Tunapoongele usawa katika ndoa tukumbuke tofauti za kiuumbaji kati ya Mwanamke na Mwanaume

TheChoji

JF-Expert Member
Apr 14, 2009
2,769
2,000
Kuna video ilizunguka katka mitandao ya kijamii. Mwaume Mnigeria wanaishi Marekani anasema mke wake anataka apikiwe, afuliwe na bills wagawane nusu kwa nusu kwakua wako Marekani. Anasema Waafrika wanaiga uzungu kupitiliza. Wakati huo huo snow ikifunika gari anaitwa baba akaitoe.

Niliwahi kuwa na demu mmoja mkenya akajisogeza geto kwangu tukawa tunaishi wote "come we stay". Kazi zote za ndani alitaka tupangiane mazamu kuanzia kufua, kuosha vyombo, kudeki, kupika nk mi kwa wakati ule nikawa naona poa tu. Bahati mbaya karo la kuoshea vyombo lilikua nje kwa uani na ile nyumba ilikua na wapangaji wengine.

Sasa kuna siku niko nje nimejipinda na masufuria yangu nasugua, wakati demu kakaa kibarazani kwa pembeni anasoma gazeti. Kwenye ile nyumba kuna baba mmoja wa makamo alikua anaishi. Basi siku hiyo aliponiona naosha vyombo alisimama, akaniangalia weee then akamuangalia yule demu halafu akatikisa kichwa. Nikaona kama anataka kusema kitu, ila akanyamaza akaingia zake ndani. Baadae nilikaa nikawaza sana yule mzee kwanini aliniangalia vile, na tangu siku hiyo ni kama na mimi akili ilifunguka nikaanza mipango ya kumpiga chini yule mkei.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
50,392
2,000
Niliwahi kuwa na demu mmoja mkenya akajisogeza geto kwangu tukawa tunaishi wote "come we stay". Kazi zote za ndani alitaka tupangiane mazamu kuanzia kufua, kuosha vyombo, kudeki, kupika nk mi kwa wakati ule nikawa naona poa tu. Bahati mbaya karo la kuoshea vyombo lilikua nje kwa uani na ile nyumba ilikua na wapangaji wengine.

Sasa kuna siku niko nje nimejipinda na masufuria yangu nasugua, wakati demu kakaa kibarazani kwa pembeni anasoma gazeti. Kwenye ile nyumba kuna baba mmoja wa makamo alikua anaishi. Basi siku hiyo aliponiona naosha vyombo alisimama, akaniangalia weee then akamuangalia yule demu halafu akatikisa kichwa. Nikaona kama anataka kusema kitu, ila akanyamaza akaingia zake ndani. Baadae nilikaa nikawaza sana yule mzee kwanini aliniangalia vile, na tangu siku hiyo ni kama na mimi akili ilifunguka nikaanza mipango ya kumpiga chini yule mkei.
Mngekua na nyumba celf contained wifi angekuumiza sana
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,976
2,000
Niliwahi kuwa na demu mmoja mkenya akajisogeza geto kwangu tukawa tunaishi wote "come we stay". Kazi zote za ndani alitaka tupangiane mazamu kuanzia kufua, kuosha vyombo, kudeki, kupika nk mi kwa wakati ule nikawa naona poa tu. Bahati mbaya karo la kuoshea vyombo lilikua nje kwa uani na ile nyumba ilikua na wapangaji wengine.

Sasa kuna siku niko nje nimejipinda na masufuria yangu nasugua, wakati demu kakaa kibarazani kwa pembeni anasoma gazeti. Kwenye ile nyumba kuna baba mmoja wa makamo alikua anaishi. Basi siku hiyo aliponiona naosha vyombo alisimama, akaniangalia weee then akamuangalia yule demu halafu akatikisa kichwa. Nikaona kama anataka kusema kitu, ila akanyamaza akaingia zake ndani. Baadae nilikaa nikawaza sana yule mzee kwanini aliniangalia vile, na tangu siku hiyo ni kama na mimi akili ilifunguka nikaanza mipango ya kumpiga chini yule mkei.
Sio kosa kumsaidia kazi ila usivuke mipaka. Saaa ww hapo ulikuwa umevuka mipaka
 

1academ

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,930
2,000
mzee amiri wa mombasaaa...mambo heluwaaah
1614024715031.jpg
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
16,831
2,000
Billgate kabang mika 27 akila bata na melinda kwenye ndoawamekuja kubwagana juzi alafu leo anakuja mzungu kapikiwa kahawa tu kadata na kuanza kumpamba mke wake kua amempata mke bora?

Talk to your neighbour, mwambie chenga mbili asijione top juu ya neymar

Huyo mzungu mi nafikiri apewe muda tu
 

6Was9

JF-Expert Member
Mar 2, 2021
362
500
Miaka ya nyuma ya wazee wetu, mababu na mababu, mahusiano yalikuwa na commitment kubwa sana hata kabla wahusika hwajafunga ndoa,
Later, ndoa ndio zikawa zina wafunga na kuwacommit watu kubaki kwenye mahusiano.

Lakini kwa sasa ndoa inachukuliwa kawaida tu hakuna kizuizi wala uzito wowote watu wakitaka kutengana.

Kizazi chetu na kuendelea zinazofuta ni ndoa za mkataba tu...

Na baada ya miaka 20 mbele hakutakuwa na maswala ya ndoa tena au yatakuwepo kwa ucahche tu ilimradi,
 

to yeye

JF-Expert Member
May 30, 2016
3,435
2,000
Simfanyii kaz yoyote mume wangu nategemea afanye yeye sijui nikiwa kazin wanafunz nitawafunza kitu gani ili kula mmoja atambue majukumu yake.Labda kumnyima papuchi hiyo naweza bana tu maanana hakiwez kunipa aibu mbele ya mwanangu coz siwafundishi aina hiyo ya jukumu.Mi nadhani kama kweli mtu umetaka kuolewa bas kamtunze mtoto wa watu( mume) kama huwez bas mwache ili ajue tu yupo pekeyake.Naandika kwa hisia coz Nina mtoto wa kiume pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom