Tunamwomba Ridhiwani Kikwete atoe ushahidi kuthibitisha kweli hakuwepo nchini.......


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Ridhiwani Kikwete alipokuwa akijitetea mbele ya vyombo vya khabari kuwa hakuhudhuria kikao cha Mwanza ambacho Dr. Slaa alidai kiliweka mipango ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi hakutoa kielelezo hata kimoja cha ushahidi ya kuwa kweli alikuwa nje ya nchi kwenye tarehe hizo na hivyo asingeweza kushiriki katika kikao kinachodaiwa kiliendeshwa chini ya uenyekiti wa baba yake JK katika kupanga mikakati ya kuyachakachua matokeo...........................


Ninamwomba Ridhiwani atupe vielelezo vya ushahidi vifuatavyo:-

a) Nakala ya kurasa za pasipoti zenye kuonyesha mihuri ya uhamiaji ya hapa nchini na ya nchi anazodai alikwenda kuvinjari kwenye hati yake ya kusafiria ikionyesha tarehe za kuondoka nchini na kurudi........na majina ya nchi Ridhiwani anadai alikuwa amekwenda.....

b) Nakala ya risiti za hoteli alizofikia............

c) Nakala za tiketi za ndege alizopanda kwenye safari zake hizo.........

d) Nakala za hati za viapo za mashahidi wake kule nje ambao anadai alikutana nao ili kuthibitisha ukweli kama alikwenda au ni fumbo mfumbie mjinga lakini mwerevu kuling'amua........

e) Nakala za hati za viapo vya mashahidi wake ambao walimsindikiza wakati akienda na wakati akirudi zikiwemo namba za magari zilizomsindikiza na kumpokea.....

f) Ushahidi mwingine atakaona Bw. Ridhiwani unafaa kumbeba kwenye sakata hili......

Kama Ridhiwani Kikwete atashindwa kutoa ushahidi huu ni moja kwa moja ni haki yetu kuona anasema uongo na kwa kukosa utetezi yaani "alibi" basi alihudhuria kikao hicho ambacho ndicho kimeliletea taifa letu aibu kubwa ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi huu wote...................
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,510
Likes
7,295
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,510 7,295 280
UBOVU WA ccm NI VICHWA MAJI NA UONGO WAO NI MMOJA, SASA KILA MMOJA AtASEMA ALIKUWA NJE, NA WOTE WAMEENDA IMMIGRATION KUGONGEWA MIHUTI YA EXIT KWENYE PASSPORT ZAO
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
It's easy to fake most of the things you mentioned. Especially when your dad is the president of the country.
 
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
492
Likes
83
Points
45
K

Kishazi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
492 83 45
Sijawahi kusikia Ridhiwani akiwa na akili za kuchambua mambo kwa undani. Siku zote anapewa desa akifika mbele ya watu linapeperuka / yeyuka. Si kosa lake; urithi mwingine sio mzuri...!!!
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Likes
7
Points
135
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 7 135
Ridhiwani alijitetea kwa kudai hakutoka nje ya Dar katika kipindi cha miezi sita, wakati huo huo Ridhiwani aliripotiwa kuzurura mikoani kumkampenia baba yake tangu kampeni zianze sasa hiyo miezi sita ambayo hajatoka Dar ni Ipi ?, alikanusha kuifahamu hoteli waliyokutana kupanga mipango ya kuchakachua kura za Dk. Slaa wa ukweli, na badae akasema hoteli yenyewe ni ndogo haiweze kukusanya watu 30 kwa pamoja, Swali alijuaji hilo kama hajafika ?. Haya sasa na Rostam anadai alikuwa nje ya nchi siku hiyo na alirejea usiku wake hawa ndio CCM vilasa wa kudanganya.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Ninamwomba Ridhiwani atupe vielelezo vya ushahidi vifuatavyo:-

a) Nakala ya kurasa za pasipoti zenye kuonyesha mihuri ya uhamiaji ya hapa nchini na ya nchi anazodai alikwenda kuvinjari kwenye hati yake ya kusafiria ikionyesha tarehe za kuondoka nchini na kurudi........na majina ya nchi Ridhiwani anadai alikuwa amekwenda.....

