Tunamuenzi Nyerere kwa ndimi zetu lakini mioyo yetu ipo mbali na maadili yake ya utu.............. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamuenzi Nyerere kwa ndimi zetu lakini mioyo yetu ipo mbali na maadili yake ya utu..............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Oct 15, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 82,452
    Likes Received: 47,136
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    VICE-President, Dr Mohammed Gharib Bilal, hands over Uhuru Torch to the 2011/2012 National Torch Race leader, Ms Mtumwa Rashid Halfan from Kaskazini Unguja region in Zanzibar, after flagging it off at a ceremony held at Butiama in Mara Region on Friday. (Photo by Amour Nassor)
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 82,452
    Likes Received: 47,136
    Trophy Points: 280
    ccm hivi sasa inahaha kumuenzi Nyerere kwa vilemba vya ukoka kwa kila kitongoji kukiita jina lake.....................mambo ambayo kamwe hayatuongezei shibe au unene wa tafukari.........................................lakini kwenye mambo ya kimsingi wanafiki hawa wanamponda...........................issues of bread and butter............................where it counts most..........................shame on them all...........
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Absolutely true!
     
Loading...