Tunakukumbusha ahadi zako Rais mjini Kahama


MWAKATA KWETU

MWAKATA KWETU

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
394
Likes
129
Points
60
MWAKATA KWETU

MWAKATA KWETU

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
394 129 60
Nakukumbusha Raisi wangu John Pombe Magufuli, ulipokuja Kahama ulituahidi barabara za Rami kilomita 10, ila Mpaka muda huu naona kilometre 2 tu za TANROAD zimejengwa.
Mkuu, kumbuka Kahama ni potentials area, hivyo itakuwa vema miundombinu itengenezwe vizuri.

Pia nakukumbusha Mheshimiwa Raisi ulituahidi Hospitali ya Ghorofa ambayo itapewa hadhi ya Rufaa, tunakukumbusha.

Tunakukumbusha barabara ya lami kutoka Kahama mpaka Mwanza

Kumbuka Raisi, ishu za Mkoa kwetu siyo tija,ila tukumbuke MUNICIPAL.
Wewe ni shahidi kwa namna KAHAMA ilivyokua kwa speed na ongezeko kubwa la watu,
Naendelea kukumbusha Ndugu Raisi,
Stand kuu ya mabasi Kahama haifai kulingana na hadhi ya Mji........

NAKUKUMBUSHA NA NITAENDELELEA KUKUMBUSHA NDUGU.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,560
Likes
11,673
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,560 11,673 280
Kahama mpaka mwanza? Mnataka lami ya Standard gauge?
 
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
611
Likes
510
Points
180
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
611 510 180
Ongezea mkuu - Kahama kama ilivyo Masumbwe zaweza kuwa na wapiga notorious kuliko hata walioko Dar labda kwa sababu ya stand zenyewe kama ulivyomkumbusha mheshimiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,236,841
Members 475,301
Posts 29,269,572