b) Nakala ya risiti za hoteli alizofikia............

c) Nakala za tiketi za ndege alizopanda kwenye safari zake hizo.........

d) Nakala za hati za viapo za mashahidi wake kule nje ambao anadai alikutana nao ili kuthibitisha ukweli kama alikwenda au ni fumbo mfumbie mjinga lakini mwerevu kuling'amua........

e) Nakala za hati za viapo vya mashahidi wake ambao walimsindikiza wakati akienda na wakati akirudi zikiwemo namba za magari zilizomsindikiza na kumpokea.....

Kama Ridhiwani Kikwete atashindwa kutoa ushahidi huu ni moja kwa moja ni haki yetu kuona anasema uongo na kwa kukosa utetezi yaani "alibi" basi alihudhuria kikao hicho ambacho ndicho kimeliletea taifa letu aibu kubwa ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi huu wote...................
Mkuu hivyo vielelezo vyote hivyo ni rahisi kuvifoji.
Angalia Rostsm tayari ameshasema alikuwa South Africa na mihuri ktk pass yake ya kusafiria amevionyesha mbele ya waandishi wa habari.
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Ridhiwani Kikwete alipokuwa akijitetea mbele ya vyombo vya khabari kuwa hakuhudhuria kikao cha Mwanza ambacho Dr. Slaa alidai kiliweka mipango ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi hakutoa kielelezo hata kimoja cha ushahidi ya kuwa kweli alikuwa nje ya nchi kwenye tarehe hizo na hivyo asingeweza kushiriki katika kikao kinachodaiwa kiliendeshwa chini ya uenyekiti wa baba yake JK katika kupanga mikakati ya kuyachakachua matokeo...........................


Ninamwomba Ridhiwani atupe vielelezo vya ushahidi vifuatavyo:-

a) Nakala ya kurasa za pasipoti zenye kuonyesha mihuri ya uhamiaji ya hapa nchini na ya nchi anazodai alikwenda kuvinjari kwenye hati yake ya kusafiria ikionyesha tarehe za kuondoka nchini na kurudi........na majina ya nchi Ridhiwani anadai alikuwa amekwenda.....

b) Nakala ya risiti za hoteli alizofikia............

c) Nakala za tiketi za ndege alizopanda kwenye safari zake hizo.........

d) Nakala za hati za viapo za mashahidi wake kule nje ambao anadai alikutana nao ili kuthibitisha ukweli kama alikwenda au ni fumbo mfumbie mjinga lakini mwerevu kuling'amua........

e) Nakala za hati za viapo vya mashahidi wake ambao walimsindikiza wakati akienda na wakati akirudi zikiwemo namba za magari zilizomsindikiza na kumpokea.....

f) Ushahidi mwingine atakaona Bw. Ridhiwani unafaa kumbeba kwenye sakata hili......

Kama Ridhiwani Kikwete atashindwa kutoa ushahidi huu ni moja kwa moja ni haki yetu kuona anasema uongo na kwa kukosa utetezi yaani "alibi" basi alihudhuria kikao hicho ambacho ndicho kimeliletea taifa letu aibu kubwa ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi huu wote...................
mimi nakwambia Dr. Slaa kiboko, angekuwa mtu mwingine ndo kalipua hilo bomu wangempuuza na kukaa kimya, wangesema mzushi..ila kwa sababu ni Dr. Slaa kasema na wanajua ni ukweli na wanajua wakikaa kimya watz watajua ni kweli kwa sababu watz wanajua Dr. Slaa huwa haongopi ndo wanakaza kujitetea, hata kama usalama wa taifa ni public kama walivo cia, fbi n.k ila sijawahi waona wakijitokeza hadharani kupinga tuhuma fulani, sijawahi kamwe hapa tanzania, sasa katika kujitetea kwingi ndo wanaanza kujiumbua wenyewe, kila mtu oohb nilikuwa nje ya nchi, mara oohh sijui nilikuwa ****** nakunya..na wataongea yote, sie tunawaangalia tuu..Mungu ana njia nyingi za kuadhibu wanaocheza na nguvu ya umma..na bado..bravo Dr..kura wameiba ila cha moto watakiona..
 
