Tunataka chombo chetu cha kuzibiti na kupambana na Rushwa kiwe hivi

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
May 14, 2010
2,166
1,500
Combating major fraud and corruption

Our aim is to protect society from extensive, deliberate criminal deception which could threaten public confidence in the financial system. We investigate fraud and corruption that requires our investigative expertise and special powers to obtain and assess evidence to successfully prosecute fraudsters, freeze assets and compensate victims.

-------------------------------------------------------------------------------
Hiyo hapo ni front page ya SFO Home | SFO - Serious Fraud Office

Hata kabla hujajua wanafanya nini unapata confidence kuwa wataweza na wana nia hiyo.

MANENO HUJENGA BWANA!
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,213
2,000
Combating major fraud and corruption

Our aim is to protect society from extensive, deliberate criminal deception which could threaten public confidence in the financial system. We investigate fraud and corruption that requires our investigative expertise and special powers to obtain and assess evidence to successfully prosecute fraudsters, freeze assets and compensate victims.

-------------------------------------------------------------------------------
Hiyo hapo ni front page ya SFO Home | SFO - Serious Fraud Office

Hata kabla hujajua wanafanya nini unapata confidence kuwa wataweza na wana nia hiyo.

MANENO HUJENGA BWANA!
Bongo hata wakiandika hivyo tegemea maumivu ndani!
Hujaisoma sheria ya gharama za uchaguzi ilivyo kali, lakini ni kwa kuivunjavunja sheria hiyohiyo leo wabunge wa ccm wapo mjengoni!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom