Tunaosubiria kichupa cha Kushoto Kulia toka kwa bongo flava guru Harmonize tujongee hapa

guwe_la_manga

Member
Joined
Oct 20, 2019
Messages
44
Points
95

guwe_la_manga

Member
Joined Oct 20, 2019
44 95
Video kali sana, waliotegemea wangewaona wakata viuno imekula kwao,
Video inaangalika na watu wa rika lote, ametulia hatumiaa nguvu kuimba,
Hii video unaweza ukaitoa kama mahari ukapata mke bila masharti,
pamoja mkuuu

Haya wote twendeeee,
Kushoto, Kuliaaaaaaaaa,
Tena,
Kushoto Kuliaaaaaaaaa
yeeeeeeeuhww.
pamoja mkuu
 

exalioth

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
651
Points
1,000

exalioth

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
651 1,000
Kwa wale wote die hard fans wa Konde Boy,Konde Gang aka Jeshiiiii kwanza cheers....
Yakiwa yamebaki masaa machache kabla ya dunia ya bongo fleva haijashuhudia kichupa kikali cha kufungia mwaka,ningependa kuwatahadharisha wale lame haters wa Maestro kuwa wameze panadol mapema,hivi wayatibu maumivu in advance...
Ndiyo tunafunga mwaka hivyo...
Jeshiiiiiiiiiiiiii......
Jeeeeeeeshi=Zooooooombi
 

Forum statistics

Threads 1,365,411
Members 521,202
Posts 33,345,653
Top