M

MsemaUkweli

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
M

MsemaUkweli

Member
Joined Oct 28, 2010
37 0 0
Ridhiwani Kikwete alipokuwa akijitetea mbele ya vyombo vya khabari kuwa hakuhudhuria kikao cha Mwanza ambacho Dr. Slaa alidai kiliweka mipango ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi hakutoa kielelezo hata kimoja cha ushahidi ya kuwa kweli alikuwa nje ya nchi kwenye tarehe hizo na hivyo asingeweza kushiriki katika kikao kinachodaiwa kiliendeshwa chini ya uenyekiti wa baba yake JK katika kupanga mikakati ya kuyachakachua matokeo...........................


Ninamwomba Ridhiwani atupe vielelezo vya ushahidi vifuatavyo:-

a) Nakala ya kurasa za pasipoti zenye kuonyesha mihuri ya uhamiaji ya hapa nchini na ya nchi anazodai alikwenda kuvinjari kwenye hati yake ya kusafiria ikionyesha tarehe za kuondoka nchini na kurudi........na majina ya nchi Ridhiwani anadai alikuwa amekwenda.....

b) Nakala ya risiti za hoteli alizofikia............

c) Nakala za tiketi za ndege alizopanda kwenye safari zake hizo.........

d) Nakala za hati za viapo za mashahidi wake kule nje ambao anadai alikutana nao ili kuthibitisha ukweli kama alikwenda au ni fumbo mfumbie mjinga lakini mwerevu kuling'amua........

e) Nakala za hati za viapo vya mashahidi wake ambao walimsindikiza wakati akienda na wakati akirudi zikiwemo namba za magari zilizomsindikiza na kumpokea.....

f) Ushahidi mwingine atakaona Bw. Ridhiwani unafaa kumbeba kwenye sakata hili......

Kama Ridhiwani Kikwete atashindwa kutoa ushahidi huu ni moja kwa moja ni haki yetu kuona anasema uongo na kwa kukosa utetezi yaani "alibi" basi alihudhuria kikao hicho ambacho ndicho kimeliletea taifa letu aibu kubwa ya kuchakachua matokeo ya kura za uchaguzi huu wote...................
Niliwahi kukushauri kuwa fanya mambo yako kwa ushahidi kwa mujibu wa hicho cheo ulichojipachika Public analyst,Ridhwan hakusema alikuwa nje ya nchi alichosema "kwanza kwenye hicho kikao chenyewe kinachodaiwa kufanyika sikijui na hiyo hotel yenyewe kinaposemwa kikao kilifanyika sijahi kuingia hata siku moja huwa naiona kwa nje tu,na jingine hivi inawezekana vipi mheshimiwa Rais aende Mwanza na watu wasijue?"wapi alisema alikuwa nje ya nchi?aliyesema alikuwa nje ya nchi ni Rostam Aziz na ameonesha ushahidi kuwa kweli alikuwa SA kwa vielelezo WAKUU HIYO KWETU HUNENA MFA MAJI HAACHI KUTAPATAPA.SLAA AMEANGUKA KWA SABABU HAKUNA ELIMU YA UCHAGUZI NDANI YA CHADEMA,WATU WANAJIENDEA KWA JAZBA TU.NYOTE MNAOPIGA KELELE NITHIBITISHIENI KUWA MLIPIGA KURA LETENI USHAHIDI.WITNESS BEYOND DOUBT
 
