Tunamtaka Joh Makini wa 'Hao', huyu wa ni-come ndugu zake njooni mumchukue

kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,119
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,119 2,000
Mimi ni mmoja wa mashabiki wa msanii Joh makini tangu anatoka akitengenezwa kuja kuchuana na msanii mwenye kipaji kuliko wote bongo (Chid benz).

Mwamba wa kaskazini alitikisa anga la mziki na kila mkwaju alioachia ulikuwa wa Moto ndio maana alipojiita Tz Jay z sikumbishia sana.

Nakumbuka ngoma zake kama Mfalme,Hao,muda,sijutii,Stimu zimelipiwa,Show za Joh,Kilimanjaro n.k, collabo alizopiga akangaa kama utaipenda ya Hussein machozi na nyinginezo.

Huyu Joh makini wa Weusi simuelewi kabisa yaan amepwaya katika uandishi kuliko zaman, hatumuoni kama Hip hop icon wa kaskazini yaani anakoelekea haeleweki kabisa.

Chondechonde tunamhitaj Joh Makini wa Hao, huyu wa madaraka,Nicome ndugu zake njooni mumchukue.
 
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
7,058
Points
2,000
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
7,058 2,000
Aiseee huyu wa sasa ni kituko kwakweli ila ndo wa media sasa with his nonsense
Najiulizaga HV akisikilizaga masongi yake ya zamani like hao,dakika tisini,muda nn anajiskiaje?
I was real fan kwakweli ila sio kwa huyu wa kuramba midomo kama Mr blue
 
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
7,058
Points
2,000
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
7,058 2,000
Juzi kati hapa nilikutana na Lord Eyes hapa Picnic... kiukweli hardcore hiphop ni ngumu kuendelea kuifanya kama huna good financial base.
Wanasema huwez kupigana vita yoyote ukiwa na njaa
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,775
Points
2,000
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,775 2,000
Mimi ni mmoja wa mashabiki wa msanii Joh makini tangu anatoka akitengenezwa kuja kuchuana na msanii mwenye kipaji kuliko wote bongo (Chid benz).

Mwamba wa kaskazini alitikisa anga la mziki na kila mkwaju alioachia ulikuwa wa Moto ndio maana alipojiita Tz Jay z sikumbishia sana.

Nakumbuka ngoma zake kama Mfalme,Hao,muda,sijutii,Stimu zimelipiwa,Show za Joh,Kilimanjaro n.k, collabo alizopiga akangaa kama utaipenda ya Hussein machozi na nyinginezo.

Huyu Joh makini wa Weusi simuelewi kabisa yaan amepwaya katika uandishi kuliko zaman, hatumuoni kama Hip hop icon wa kaskazini yaani anakoelekea haeleweki kabisa.

Chondechonde tunamhitaj Joh Makini wa Hao, huyu wa madaraka,Nicome ndugu zake njooni mumchukue.
Possibly, upeo wako wa kuelewa utakuwa umeshuka, tena to negative. U need psychiatrist.
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,775
Points
2,000
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,775 2,000
Joh yupo on fire ni hatari, sema ni vile machalii mmekuwa na kilalulalu. Mwana anatoa good music.

Unajua nini, siyo lazima uvutiwe na mwana, kama we humsomi basi wengine wanamuelewa
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
14,699
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
14,699 2,000
Joh yupo on fire ni hatari, sema ni vile machalii mmekuwa na kilalulalu. Mwana anatoa good music.

Unajua nini, siyo lazima uvutiwe na mwana, kama we humsomi basi wengine wanamuelewa
Chalaa angu acha kuturushia arifu,si tunataka ngumu ngumu ye analeta eti sijui nataka ku come ni full ungese tu.

Hio Good music awaachie wakata mauno wa huko dar,ye alete yale ma full consious tumeditate jombaa.

Amekalia kuimba kuimba nyimbo huku analazimisha vina ambavyo havipo,hovyo hovyo tu.*****...
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,754
Points
2,000
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,754 2,000
Let me handle ma business mama yo mabusiness
Napamabana juu yako mama niko busy
Nipo na davido hii single
Chakula ya kingkong ngogingo
Naficha mwenyewe kibindo
Baba na towoo mitindooo
Wowooo mama la towowowww
Mauno you know ma umo umo
Kaa umo umo Na kaa umo umo
International numero uno
Nina ugurumo msondo kiburuni michongo
Kigururusi ndondo ukiniruhusu uondo
Niko deeper kinondo
Nikikita kimondo
Sihalalishi magendo
Wooo iyaaa eeh
Kihalali tu ni pendo
Chorus - Davido
Wooo iyaaa eeh
Wooo iyaaa eeh
Wooo iyaaa eeh
Kata kata leta
Kata kata leta
Kata kata leta
Kata kata leta
Kata kata let
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,594
Points
2,000
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,594 2,000
Let me handle ma business mama yo mabusiness
Napamabana juu yako mama niko busy
Nipo na davido hii single
Chakula ya kingkong ngogingo
Naficha mwenyewe kibindo
Baba na towoo mitindooo
Wowooo mama la towowowww
Mauno you know ma umo umo
Kaa umo umo Na kaa umo umo
International numero uno
Nina ugurumo msondo kiburuni michongo
Kigururusi ndondo ukiniruhusu uondo
Niko deeper kinondo
Nikikita kimondo
Sihalalishi magendo
Wooo iyaaa eeh
Kihalali tu ni pendo
Chorus - Davido
Wooo iyaaa eeh
Wooo iyaaa eeh
Wooo iyaaa eeh
Kata kata leta
Kata kata leta
Kata kata leta
Kata kata leta
Kata kata let
Kaimba utumbo mtupu
 
elmatadorkruz

elmatadorkruz

Senior Member
Joined
Aug 10, 2016
Messages
191
Points
250
elmatadorkruz

elmatadorkruz

Senior Member
Joined Aug 10, 2016
191 250
mnataka ngumu nendeni tamaduni mbona wanaachia ngoma kila siku kwan lazma msikilize za kina joh??
 
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,572
Points
2,000
GAS STATE

GAS STATE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,572 2,000
anaimba Hip hop mapenzi eti nampenda sana demu wangu, hiphop ni harakati sio malovee
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,485
Top