Tunajiita matajiri wananchi zaidi ya 10,000 Kilwa wanaishi kama wakimbizi kisa mafuriko. Utajiri wetu uko wapi kama hawa tu mnaomba misaada?

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,349
2,000
FB_IMG_1580548902253.jpg
FB_IMG_1580548906492.jpg


Waathirika wa mafuriko Wilayani Kilwa, Lindi ambao wamefikia zaidi ya Elfu 10 katika makambi mbambali yaliyotengwa kuwahifadhi, wamelalamikia uhaba wa mahitaji muhimu ikiwemo chakula .

"Chakula tumeambiwa kipo lakini ni kidogo, Watoto na Wazee hali zao ni mbaya, naiomba Serikali iongeze chakula, ituongezee nguo, nguo zote zimeondoka na maji, nyumbba zote zimebomoka, Serikali itusaidie Binadamu sisi" - Mwananchi Kilwa

"Mafuriko yanapokuja hayana taarifa, kwa jinsi Watu walivyo wengi, vijiji zaidi ya 16, kaya 3774, Watu zaidi ya Elfu 15 lazima kuwe na shida ya chakula, wanaoguswa waje kuongeza nguvu" - Christopher Ngubiagai, Mkuu wa Wilaya Kilwa
#MillardAyoUPDATES
 

Ulimbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
2,898
2,000
View attachment 1343122 View attachment 1343123

Waathirika wa mafuriko Wilayani Kilwa, Lindi ambao wamefikia zaidi ya Elfu 10 katika makambi mbambali yaliyotengwa kuwahifadhi, wamelalamikia uhaba wa mahitaji muhimu ikiwemo chakula .

"Chakula tumeambiwa kipo lakini ni kidogo, Watoto na Wazee hali zao ni mbaya, naiomba Serikali iongeze chakula, ituongezee nguo, nguo zote zimeondoka na maji, nyumbba zote zimebomoka, Serikali itusaidie Binadamu sisi" - Mwananchi Kilwa

"Mafuriko yanapokuja hayana taarifa, kwa jinsi Watu walivyo wengi, vijiji zaidi ya 16, kaya 3774, Watu zaidi ya Elfu 15 lazima kuwe na shida ya chakula, wanaoguswa waje kuongeza nguvu" - Christopher Ngubiagai, Mkuu wa Wilaya Kilwa
#MillardAyoUPDATES
Hayo mafuriko yangelitokea kule chato, serikali nzima ingeamia huko
 

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,116
2,000
Madawa hamna upatikanaji wa madawa kwenye vituo vyetu vya kutolea huduma za Afya hali ni mbaya, hata panadol tu kupata ni shiida
 

Uledi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
583
500
Hii serikali itawambia haijaleta mafuriko wapambane na hali yao
 

Boaziwaya

JF-Expert Member
Oct 21, 2019
440
500
View attachment 1343122 View attachment 1343123

Waathirika wa mafuriko Wilayani Kilwa, Lindi ambao wamefikia zaidi ya Elfu 10 katika makambi mbambali yaliyotengwa kuwahifadhi, wamelalamikia uhaba wa mahitaji muhimu ikiwemo chakula .

"Chakula tumeambiwa kipo lakini ni kidogo, Watoto na Wazee hali zao ni mbaya, naiomba Serikali iongeze chakula, ituongezee nguo, nguo zote zimeondoka na maji, nyumbba zote zimebomoka, Serikali itusaidie Binadamu sisi" - Mwananchi Kilwa

"Mafuriko yanapokuja hayana taarifa, kwa jinsi Watu walivyo wengi, vijiji zaidi ya 16, kaya 3774, Watu zaidi ya Elfu 15 lazima kuwe na shida ya chakula, wanaoguswa waje kuongeza nguvu" - Christopher Ngubiagai, Mkuu wa Wilaya Kilwa
#MillardAyoUPDATES
sitaki kumung'unya maneno hii habari imenichanganyia mafaili vibaya mno, hii ni aibu tosha kabisa
 

mafutamingi

JF-Expert Member
Feb 14, 2011
1,971
2,000
View attachment 1343122 View attachment 1343123

Waathirika wa mafuriko Wilayani Kilwa, Lindi ambao wamefikia zaidi ya Elfu 10 katika makambi mbambali yaliyotengwa kuwahifadhi, wamelalamikia uhaba wa mahitaji muhimu ikiwemo chakula .

"Chakula tumeambiwa kipo lakini ni kidogo, Watoto na Wazee hali zao ni mbaya, naiomba Serikali iongeze chakula, ituongezee nguo, nguo zote zimeondoka na maji, nyumbba zote zimebomoka, Serikali itusaidie Binadamu sisi" - Mwananchi Kilwa

"Mafuriko yanapokuja hayana taarifa, kwa jinsi Watu walivyo wengi, vijiji zaidi ya 16, kaya 3774, Watu zaidi ya Elfu 15 lazima kuwe na shida ya chakula, wanaoguswa waje kuongeza nguvu" - Christopher Ngubiagai, Mkuu wa Wilaya Kilwa
#MillardAyoUPDATES
Eti serikali ipeleke chakula kwani mafuriko yameletwa na serikali? Watajijua wenyewe!
 
Top Bottom