Tunajaribu sana kupata mtoto bila mafanikio yoyote

Sabhe

Member
Jun 7, 2017
10
45
Mpenzi wangu tumepanga nimpe mimba lakini tukifuata zile tarehe mimba hainasi. Badala yake tarehe zinabadilikabadilika.

Nishaurini nifanye nini au nitumie njia gani maana mwenyewe nakuwa naye kwa kumbahatisha
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,677
2,000
MIMBA YA NINI WAKATI MWENZIO YUPO KWAO??ANYWAY SIO KWAMBA KILA MWANAUME MWENYE UWEZO WA KUSIMAMISHA DUDU ANAWEZA MPA MWANAMKE MIMBA.AU MWANAMKE ANAWEZA KUWA NA TATIZO.CHA KUFANYA MKAWAONE WATAALAMU
 

lin

JF-Expert Member
May 25, 2014
7,171
2,000
Sijui kwanini ya kutopanga inashika haraka kuliko ya kupanga

Muda haujafika,ukifika atashika
 

ukhuty

JF-Expert Member
Oct 9, 2016
16,880
2,000
Mpenzi wangu tumepanga nimpe mimba lakini tukifuata zile tarehe mimba hainasi. Badala yake tarehe zinabadilikabadilika.

Nishaurini nifanye nini au nitumie njia gani maana mwenyewe nakuwa naye kwa kumbahatisha
Mwambie ajaribu kutumia lile jan letu wengi wamefanikisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom