Tunahitaji Uhuru Wa Kujieleza, Uhuru Wa Maoni, Siyo Kumkamata Max!


IAMswaggstatic

IAMswaggstatic

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
76
Likes
63
Points
25
Age
111
IAMswaggstatic

IAMswaggstatic

Member
Joined Apr 23, 2012
76 63 25
.., najiuliza maswali hapa, kabla Max (mkurugenzi mtendaji wa mtandao wa Jamii-forums) hajafikishwa kesho kizimbani.., kujibu tuhuma ambazo zinamkabili..., (kushindwa au kukataa kutoa taarifa za baadhi ya wateja wake/watumiaji wa mtandao wa jamii forums)..,

Ok...., hivi inaweza kutokea hii kweli..,

MARK ZUCKERBERG (mmiliki wa mitandao ya Whatsapp na Facebook) au mmiliki wa Instagram, KEVIN SYSTROM, au mmiliki wa Telegram ndugu wawili, NIKOLAI and PAVEL DUROV, au EVAN SPIEGEL wa Snapchat.., wakatoa taarifa za siri za watumiaji wa mtandao yao ya kijamii?

HAPANA...,

Kila mtandao una terms na conditions na ili kujiunga inabidi mtumiaji ukubaliane nazo.., (vigezo na masharti)

hakuna sehemu imetajwa taarifa za mtumiaji zinaweza kutolewa Polisi/Serikali ikizihitaji..., (katika sehemu ya hizo terms and conditions wakati wa kujiunga na mtandao husika)

.., HAKUNA.

.., sheria ya makosa ya kimtandao (CyberCrime Act) ya mwaka (2015) sifikiri kama inaweza kuingilia 'huduma za úsiri' za watu/watumiaji wa Mitandao kiasi hicho..., unless kuwepo na uvunjifu mkubwa sana wa sheria za nchi (lakini siyo kumshurutisha, mtoa huduma (service provider) kutoa taarifa za wateja wake,

.., kama kuna mtandao wa kijamii ambao Ungelikuwa unaendekeza tabia hiyo ya kutoa taarifa za wateja wake kwenye vyombo vya dola.., wasingelikuwa na watumiaji tena.., (taarifa za mteja lazima zilindwe)

Kiundwe chombo chenye nguvu na utaalamu wa intelijensia kupitia Polisi katika kuchunguza haya mambo kivyao kama zilivyo intelejensia zingine za ulinzi duniani bila kulazimisha watu au taasisi au kampuni kuwarahisishia kazi katika pelelezi zao...,

Sheria yetu ya makosa ya kimtandao.., ni sheria dhaifu sana.., hauwezi kutunga sheria yenye kumtaka au kumlazimisha mtoa huduma (service provider) kutoa taarifa za wateja wake kwa lazima.., Ilitakiwa haki hiyo ipatikane kwa kuomba ridhaa ya mahakama.., watoa huduma (service providers) na jamhuri wakapambane kisheria ili kupata haki ya awali ya kutoa au kutokutoa taarifa za watumiaji wa mtandao husika.., lakini hii sheria ya sasa ina udhaifu mkubwa.., jamhuri ina upenyo mkubwa kuliko watumiaji na hata wamiliki wa Mitandao ya kijamii...,

Max siyo mara ya kwanza kukamatwa..., (kwa wanaomfahamu vyema).

Tunamtakia kila la heri huko rumande wapo Watanzania pia..., Katika hili la Max mnataka kufunga wengi. Jamii Forum imefanya kazi kubwa sana kwa Taifa letu...,
Kazi ya kutukuka na kuhitaji pongezi.

Nilitegemea utawala unaojipambanua kupambana na ufisadi kama awamu ya 5 iwape tano Jamii Forums na siyo kuwaghasi!

Jamii Forums ni sehemu ambayo watu wameweza kufichua maovu na kutoa taarifa muhimu bila kuwa na wasiwasi wa kulipiziwa kisasi kwa sababu nchi yetu haijawahi kuonyesha dhamira ya dhati ya kuwalinda wanaofichua maovu mbalimbali.

Watendaji Wakuu wa Serikali msiende kinyume na maono ya kiongozi mkuu wenu, ambaye anajipambanua hadharani kwamba anapinga ufisadi, basi, Jamii Forums ni moja kati ya majukwaa yanayosaidia mapambano hayo..,

., siyo vyema sana., kumlazimisha mmiliki wa Jamii Forums kutoa taarifa za watumiaji wa Jamii Forums.., anyways.., tusubiri hiyo kesho.., tutapata mengine ya kusema kuhusu haya masuala!

ni MAONI TU..,

Martin Maranja Masese (MMM)
 
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
1,083
Likes
865
Points
280
Hanitoni

Hanitoni

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
1,083 865 280
too mucha tuendako hali ni mbaya sana.tusubiri
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,612
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,612 280
Sichangii tena,tunakoelekea siko
 
K

Kenge wa dondo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
250
Likes
141
Points
60
Age
119
K

Kenge wa dondo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
250 141 60
Ishakuwa tabu tena! Sasa jamvi letu wanataka kulikunja?
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,427
Likes
6,499
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,427 6,499 280
Mhh kazi kweli kweli kama North Korea tu sasa au Zimbabwe...
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,830
Likes
1,176
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,830 1,176 280
disco limeingia mmasai!


JULIUS BOAZ MWAISOLOKA available at MBEYA CITY.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
ase so sad...sina amani kabisa kwa ishu ilotokea kwa mkuu wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978