C

Chap

Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
31
Likes
0
Points
0
C

Chap

Member
Joined Mar 6, 2009
31 0 0
niliwahi kukushauri kuwa fanya mambo yako kwa ushahidi kwa mujibu wa hicho cheo ulichojipachika public analyst,ridhwan hakusema alikuwa nje ya nchi alichosema "kwanza kwenye hicho kikao chenyewe kinachodaiwa kufanyika sikijui na hiyo hotel yenyewe kinaposemwa kikao kilifanyika sijahi kuingia hata siku moja huwa naiona kwa nje tu,na jingine hivi inawezekana vipi mheshimiwa rais aende mwanza na watu wasijue?"wapi alisema alikuwa nje ya nchi?aliyesema alikuwa nje ya nchi ni rostam aziz na ameonesha ushahidi kuwa kweli alikuwa sa kwa vielelezo wakuu hiyo kwetu hunena mfa maji haachi kutapatapa.slaa ameanguka kwa sababu hakuna elimu ya uchaguzi ndani ya chadema,watu wanajiendea kwa jazba tu.nyote mnaopiga kelele nithibitishieni kuwa mlipiga kura leteni ushahidi.witness beyond doubt
sasa wewe ndio mtetezi mkuu wa ccm humu au tukueleweje??so unataka tukupe shahada zetu ili uzifnyie nini??au ndio unataka na sisi mtuchakachue sio
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,133
Likes
493
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,133 493 180
Hao ndio CCM Bwn, uongo hata kitu cha wazi. Mbona hawajasema huyo Mkurugenzi Kabwe kawaandika kimakosa au kawasingizia. Bila shaka watadai hiyo barua ni fake. Wacha wajitetee lakini kwa wenye akili ukweli umeisha julikana, hizo ndo zao kutawala kwa hila na ghiriba. Zao zinakaribia tuondokane na utawala wa kidectator.
Pambana nao Dr Slaa uma uweze kujua ukweli, na wote walio lala waweze kuamka ilitujiunge na mkakati huu wa ukombozi.
 
ludoking

ludoking

Senior Member
Joined
Oct 5, 2008
Messages
124
Likes
11
Points
35
ludoking

ludoking

Senior Member
Joined Oct 5, 2008
124 11 35
Mwenye nakala ya hiyo barua yenye majina ya waliohudhuria hicho kikao aimwage jamvini please
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Mwenye nakala ya hiyo barua yenye majina ya waliohudhuria hicho kikao aimwage jamvini please
Mbona ilishamwagwa humu na still bado ipo humu!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Tuna shida sana na mfumo wa serikali yetu.
kuna vyombo vya dola haviko huru kutekeleza wajibu wake kisheria

Slaa yupo sahihi na sina shaka kwenye hoja zake.
HAKURUPUKI
 
mabina

mabina

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
215
Likes
10
Points
35
mabina

mabina

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
215 10 35
Niliwahi kukushauri kuwa fanya mambo yako kwa ushahidi kwa mujibu wa hicho cheo ulichojipachika Public analyst,Ridhwan hakusema alikuwa nje ya nchi alichosema "kwanza kwenye hicho kikao chenyewe kinachodaiwa kufanyika sikijui na hiyo hotel yenyewe kinaposemwa kikao kilifanyika sijahi kuingia hata siku moja huwa naiona kwa nje tu,na jingine hivi inawezekana vipi mheshimiwa Rais aende Mwanza na watu wasijue?"wapi alisema alikuwa nje ya nchi?aliyesema alikuwa nje ya nchi ni Rostam Aziz na ameonesha ushahidi kuwa kweli alikuwa SA kwa vielelezo WAKUU HIYO KWETU HUNENA MFA MAJI HAACHI KUTAPATAPA.SLAA AMEANGUKA KWA SABABU HAKUNA ELIMU YA UCHAGUZI NDANI YA CHADEMA,WATU WANAJIENDEA KWA JAZBA TU.NYOTE MNAOPIGA KELELE NITHIBITISHIENI KUWA MLIPIGA KURA LETENI USHAHIDI.WITNESS BEYOND DOUBT



Kama unataka ushahidi kama mtu alipga kura au laa, kafuatilie makaratasi ya wapiga kura au nenda kwenye ktabu cha wapga kra utawaona hao unaotaka wakpe uthibtsho kama wamepga kura, kthbtsho ilikuwa kwenye kdole cha mwisho kwa siku kuanzia J2 hadi kama J5, baada yahapo wino ulianza kftika kwenye kdole. Huo ushaidi unaoutaka waulize NEC!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,310
Members 457,849
Posts 28,189,924