Tunataka majibu: Ni nani Aliyemtishia Nape Nnauye Bastola?

kajekudya

JF-Expert Member
Sep 24, 2015
1,551
2,000
Daa sikuamini nilivokuja kukutana na huyu mwamba aise na Sehemu niliyokutana naye. Halafu akawa mwana balaa.
Sema jamaa bisho kweli yaani.
Kuna Chaka walienda kumficha. Nape anapajua lakini.
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
6,438
2,000
Mimi nahisi yule aliyetoa bastola alikuwa ni jiwe mwenyewe isipokuwa alitwaa mwili wa mtu mwingine unajua haya majini na mapepo yanaweza kujibadilisha kadri yatakavyoona inafaa
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,340
2,000
Nimegundua jiwe alikiwa mtu weak sana.....wale watu ukimpiga hoja moja anashika mawe!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom