Tunasubiri mgao mwingine toka CCM


QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Wengine wetu tuliingia katika uchaguzi,hadi kwenda kujipanga kupiga kura za maoni za CCM kwa kupewa Sh. 2,000 au Tshet, kanga, skaf au kofia zenye picha ya kikwete na kauli mbiu yake Nguvu zaidi...

Sasa uchaguzi umeisha na sh. 2,000 imeisha isha, tshet, kanga,kofia na skaf zimeanza kuchakaa hata kabla ya mwaka kuisha. Lakini tumewapa ulaji kwa miaka mitano. wengi wa hao tuliowachagua safari zao zitakuwa nyingi ifikapo 2015 kama sehemu ya kusafisha njia yao kwa ajili ya uchaguzi mwaka huo!!

Swali: Je mgao mwingine wa bidhaa hizo Utakuwa lini au mpaka 2015?
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Sasa hivi tusubiri mgao wa umeme
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,597
Likes
663
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,597 663 280
Magao wa umeme mwingine tena au ? Sasa hivi tuko kwenye mgao tayari, mafuta na bidhaa kibao bei juu ebo?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
Mgao wa umeme mbona tayali umeanza! Hawa watu wananiboa!
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
It was once and for all mgawo; just wait and see kila mtu akichuka chake mapema kwa kasi before 2015; mgawo sasa ni kwa wale ambao waliochakachua uchaguzi na kujichukulia madaraka, kwa wale wachache waliorubuniwa kwa visenti na vitisheti, mmewasaidia wakubwa hao mmekubali kutumiwa....sasa wote we shall suffer consequence za kukubali to sell your freedom so cheaply....kilio kitakuwa cha walio wengi including walionunuliwa
 
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
496
Likes
92
Points
45
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
496 92 45
Jamani

Hamjasiki MTERA. KIHANSI na KIDATU maji yamepungua.

Tuatajuta kuipigia CCM kura.

Dar hii ni wiki ya 3 kuna mgao wa Umeme na TANESCO hawajasema chochote kama vile HIWAHUSU.

Badra Masoud vipi mbona kimya sana wakati huu.............uliingia Tanesco kwa Bwebwe sasa hivi ....Maji yamekufika shingoni ama?..Tupe taarifa ni nini kimetokea mbona Dar kuna Mgao wa Umeme
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
68
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 68 145
Serikali imetuma waraka kwenye kampuni za madini(Migodi) kuwa haina umeme mpaka mwishoni wa december....Duuu
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
tutaendelea kuwa hivihivi!
sababu kila kitu nikilekile!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Jamani

Hamjasiki MTERA. KIHANSI na KIDATU maji yamepungua.

Tuatajuta kuipigia CCM kura.

Dar hii ni wiki ya 3 kuna mgao wa Umeme na TANESCO hawajasema chochote kama vile HIWAHUSU.

Badra Masoud vipi mbona kimya sana wakati huu.............uliingia Tanesco kwa Bwebwe sasa hivi ....Maji yamekufika shingoni ama?..Tupe taarifa ni nini kimetokea mbona Dar kuna Mgao wa Umeme
Hayo maeneo ambayo unasema hayana maji nipe jibu wakati wa kampeni maji yalitolewa wapi umeme ukawepo kuanzia kampeni zinaanza mpaka mkwere akaapishwa! sasa uchaguzi umeisha hatuna umeme TANESCO TUPENI MAJIBU!!!:thinking:
 
Avocado

Avocado

Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
Avocado

Avocado

Member
Joined Aug 23, 2010
98 0 0
Shida ni TANESCO kuendelea kukumbatia chanzo cha aina moja kwa zaidi ya miaka 30 utadhani wamelogwa !
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
lazima mgawo uwepo ili walipe hayo madeni ya vitu walivyokuwa wanawagawia..kazi kwenu..malji huliwa pia
Mgao wa umeme mbona tayali umeanza! Hawa watu wananiboa!
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,856
Likes
2,784
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,856 2,784 280
Nakumbuka wakati wa sakata la richmond mkuu alisema kuwa mgao utakuwa hadithi au ilikuwa ni kutafuta ujiko. Inasikitisha miaka 50 ya uhuru na karne hii bado swala la umeme ni kitendawili hivi viongozi wetu kweli wapo makini na hili kwani ni pesa ngapi inapotea kutokana na huu mgao?
 
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
49
Likes
0
Points
0
Mpenzi

Mpenzi

Member
Joined Nov 3, 2009
49 0 0
Inakuaje uchaguzi umeisha na baraza limetangazwa sasa mgao wa umeme umerudi?...Itabidi wananchi tupigie kelele hii issue. It is unacceptable kwa serikali kufanya hivi.
 
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
1,003
Likes
31
Points
135
mfereji maringo

mfereji maringo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
1,003 31 135
jamani tuwape nafasi viongozi wetu 'tuliowachagua' wafanye kazi, tunadai nini wakati kumbe tumeshapewa kanga, skafu, flana, buku2, sabuni, pombe, pilau, tumepandishwa ktk magari bila nauli kwenda ktk mikutano, vocha, sigara, watz mnataka nini tena? au mnataka kuleta uvunjifu wa amani iliyojengwa? allaaa!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
jamani tuwape nafasi viongozi wetu 'tuliowachagua' wafanye kazi, tunadai nini wakati kumbe tumeshapewa kanga, skafu, flana, buku2, sabuni, pombe, pilau, tumepandishwa ktk magari bila nauli kwenda ktk mikutano, vocha, sigara, watz mnataka nini tena? au mnataka kuleta uvunjifu wa amani iliyojengwa? allaaa!
Kweli watz wakianza kudai hiki na kile, wataambiwa si tuliwapa .... hapo kwenye RED! Kimya.
 

Forum statistics

Threads 1,237,751
Members 475,675
Posts 29,299,543