Tunaomba captain zakaria hanspoppe agombee ubunge iringa mjini..


Y

yohana charles

Senior Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
Y

yohana charles

Senior Member
Joined Mar 21, 2013
134 0 0
Kwa wote wasiojua kuwa Zakaria Hanspoppe ni miongoni mwa wanajeshi wa nchi ya MKWAWA yan Iringa...nionavyo mimi Hanspoppe ni kati ya watu adimu sana wanaoweza kuifanyia makubwa Iringa Mjini...nawasilisha kwenu wadau!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,606
Likes
21,151
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,606 21,151 280
Kikubwa ni uwezo wake lakini pia CHAMA atakachogombea.. Watu wshachoka chama tawala, hata MKWAWA akifufuka leo akagombee Iringa kwa tiketi y CCM lazima apigwe chini tu
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
7
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 7 0
huyu si mhaini altaka kupndua nchi akakaa jela mpaka mwnyi alpomtoa????? hafai kabsa
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
Perfect replacement ya LUKUVI, alimchana magufuli hadi raha...Hili Jembe linatakiwa liingie mjengoni kwa ticket ya CDM...
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
483
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
483 23 35
Jaman tunamjadili kwa vile ni mtani jembe chimba au kuna kitu kafanya cha kimaendeleo?!
 

Forum statistics

Threads 1,214,407
Members 462,704
Posts 28,511,159