Tunataka matokeo ya kwae upesi with 1 hour viginevyo...


T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
Tutangazie halima wetu kashinda ,ama sivyo yatatokea ya shy
 
S

sirgeorge

Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
89
Likes
1
Points
0
S

sirgeorge

Member
Joined Aug 18, 2010
89 1 0
Tutangazie halima wetu kashinda ,ama sivyo yatatokea ya shy
Shy yameshatangazwa?maana nilisikia kulikuwa na fujo na mabomu ya machozi. Nasikia JK aliingia jioni mjini shy akitokea Mwanza. Matokeo ni vipi hapo Shy?
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Shy yameshatangazwa?maana nilisikia kulikuwa na fujo na mabomu ya machozi. Nasikia JK aliingia jioni mjini shy akitokea Mwanza. Matokeo ni vipi hapo Shy?
anaenda huko kufanya nini hasa jamani mna uhakika mnachoongea?
 
R

rmb

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
224
Likes
0
Points
33
R

rmb

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
224 0 33
Ni aibu kuchelewesha matokeo ya Dar
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,455
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,455 280
Tutangazie halima wetu kashinda ,ama sivyo yatatokea ya shy
Siwezi kukubali kumpa kura yangu mgombea anayeshinda, Halima Mdee, halafu ionekane ni ya mwingine ambaye sikumtaka!
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876