Tunataka mfumo wa kielectronic utumike uchaguzi mkuu 2015


M

mnyalutanana

Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
55
Points
0
Age
34
M

mnyalutanana

Member
Joined Nov 3, 2012
55 0
Ili kuthibiti wizi wa kura, tunataka mfumo wa kielectronic utumike katika shughuli nzima za uchaguzi, Hii itapunguza hata wizi wa kura. Naomba kuwasilisha
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,357 2,000
CCM lazima watapinga mfumo huu unaozuia wizi na rushwa ambao ni sera kuu ya chama chao.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
1,497
Points
1,500
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
1,497 1,500
umeme wenyewe wa uhakika huna
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Magamba wanataka mfumo wa mwaka 47,usishangae wakipendekeza mgombea urais asiwe na mpinzani halafu apigiwe tena kura..huu ni ushetani na usiginaji wa Demokrasia.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,918
Points
1,225
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,918 1,225
nashauri chadema ijiwekee mfumo wa kieletronic wa kukusanya matokeo.
Na pia vyombo vya habari vitoe updates sahihi kutoka kila kona ya nchi.
Nilichojifunza kwenye uchaguzi wa USA media zinamtangaza rais kabla ya NEC.
Hapa jamvini kwetu tunapaswa kujipanga pia at least 1 member atakayereport kutoka miji mikuu.
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Points
1,225
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 1,225
Ili kuthibiti wizi wa kura, tunataka mfumo wa kielectronic utumike katika shughuli nzima za uchaguzi, Hii itapunguza hata wizi wa kura. Naomba kuwasilisha
Tunataka au unataka? mbona unataka kuwaamulia watu wengine? Jisemee wewe pake yako!
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,085
Points
1,195
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,085 1,195
Ili kuthibiti wizi wa kura, tunataka mfumo wa kielectronic utumike katika shughuli nzima za uchaguzi, Hii itapunguza hata wizi wa kura. Naomba kuwasilisha
Kwa ICT ipi tuliyonayo siye Bongo Ilabitoba!!!!
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Watapeleka watu wakasome hata kwa miaka 4 kabla ya uchaguzi, ili wa hack system, maana hawa jamaa sina Imani nao hata chembe, maana sasa ivi kiwango chao cha kifisadi kinazidi kupanda.. hawato shindwa kutoa rushwa kwa kampuni itakayo tuuzia ivyo vifaa ili wapewe maujanja ya kuingia kwenye system
 

Forum statistics

Threads 1,295,845
Members 498,410
Posts 31,225,149
Top