Tunapenda jununua designer brand kwakua ni bora na imara

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,248
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,248 2,000
Manunuzi ya kwenye mitandao yamerahisisha upatikanaji wa bidhaa ambazo zamani tuliwaona nazo celebrities kwenye magazeti. Hii kweli ni dunia ya utanda wazi.

Wenye makampuni wamepunguza gharama ya kulipa pango la maduka, mishaharavyacwafanya kazi pamoja na ulinzi. Hii ndiyo sababu kubwa inayopelekea good bargains kwenye manunuzi ya mitandao.

Kinachipelekea watu kupenda kununua brand names ni ubora wa bidhaa zao.
 

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
1,640
Points
2,000

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
1,640 2,000
Mm binafsi si nunui nguo mtandaoni na sababu zangu mbili:
1. Kwenye picha unaona ni material mazuri, mweeeeee! Ukija kuiona kwa macho unaweza ukalia na pesa nshakwenda.
2. Ni gharama sana
Na kama wameokoa gharama za kulipa pango kwann wanauza ghali?
 

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
37,055
Points
2,000

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
37,055 2,000
Mitandaoni kumejaa fake designer brands labda ununue kwenye official website. Wengi wananunua eBay ambako hata mimi naweza kununua fake product from China nikaiweka eBay au Amazon nikaiuza.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
38,248
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
38,248 2,000
Mitandaoni kumejaa fake designer brands labda ununue kwenye official website. Wengi wananunua eBay ambako hata mimi naweza kununua fake product from China nikaiweka eBay au Amazon nikaiuza.
Ohh ya mimi nimeona e bay mara nyingi 2 hand vinakua original lakini official website hasa wakiwa na sales bargain yao ni nzuri.
 

Forum statistics

Threads 1,343,441
Members 515,059
Posts 32,784,751
Top