Tunamtaka Joh Makini wa 'Hao', huyu wa ni-come ndugu zake njooni mumchukue

kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,119
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,119 2,000
Mimi ni mmoja wa mashabiki wa msanii Joh makini tangu anatoka akitengenezwa kuja kuchuana na msanii mwenye kipaji kuliko wote bongo (Chid benz).

Mwamba wa kaskazini alitikisa anga la mziki na kila mkwaju alioachia ulikuwa wa Moto ndio maana alipojiita Tz Jay z sikumbishia sana.

Nakumbuka ngoma zake kama Mfalme,Hao,muda,sijutii,Stimu zimelipiwa,Show za Joh,Kilimanjaro n.k, collabo alizopiga akangaa kama utaipenda ya Hussein machozi na nyinginezo.

Huyu Joh makini wa Weusi simuelewi kabisa yaan amepwaya katika uandishi kuliko zaman, hatumuoni kama Hip hop icon wa kaskazini yaani anakoelekea haeleweki kabisa.

Chondechonde tunamhitaj Joh Makini wa Hao, huyu wa madaraka,Nicome ndugu zake njooni mumchukue.
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,187
Points
1,500
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,187 1,500
Nahreel aliwabeba weusi,Vanessa mdee,jux,,,hilo walikubali warudi tu akawapigie beats kwa Million 1
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
3,079
Points
2,000
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
3,079 2,000
Alicho jaribu kumentain ni ule mtindo wake wa Kusuka Nywele, nadhani hajabadili Msusi...!

KUHUSU MUZIKI ni Madudu tuu, bora kipindi kile anapigania jina Mfalme, nilikuwa namuelewa vizuri..
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,212
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,212 2,000
kuna wimbo wanatikisa kope za macho nayo sijui inaitwa nicome hata siwaelewi kabisa
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,161
Points
1,500
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,161 1,500
kuna mtoto alishawahi kusema anaskia joh anabebwa mpka anaanza kuhisi ni ukweli
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,161
Points
1,500
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,161 1,500
akasema tena... kwenye group la fake rappers admin hawezi kuwa ngosha
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
23,135
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
23,135 2,000
Ungeweka na kideo au link kama upo youtube tumuone..
 
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
2,077
Points
2,000
T

The hitman

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
2,077 2,000
Kweli mkuu hata ule wimbo wa kata leta hamna kitu, ni aibu from hero to zero, lakini tatizo lake sasahivi ni nn ?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,580
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,580 2,000
Sometymz it iz best to just be quite and let God work for you..
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,882
Points
2,000
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,882 2,000
Ngoma kama Nijue ft Bella unaweza sema hujaielewa???
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
14,699
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
14,699 2,000
Aisee huyo chalii tangu amehamia dar amekua wakisoroooo kama jamaa wa huko tu.
 
R

Richard Manyaga

Member
Joined
Jan 10, 2018
Messages
40
Points
95
R

Richard Manyaga

Member
Joined Jan 10, 2018
40 95
Ni kama Roma tu ila nahisi icho ambacho akieleweki ndicho kinachowalipa kuliko kile kinachoeleweka so nahisi wanafanya kinachowalipa na sio kinachoeleweka
Ha ha hili jibu ni zuri sana mkuu
 
Pumber Master

Pumber Master

Member
Joined
Jan 19, 2018
Messages
61
Points
125
Pumber Master

Pumber Master

Member
Joined Jan 19, 2018
61 125
Mimi ni mmoja wa mashabiki wa msanii Joh makini tangu anatoka akitengenezwa kuja kuchuana na msanii mwenye kipaji kuliko wote bongo (Chid benz).

Mwamba wa kaskazini alitikisa anga la mziki na kila mkwaju alioachia ulikuwa wa Moto ndio maana alipojiita Tz Jay z sikumbishia sana.

Nakumbuka ngoma zake kama Mfalme,Hao,muda,sijutii,Stimu zimelipiwa,Show za Joh,Kilimanjaro n.k, collabo alizopiga akangaa kama utaipenda ya Hussein machozi na nyinginezo.

Huyu Joh makini wa Weusi simuelewi kabisa yaan amepwaya katika uandishi kuliko zaman, hatumuoni kama Hip hop icon wa kaskazini yaani anakoelekea haeleweki kabisa.

Chondechonde tunamhitaj Joh Makini wa Hao, huyu wa madaraka,Nicome ndugu zake njooni mumchukue.

tutamchukua ucjal
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top