Tunamtaka Joh Makini wa 'Hao', huyu wa ni-come ndugu zake njooni mumchukue

kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,119
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,119 2,000
Mimi ni mmoja wa mashabiki wa msanii Joh makini tangu anatoka akitengenezwa kuja kuchuana na msanii mwenye kipaji kuliko wote bongo (Chid benz).

Mwamba wa kaskazini alitikisa anga la mziki na kila mkwaju alioachia ulikuwa wa Moto ndio maana alipojiita Tz Jay z sikumbishia sana.

Nakumbuka ngoma zake kama Mfalme,Hao,muda,sijutii,Stimu zimelipiwa,Show za Joh,Kilimanjaro n.k, collabo alizopiga akangaa kama utaipenda ya Hussein machozi na nyinginezo.

Huyu Joh makini wa Weusi simuelewi kabisa yaan amepwaya katika uandishi kuliko zaman, hatumuoni kama Hip hop icon wa kaskazini yaani anakoelekea haeleweki kabisa.

Chondechonde tunamhitaj Joh Makini wa Hao, huyu wa madaraka,Nicome ndugu zake njooni mumchukue.
 
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
429
Points
500
M

MESHACK WARIOBA

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
429 500
Tatizo la mtoa mada ndio tatizo linalowapa shida Watanzania wengi has wajasiriamali? Usichokifahamu ni kwamba Muziki ni bidhaa inayouzwa kama bidhaa nyingine ambazo zinapendwa na watumiaji (consumers).
Sasa shida ya wafanyabiashara/wajasiriamali huwa hawafahamu end user wanataka kitu gani, wao wanaleta tu vitu ambavyo wao wanavipenda. Sasa kama soko linataka anavyoimba sasa, kuna haja gani ya kufanya mziki ambao majority hawaupendi?

Kuna saluni ipo mnazi mmoja Dar es salaam huwa nanyoa hapo, jamaa ananyoa na wembe hadi sasa na mkasi; watu huwa wanaleta maneno maneno kuwa kwa nini habadiliki hana machine and so... Ila nilifanikiwa kumuuliza jamaa siku hiyo akaniambia kuwa yeye anafahamu aina ya wateja wake, na kwamba japo hajahama kwenye mashine bado ana wateja wengi sana yanini atumie mashine? Namnukuu "Kama nyie wateja wangu mkitaka mashine basi niambieni, mimi nawasikiliza ninyi mabosi wangu"

Tatizo ni ubinafsi, kitu chochote unachofanya has cha kijamii hakikisha jamii inafaidika/ lenga jamii kwanza kabla ya kujiangalia wewe.
 
Bigbootylover

Bigbootylover

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
2,576
Points
2,000
Bigbootylover

Bigbootylover

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
2,576 2,000
Tatizo la mtoa mada ndio tatizo linalowapa shida Watanzania wengi has wajasiriamali? Usichokifahamu ni kwamba Muziki ni bidhaa inayouzwa kama bidhaa nyingine ambazo zinapendwa na watumiaji (consumers).
Sasa shida ya wafanyabiashara/wajasiriamali huwa hawafahamu end user wanataka kitu gani, wao wanaleta tu vitu ambavyo wao wanavipenda. Sasa kama soko linataka anavyoimba sasa, kuna haja gani ya kufanya mziki ambao majority hawaupendi?

Kuna saluni ipo mnazi mmoja Dar es salaam huwa nanyoa hapo, jamaa ananyoa na wembe hadi sasa na mkasi; watu huwa wanaleta maneno maneno kuwa kwa nini habadiliki hana machine and so... Ila nilifanikiwa kumuuliza jamaa siku hiyo akaniambia kuwa yeye anafahamu aina ya wateja wake, na kwamba japo hajahama kwenye mashine bado ana wateja wengi sana yanini atumie mashine? Namnukuu "Kama nyie wateja wangu mkitaka mashine basi niambieni, mimi nawasikiliza ninyi mabosi wangu"

Tatizo ni ubinafsi, kitu chochote unachofanya has cha kijamii hakikisha jamii inafaidika/ lenga jamii kwanza kabla ya kujiangalia wewe.
Nimekuelewa mkuu hasa hapo mwisho
 
P

phill

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,364
Points
1,500
P

phill

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,364 1,500
Kwa wanachoimba bila wale watangazaji wa xxl sijui wangekuwa wapi sasa hivi hwa jamaa!
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,498
Top