Tunaomba Mdahalo na Lowassa


respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,494
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,494 2,000
Wakuu salam

Naam kwasasa Jf inatakribani ya wapigakura laki sita (600.000) ambao wako active. Kwa mgombea atakayefanikiwa kuwashawishi member wa Jf ni wazi atakuwa na kura za kuanzia ambazo ndizo nilizoweka hapo juu.

Tumeona Watia nia wa Urais wakipita huko na huko kujaribu kushawishi Makundi mbali mbali ya Jamii ili wapate kuungwa mkono kwa nia yao hiyo.

Tumeona Ndg Edward Lowassa akiitisha press na Wahariri wa vyombo vya habari akielezea yale ambayo anaona yanaweza kumjenga ktk nia yake ya kuutaka Urais. Na akatoa ahadi ya kutia nia Rasmi huko Arusha tar 30/05/2015 kimsingi tayari amekwisha tia nia, ila siku hiyo anakwenda kuzindua rasmi

Kwa kuzingatia hilo tunaomba Mdahalo kati ya Lowassa na Member wa Jamiiforums, ili pamoja na mambo mengine tuweze kumuuliza maswali ambayo yamekuwa na dukuduku kwa wapiga kura wengi si tu hapa Jf, bali Tanzania kwa ujumla. Utengenezwe utaratibu uwe wa kumshawishi Lowassa mwenyewe kujisajili hapa au atumiwe maswali ambayo akiyajibu, majibu yake yawekwe hapa ili kukonga nyoyo za Watanzania member wa Jf.

Likifanikiwa hili tusiishie tu kwa Lowassa tuombe Midahalo kwa Watia nia wote wa ccm na Upinzani.

Wakuu nawasilisha

BACK TANGANYIKA
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,193
Points
2,000
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,193 2,000
Nilitegemea ukaitisha mdahalo wa wagombea wote!
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,940
Points
2,000
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,940 2,000
Huyo jamaa anaogopa macho ya watu
humu hawezi kuja kwa jina halisi ila anawezekana yupo kwa njia nyingine na wapambe wake wapo
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,250
Points
2,000
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,250 2,000
Atawezaje kutembeza bahasha kwenye jukwaa huru kama hili?
Hamna shaka kuwa ombi lako halitekelezeki kabisa.
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,860
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,860 2,000
Yupo humu anapita kimya kimya.
 
B

Baba Wawili 2012

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
413
Points
225
B

Baba Wawili 2012

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
413 225
respect wa boda

Naunga MKono hoja lakini ina walakini kidogo, hapa naona kila mtu ameona mgombea urais amekua lowassa....!! kwa kweli katika chama chake kuna watia nia zaidi ya 10...mbona mchakato uko kwa level ya chama kwa sasa ambao kimsingi nadhan wanachama wa chama husika

kwa sasa wana kazi ya kuchuja mgombea na kumleta kwa watanzania....hapo sasa tuombe mdahalo atakae teuliwa na ccm, au UKAWA au chama kingine....midahalo iwe huko kichama kwa wakati huu....!! hapa naona tunavurugwa....sana naona ktk ccm kuna watia nia zaid ya 10 tunaitaji atakae tia nia na kukubaliwa na chama chake......!!
 
Last edited by a moderator:
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16,451
Points
0
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
16,451 0
Yaani mtukufu Rais mtarajiwa wa Tanzania aje kufanya mdahalo na misukule ya Bavicha kama mtoa hii mada?
 
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
16,451
Points
0
D

duanzi

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
16,451 0
Respect wa boda huna hadhi ya kufanya mdahalo na Lowasa
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,494
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,494 2,000
Nilitegemea ukaitisha mdahalo wa wagombea wote!
Mkuu soma bandiko lote mpaka chini usisome nusu hutaelewa. Hebu fanya kuridia kusoma ili twende sambamba.

