Tunamkumbuka Mzee Rashid M. Kawawa - Simba wa Vita | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunamkumbuka Mzee Rashid M. Kawawa - Simba wa Vita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Superman, Dec 31, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wana JF;

    Kwa ajili ya Kumbukumbu ya Picha ya Mzee Wetu Simba Wa Vita; Yeyote Mwenye Picha/story za kumbukumbu zinazomuhusu anaweza akazipost hapa:


    [​IMG]
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. nzehe

    nzehe Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Asanteni sana kwa picha hizi za hayati mzee wetu simba wa vita!Tumeweza kuwaona waasisi wengine kama Hayati Oscar Kambona,Paul Bomani Na Amir Jamal.Wengine siwakumbuki.Vilevile naivulia kofia Jamii Forum kwani ndio ilitupa breaking news kwa tukio hilo jana jioni!
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Superman, kwenye hii picha huyo aliyekaa wa pili kutoka kushoto ni Chifu Abdalah Fundikira au nani??
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,691
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160

    Wakuu picha hii imenikumbusha mbali sana, inanipa matumaini ingawa hawa watu hawapo na sisi. Nimewajua watatu tu, Nyerere, Kambona ( nyuma ya nyerere) na Kawawa. wengine nani anaweza kunisaidia?

    Kweli we had a real Tangayika president - manake not only handsome but also serious hebu mcheki hapo - kijana aggressive, smart mwenye mission na vision

    Hawa wote wanaonekana kuwa na moyo wa uzalendo (very serious people) kwa taifa lao at that time Tanganyika - tungekuwa na viranja wanaofanana na hawa hadi leo basi tungekuwa mbali sana.

    Sasa tumebakia na Vijicent, vijirichimound, vijirada, vijikagoda etc tunahangaika navyo.

    Mi naona tupumzike tarehe 2th, 2010 tuomboleze msimba wa Kiongozi wetu shupavu - Simba wa VITA. Nakumbuka vita ya kagera alienda na mwalimu na walikuwa Front line... Ongoza kwa mifano like these guys, kuwa na uchungu na nchi yako, kubali kufa, jitoe moyo wako wote kwa watanzania, kuwa sehemu ya matatizo yao, huo ndiyo uongozi bora. hii ni mifano hai wakuu.

    Tatizo kwenye maombolezo watu wataanza kumlilia na nyerere - maana kuwatenganisha ni vigumu hawa makomredi. duh inauma sana.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Asanteni wakuu kwa archives. Kama itawezekana tupate maelezo kidogo kwa kila picha itakayotundikwa angalao tujue matukio hayo kama ambazo chache zimeeleza.
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,600
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Superman, you are really supper!!! Asante sana kwa kazi nzuri na ubunifu pia. At least tumeweza pia kuoana matukio ya kazi zake officially, politically and socially badala ya kutuma salam za rambirmbi tu. Keep it up man!
     
  11. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Julius Nyerere, Keneth Kaunda na Simba wa Vita Rashid Mfaume Kawawa
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,222
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kuuliza si ujinga kwakweli me na picha ila siju kupost munielekeze naomba msaada wenu. Thnks
     
  13. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia Chini ya thread , Bonyeze Reply

    Kitatokea kibox

    bandika picha unayotaka na maelezo juu yake

    bonyeza Submit reply
     
  14. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au Bonyeza Post reply, Kibox kitajitokeza, Bandika picha yako hapo halafu bonyeza submit reply
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,712
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    ...aaaaah, huyu 'komandoo' Salmin Amour bana, kidombo hapo.
     
  16. S

    Shwari Senior Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 187
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Ndiyo, huyo ni Fundikira. Wa kwanza ni Paul Bomani.

    Naikumbuka miaka hiyo. Nilikuwepo katika Tanganyika ile ingawa nilikuwa bado kijana.
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Du! Mkuu; hapo alitoka photocopy ya Simba Wa Vita.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...