Tunamkumbuka Kikwete lakini tunasahau yeye ndiyo kaileta hii shida!!


tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,242
Likes
3,671
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,242 3,671 280
Tunamkumbuka Jk kwa mazuri machache aliyotufanyia hasa hasa uhuru wa kuongea .

Lakn tunasahau kamaliza vibaya katika utawala wake kwa kutuletea hii shida. Jaman tusisahau hii shida kaileta yeye kwa kulazimisha watu wafate anavyotaka . Mwishoni watu wakaamua bora tukose wote . Mwishowe tukaambulia hii shida.

Mimi namlilia kikwete yeye ndio kaileta hii shida .

Bila yeye kutaka kulazimisha mambo hii shida hata tusingekua nayo .

Jk wewe ndiye umeileta hii shida, hata usikwepe lawama..........

Mwenye akili ajiongeze... kuhusu hii shida!!!!!
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,189
Likes
628
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,189 628 280
Tunamkumbuka Jk kwa mazuri machache aliyotufanyia hasa hasa uhuru wa kuongea .

Lakn tunasahau kamaliza vibaya katika utawala wake kwa kutuletea hii shida. Jaman tusisahau hii shida kaileta yeye kwa kulazimisha watu wafate anavyotaka . Mwishoni watu wakaamua bora tukose wote . Mwishowe tukaambulia hii shida.

Mimi namlilia kikwete yeye ndio kaileta hii shida .

Bila yeye kutaka kulazimisha mambo hii shida hata tusingekua nayo .

Jk wewe ndiye umeileta hii shida, hata usikwepe lawama..........

Mwenye akili ajiongeze... kuhusu hii shida!!!!!
Tunamkumbuka Jk kwa mazuri machache aliyotufanyia hasa hasa uhuru wa kuongea .

Lakn tunasahau kamaliza vibaya katika utawala wake kwa kutuletea hii shida. Jaman tusisahau hii shida kaileta yeye kwa kulazimisha watu wafate anavyotaka . Mwishoni watu wakaamua bora tukose wote . Mwishowe tukaambulia hii shida.

Mimi namlilia kikwete yeye ndio kaileta hii shida .

Bila yeye kutaka kulazimisha mambo hii shida hata tusingekua nayo .

Jk wewe ndiye umeileta hii shida, hata usikwepe lawama..........

Mwenye akili ajiongeze... kuhusu hii shida!!!!!
Dili zimekata??? Ni Shidaaaaaaah
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,919
Likes
7,543
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,919 7,543 280
Wewe shika adabu yako
Tuna imani na Jakaya!​
 
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,905
Likes
2,370
Points
280
Ekyoma

Ekyoma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,905 2,370 280
Kuna kaukweli flan hivi
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,892
Likes
24,327
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,892 24,327 280
Tunamkumbuka Jk kwa mazuri machache aliyotufanyia hasa hasa uhuru wa kuongea .

Lakn tunasahau kamaliza vibaya katika utawala wake kwa kutuletea hii shida. Jaman tusisahau hii shida kaileta yeye kwa kulazimisha watu wafate anavyotaka . Mwishoni watu wakaamua bora tukose wote . Mwishowe tukaambulia hii shida.

Mimi namlilia kikwete yeye ndio kaileta hii shida .

Bila yeye kutaka kulazimisha mambo hii shida hata tusingekua nayo .

Jk wewe ndiye umeileta hii shida, hata usikwepe lawama..........

Mwenye akili ajiongeze... kuhusu hii shida!!!!!
Perfect, shida yote kaileta huyu baba. Na Mumgu amhukumu kwa hilo tu! Haya yoteb yasingelikuwepo, mateso yote haya!
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,091
Likes
1,397
Points
280
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,091 1,397 280
Kitendo cha wale wa3 kuhamia upande wa pili ndio wanaosababisha wazibwe midomo,maana wakiachwa wapande kwenye majukwaa watabwabwaja sana.huu ni mpango maalum wa kuwamaliza kisiasa.
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,836
Likes
1,181
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,836 1,181 280
bila yeye na wenzie akina ben na landloard,tusingfka hapa!uko sawa 100%.
 
exit

exit

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
1,255
Likes
1,098
Points
280
exit

exit

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
1,255 1,098 280
Kaileta ili tumuone yeye ni bora na tumkumbuke. Bila hivyo tungekuwa tushamsahau kama aliwahi kuwepo kwenye nchi hii.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,306
Likes
9,076
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,306 9,076 280
Dah! Bora angepita yule dogo wa ''Ikulu sii ya Babako''.

Kidogo maisha yangekuwa na unafuu.....Hii shida sina imani nayo tena.
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,242
Likes
3,671
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,242 3,671 280
Kaileta ili tumuone yeye ni bora na tumkumbuke. Bila hivyo tungekuwa tushamsahau kama aliwahi kuwepo kwenye nchi hii.
Kuna kaa ukweli hapa.
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
657
Likes
367
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
657 367 80
Alieluhusu mwiiba kuingia mguuni ndio wa kulaumiwa pindi mwiba unatolewa Kwa maumivu kwasbbu hakuruhusu kuvaa viatu vyenye soli ngumu, je ni nani hiyo????? Je ni jk au b. W. Mkapa,???, au ni baba JESKA???????? lkn ntatumia miwani Kwa kusoma jibu
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,720
Likes
7,467
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,720 7,467 280
Wa kulaumiwa hapa ni mkapa kikwete hawa ndiyo waasisi wa
Mifumo mibovu kabisa haya
Yanayofukuliwa na baba jesca
Kayakuta yamewekezwa na hao
Wawili kwa hiyo kuweni wapole
tu mtazoea
 
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
1,494
Likes
1,398
Points
280
Goldman

Goldman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
1,494 1,398 280
Yaani kwa jinsi navyomchukia sizonje ila sina budi kuvumilia kweli mkwere umeniletea shida mimi personal shahidi.
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,975
Likes
36,534
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,975 36,534 280
Nakumbuka kuna mzee aliniambia mwaka jana "bora huyu mtu aondoke, kaifilisi nchi, hazina hakuna pesa, mishahara haiingii kwa wakat" sijui kweli ndugu mlioajiriwa serikalin
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,579
Likes
34,113
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,579 34,113 280
Kikwete asingemkata Lowassa Chadema isingefuta Tuhuma za Ufisadi wa Lowassa,

Jakaya kawezesha Chadema kuacha Kumchafua Ndugu Ngoyai
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,381
Likes
25,918
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,381 25,918 280
Jamaa design kama kacopy tulichokuwa tunakijadili eeeh?
Sema kabadili tu 'tatizo' kaita shida.
cc The bold
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288