BACK TANGANYIKA
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,286
Points
2,000
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,286 2,000
Lowasa anagombea uraisi au ubunge?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,558
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,558 2,000
Hawezi kujieleza yule.Bungeni hachangii hana point ye kununua watu tu.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,374
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,374 2,000
Kinana ndiye Rais ajaye kwani yeye na Rais hawakukutana
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,494
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,494 2,000
Naunga MKono hoja lakini ina walakini kidogo, hapa naona kila mtu ameona mgombea urais amekua lowassa....!! kwa kweli katika chama chake kuna watia nia zaidi ya 10...mbona mchakato uko kwa level ya chama

kwa sasa ambao kimsingi nadhan wanachama wa chama husika kwa sasa wana kazi ya kuchuja mgombea na kumleta kwa watanzania....hapo sasa tuombe mdahalo atakae teuliwa na ccm, au UKAWA au chama kingine....midahalo iwe huko kichama kwa wakati huu....!! hapa naona tunavurugwa....sana naona ktk ccm kuna watia nia zaid ya 10 tunaitaji atakae tia nia na kukubaliwa na chama chake......!!
Mkuu tukishindwa kujua na kukosoa mawazo yao sasa wangali Watiania wa Urais kupitia vyama vyao wakiishakupitishwa na vyama vyao hatutakuwa na option nyingine zaidi ya kuchugua mbovu kati wabovu..!!!

Halafu mkuu naona umesoma nusu ya bandiko hili,Hapo chini nimeandika kwamba "Kama hili likifanikiwa tusiishie kwa Lowassa pekee, twende kwa wagombea wote wa vyama vyote" Kwahiyo utaona kwamba Lowassa ndiye ninayempendekeza kuanza na sababu za kufanya hivyo nimeziweka wazi kwenye hilo bandiko langu hapo juu.

Kuhusu kufanyika kwa Midahalo ya kivyama, hilo sinpingamizi nalo. Lakini hapa tukumbuke Tunakwenda kuchagua Rais wa Nchi si wa Chama fulani. Hivyo wakati midahalo ya kivyama ikiendelea kwenye vyama vyao pia isitunyime nafasi ya sisi kufanya midahalo kuwahusu wagombea haohao.

Hii itasaidia hata kwa vyama wanavyotoka kujua vile wagombea wao watarajiwa wanavyochukuliwa na hadhira ya Umma huku mitaani. Kwa kufanya hivyo utaona namna tutakavyowawezesha wenye vyama kutuletea mgombea bora zaidi.

BACK TANGANYIKA
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,084
Points
2,000
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,084 2,000
Respect wa boda huna hadhi ya kufanya mdahalo na Lowasa
Ila wachoma mahindi, waendesha mikokotena na wanywa viroba wana hadhi ya kumpigia kura. Inakuwaje mtu apandishwe hadhi kwa kura za walala hoi halafu waliompandisha wakose hadhi ya kuongea na waliyemchagua?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,198
Points
2,000
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,198 2,000
Technically Lowassa alishaukosa urais kwa scandal ya Richmond
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,494
Points
2,000
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,494 2,000
Respect wa boda huna hadhi ya kufanya mdahalo na Lowasa
Kama kawaida yako, Kwahiyo wenye hadhi ya kufanya Midahalo na Lowassa ni Mataahira kama wewe? kwi kwi kwi...!!!!!

Kwahiyo laki si pesa, Lowassa hana hadhi ya.kupata kura yangu?

BACK TANGANYIKA
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,681
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,681 2,000
CCM hatufanyi mdahalo huku, kuna sehemu maalum na vyombo vyote vya habari vinakuwepo...ili wananchi wengi wasikie na kuona...

Umeandika kiukuda zaidi against Lowassa..., kwani JF kuna mgombea yeyote wa chama chochote alifanya mdahalo..!!? Coz sio sehemu sahihi kwa wengi na kwa maslahi ya nchi...nachoona ni ma.vi tu umeandika kumchimba Lowassa, ur not fair, as well this is not a right place for debate or direct questions..

It seems ur totally in a wrong place and fairness IF U WANNA HAVE DEBATE TO POLITICAL FIGURES LIKE LOWASSA AND OTHERS...!!!
 
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2014
Messages
1,447
Points
2,000
J

jnhiggins

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2014
1,447 2,000
Politically, socially and legally, tayari Lowassa kashaupata URAIS kwa scandal ya Richmond...sbb hakuchukua chochote...acha kuwa kipofu wa ubongo..heri uwe kipofu wa macho kuliko ubongo...utabeba boga upstairs..!!!
Tumsubiri Lowasa tarehe 30.05.2015 aweke ukweli kuhusu Richmond halafu Dr. Mwakyembe naye awake wazi yale aliyoyaacha ili kulinda heshima ya Lowasa hapo ndio mbichi na mbivu zitajulikana. Na tutajua kwa nini baba wa taifa mwalimu JK Nyerere alimkataa Lowasa
 

Forum statistics

Threads 1,294,773
Members 498,069
Posts 31,187,855
Top