Tunahitaji upinzani Wa kweli

mbavu nene

Member
Nov 17, 2012
91
125
Wasalaam wana bodi .

Kwa yanayoendelea ni wazi kabisa wanaoongoza upinzani wanapaswa kujichunguza kama wanatosha kwenye hivyo Viti Ama lah! Vyama vya upinzani Tanzania ni legelege sana havina focus na havijui vinataka nini haviongozwi kimkakati vimekuwa vyama vya harakati na sio siasa ndio maana chama kikongwe Ccm kiwafanya kitakavyo maana ni chama kinachojua siasa na kinaongozwa kimkakati.

#ni bora kuendelea na Ccm kuliko kupoteza muda na upinzani legelege usiojua unaelekea wapi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
38,396
2,000
Wasalaam wana bodi .

Kwa yanayoendelea ni wazi kabisa wanaoongoza upinzani wanapaswa kujichunguza kama wanatosha kwenye hivyo Viti Ama lah! Vyama vya upinzani Tanzania ni legelege sana havina focus na havijui vinataka nini haviongozwi kimkakati vimekuwa vyama vya harakati na sio siasa ndio maana chama kikongwe Ccm kiwafanya kitakavyo maana ni chama kinachojua siasa na kinaongozwa kimkakati.

#ni bora kuendelea na Ccm kuliko kupoteza muda na upinzani legelege usiojua unaelekea wapi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Inaonekana hujui unaloongea umeshaleaa pombe za kienyeji saa hii unacheua upuuzi tu. Hakuna ccm bali kuna nguvu ya dola ndani ya ccm na wala sio chama cha siasa.
 
  • Thanks
Reactions: prs

Toosweet

JF-Expert Member
May 27, 2012
1,914
2,000
Wasalaam wana bodi .

Kwa yanayoendelea ni wazi kabisa wanaoongoza upinzani wanapaswa kujichunguza kama wanatosha kwenye hivyo Viti Ama lah! Vyama vya upinzani Tanzania ni legelege sana havina focus na havijui vinataka nini haviongozwi kimkakati vimekuwa vyama vya harakati na sio siasa ndio maana chama kikongwe Ccm kiwafanya kitakavyo maana ni chama kinachojua siasa na kinaongozwa kimkakati.

#ni bora kuendelea na Ccm kuliko kupoteza muda na upinzani legelege usiojua unaelekea wapi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nadhani unaota au umelewa gongo. Matukio ya wanachama kuhama hukiimarisha chama zaidi. Lowasa ameona malengo yake hayawezi kutimia na umri umemtupa mkono. Kurudi CCM Si ajabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mbavu nene

Member
Nov 17, 2012
91
125
Nadhani unaota au umelewa gongo. Matukio ya wanachama kuhama hukiimarisha chama zaidi. Lowasa ameona malengo yake hayawezi kutimia na umri umemtupa mkono. Kurudi CCM Si ajabu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio ajabu but what I'm talking about is the weakness of opposition they are not stable to stand alone hawajui wanataka nini ndio maana wanahangaika hangaika by the way lowasa hajawahi kuwa mpinzani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

bigmind

JF-Expert Member
Oct 28, 2015
12,330
2,000
Wasalaam wana bodi .

Kwa yanayoendelea ni wazi kabisa wanaoongoza upinzani wanapaswa kujichunguza kama wanatosha kwenye hivyo Viti Ama lah! Vyama vya upinzani Tanzania ni legelege sana havina focus na havijui vinataka nini haviongozwi kimkakati vimekuwa vyama vya harakati na sio siasa ndio maana chama kikongwe Ccm kiwafanya kitakavyo maana ni chama kinachojua siasa na kinaongozwa kimkakati.

#ni bora kuendelea na Ccm kuliko kupoteza muda na upinzani legelege usiojua unaelekea wapi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Freeman Mbowe must step down to allow the oppostion party(CHADEMA) to take off! - JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,998
2,000
Wanasiasa wa upinzani tulionao ndio hao ,sasa cha msingi hivi sasa vijana wasomi ni wengi , waingie kwenye siasa kuikomboa hii nchi tusiwaachie wakongwe tu ,tunahitaji na sura mpya zitakazoleta mawazo ,fikra ,mbinu ,na mikakati mbadala .
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
10,843
2,000
Wasalaam wana bodi .

Kwa yanayoendelea ni wazi kabisa wanaoongoza upinzani wanapaswa kujichunguza kama wanatosha kwenye hivyo Viti Ama lah! Vyama vya upinzani Tanzania ni legelege sana havina focus na havijui vinataka nini haviongozwi kimkakati vimekuwa vyama vya harakati na sio siasa ndio maana chama kikongwe Ccm kiwafanya kitakavyo maana ni chama kinachojua siasa na kinaongozwa kimkakati.

#ni bora kuendelea na Ccm kuliko kupoteza muda na upinzani legelege usiojua unaelekea wapi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Brother you are on drugs kabisa!

I"m sorry to say that!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom