Tunamuomba Mbowe Aje Kawe


Status
Not open for further replies.
M

Mzalendo101

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mzalendo101

Member
Joined Nov 2, 2010
14 0 0
Kama Mbowe na Ndesamburo waliend Arusha mjini kuokoa jahazi, kwa nini Mbowe asije Dar kuokoa jahazi la Kawe kabla halijazamishwa?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Nguvu ya umma pale kawe inatosha watatangaza tuu
 
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
549
Likes
8
Points
35
S

SUWI

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
549 8 35
Atakuja dont worry!!!! wale ni wazee wa kazi
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,224
Likes
653
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,224 653 280
lazima watangaze,kwanini wanachelewa kutangaza? au wanataka kuchakachua?
 
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
lol

Kwani kuna Disco Kawe? Hawatafuti DJ. Halima Mdee carried Kawe already.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Ndesa ebu make use of the Chopper pls kwanza KIA ndege Nyingi tuu jamani nendeni mkatie hamasa pale na mumpe moyo dada yetu Mdee wasije mnyongea baharini
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Hili jimbo mimi linanipa sasa presha !!! Khaaa.. Haya mahesabu ya kujumlisha number ndio magumu hivi
hapo kawe au ?????

People'sssssssssssssssssss ................................... ???
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Naona wameachana na hesabu za kawaida wameenda kuapply Calculus
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mdee ashaanguka kwa taarifa za haraka haraka
 
E

ezra1504

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
55
Likes
1
Points
0
E

ezra1504

Member
Joined Nov 2, 2010
55 1 0
Hii tume imejaza Vilaza wasiojua mahesabu ndo maana Kikwete alitamba kwamba huenda jamaa wanageuza digits.Haya mambo si unaingiza ktk excell sheet unapata total wakishakubali mnatia sahihi then mambo ya kuscan watafanya baadae?Ni mbinu chafu za CCM ndo maana wanafanya hivyo. Hukumu yao inakuja kwani watanzania wameonyesha kwamba wao sio mbumbu tena.
 
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2009
Messages
255
Likes
10
Points
35
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2009
255 10 35
Chadema ni chama kilichojipanga, napenda kusisitiza hakuna haki ya CHADEMA itayoporwa na CCM kawe. Wamejifunza kutoka Kenya. Hata akija Mbowe bado Halima Mdee atashinda tu. Kila kitu kinachoendelea Chadema inakifahamu. Subili ujio wa Dr.Slaa hadharani.
 
N

Noel Lemanya

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
N

Noel Lemanya

New Member
Joined Nov 2, 2010
3 0 0
Kama Mbowe na Ndesamburo waliend Arusha mjini kuokoa jahazi, kwa nini Mbowe asije Dar kuokoa jahazi la Kawe kabla halijazamishwa?
Mbona watu wanatoa taarifa ambazo si za kweli. hii siyo sawa. Mara halima Mdee kashinda ghalfla tena kashindwa, mara Mpendazoe kashinda te na comfermed mara bado! mbona tunachnganyana aesee.
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
mimi hizi habari zinazobadilika badilika zinaniumiza tumbo.kama hamna ushahidi na matokeo basi wacheni tusubiri tume watangaze.
uhakika mdee ndio mbunge wa jimbo langu.
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
wana nazani TUME wawe wanakagua VYETI VYA wanaojumlisha kura,SABABU WENGI INAVYOELEKEA HAWAJUI HESABU RAHISI ZA KUJUMLISHA NA KUTOA,mpaka nnavyoongea maeneo mengi matokeo hayajatoka kisa BADO WANAHESABU KURA.shame:israel:
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240