Tunatakiwa kulinda mipaka yetu kwa gharama yoyote


mchlmmnl2

mchlmmnl2

Senior Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
168
Likes
9
Points
33
mchlmmnl2

mchlmmnl2

Senior Member
Joined Jul 13, 2013
168 9 33
Ndugu zangu watanzania nchi ili iwe taifa lenye nguvu na imara tunatakiwa pia kulinda mipaka yetu kwa kuhakikisha kua mipaka yetu hakuna kiumbe anaichezea. Hivyo nahimiza pia jeshi letu kuwa tayari kuilinda na kuipigania mipaka yetu kama moja ya majukumu yake muhimu na hilo linawezekana kwa kua na vifaa vya kisasa na kuacha siasa katika ulinza
China Defense Blog: Rurmor of the day: The last J-7s.
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564