid Kejo(katikati) walipotembelea Bunge mjini Dodoma jana.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">DAKTARI:ACHAMA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cdaktarimeno.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Daktari bingwa wa meno hospitali ya Aga Khan Dar es Salaam,Sameer mbonde,akimfanyia uchunguzi wa meno mwanafunzi Gloria Simba,wa shule ya Fountain gate jijini,mara baada ya kuwafundisha somo la utunzaji wa meno na kinywa,jana.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">Hatari.........</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cocen%20maeneo.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Kingo za barabara ya Ocean jirani na viwanja vya Ikulu ikiwa imeliwa na mawimbi ya bahari na kuhatisha usalama wa barabara hiyo.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">MEYA:TUDHIBITI UHUNI</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cuhunituthibiti.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Baadhi ya viongozi wa wafanyabiashara katika soko la mchikichini,Dar es Salaam,wakimsiliza meya wa Manispaa ya Ilala Abuu Juma,wakati wa mkutano wa kijadili kudhibiti vitendo vya kihuni vinayofanywa na baadhi ya wafanyabaishara kutokana na kutokuwepo kwa ulinzi.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">SHEREHE:KUHITIMU</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Ckuhitimusherehe.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Kamanda wa vijana CCM Mkoa wa Mbeya Stephen Mwakajumilo,akizungumza na wahitimu na wazazi shule ya Sekondari Southern highlands wakati wa mafali ya pili ya kidato cha sita yaliyofanyika jijini Mbeya.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">PIKIPIKI:NAIVUTA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cnaivuta.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Askari wa kikosi maalumu cha kupambana na uhalifu mkoani Morogoro,akisaidia kuivuta pikipiki ya mwenzake kwa kamba baada ya pikipiki hiyo kuharibika.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">MIHOGO:NAIKAANGA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cvitumbuaaaa.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Mwananke akikaaga mihogo kwa ajili ya biashara kama alivyokutwa eneo la Buguruni Malapa Dar es Salaam,jana.Akiana mama wengi wamejiingiza katikia baishara ndogo ndogo ili kukabiliana na ukali wa maisha na kupuguza kutegemea wenza wao katika kuendesha maisha yao ya kila siku.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/10/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">BUNGENI:NAWASILISHA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cbungeeeeeeee.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Mjumbe wa kamati ya Bunge ya Ardhi,Maliasili na Mazingira,Profesa Raphael Mwalyosi akiwasilisha taarifa ya kamati yake kuhusu athari za mazingira katika mgodi wa North Mara Bungeni Dodoma jana.
</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/8/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">MATOKEO:KIDATO CHA NNE</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Ckidatomatokeo.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Wanafunzi waliomaliza kidato ch nne pamoja na ndugu na jamaa zao wakitafuta ya mtihani yao kupitia njia ya mtandao(Internet) kama walivyokutwa jana na mpigapicha wetu jijini Dodoma baada ya matokeo hayo kutangazwa juzi na Baraza la Mitihani la Taifa.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/8/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">JENEZA:SERIKALI IMETUZIKA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cjenezakipawa.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Daladala ikipita karibu na taa ya barabarani iliyopo katika barabara ya Dar es Salaam mjini Dodoma iliyogongwa na gari ambalo halijafahamika mwishoni mwa wiki.Ajali nyingi zimeelezwa kuwa zinazokana na uzembe wa madereva.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/8/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">AJALI:KIOO KIMEVUNJIKA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Ckiooajali.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Daladala ikipita karibu na taa ya barabarani iliyopo katika barabara ya Dar es Salaam mjini Dodoma iliyogongwa na gari ambalo halijafahamika mwishoni mwa wiki.Ajali nyingi zimeelezwa kuwa zinazokana na uzembe wa madereva.</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/8/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">MKUTANO:CHADEMA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cmkutachade.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Kaimu katibu mkuu wa wa baraza la vijana la Chadema,John Mnyika wakizungumza na waandishi wa habari kuhusu uchaguzi wa baraza hilo katika makao makuu ya chama hicho jijini Dar es Salaam jana.Pamoja naye ni afisa mafunzo wa chama hicho,Regia Mtema.
</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/8/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">MKUTANO:NAHUTUBIA</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cnahutubiamkutano.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Naibu Katibu wa Idara ya Itikadi na uenezi ya CCM Taifa,Jumanne Akwilombe akihutubia wakazi wa mjini Bumbuli hivi karibuni, Akwilombe alifanya ziara Wilayani Lushoto kwa ajili ya kukisafisha chama hicho baada ya kupita kwa oparesheni Sangara mwishoni mwa mwaka jana.
</td> </tr> <tr> <td bgcolor="#e6e6e6" width="85%">
2/8/2010​
</td> </tr> <tr> <td class="submenu" bgcolor="#ffffe1">NAKUTUNUKU:CHETI</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffffdf">
%5Cchetinakutunuku.jpg
</td> </tr> <tr> <td class="storytext" bgcolor="#ffd9d9">Naibu gavana wa benki kuu (BoT),Juma Reli,akimkabidhi cheti mfanyakazi wa ofisi ya mdhibiti na mkaguzi mkuu wa hesabu za serikal(CAG)Mwanaidi Said,kwa kutumikia ofisi hiyo kwa muda wa miaka 40. Tukio hilo lilifanyika kwenye sherehe ya mwaka mpya ya ofisi hiyo jijini Dar es Salaam wisho wa wiki.</td> </tr> </tbody></table> </td> </tr> </tbody></table> <table align="center" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="750"><tbody><tr><td><table border="0" cellpadding="1" cellspacing="2" width="100%"><tbody><tr><td align="left" valign="top" width="71%"><table border="0" cellpadding="1" cellspacing="2" height="266" width="100%"><tbody><tr><td align="left" height="262" valign="top"><table align="center" border="0" cellpadding="5" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td height="33">
</td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr><tr><td align="center" height="19" valign="middle"><link href="http://www.mwananchi.co.tz/mwananchi.css" rel="stylesheet" type="text/css"> <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="750"> <tbody><tr> <td width="30%">
</td></tr><tr> <td colspan="3" bgcolor="#2a6585"><table border="0" cellpadding="1" cellspacing="2" height="41" width="750"> <tbody><tr> <td class="footernote" align="left" height="37" valign="top" width="134">
</td> <td class="footernote" align="left" valign="top" width="135">
</td> <td bgcolor="#2a6585" width="149">
http://www.mwananchi.co.tz/mwanaglob.asp


</td> <td width="157">
</td> <td align="center" width="60">C</td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table>
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
sure thing!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,830
Likes
844
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,830 844 280
Njia nyingi zitatumika kuwasafisha mafisadi machoni mwa wadanganyika pamoja na utumiaji wa picha!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,288