Tunahitaji sindano za maji?


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
102
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 102 145
Jana nimensikia mh Nahodha, waziri wa mambo ya ndani akiongea na waandishi wa habari akiwa pamoja na vyombo vyake vya usalama. Alikuwa akizungumza kupitia kipindi kilichorekodiwa cha Polisi na Jamii kinachorushwa na Channel Ten

Katika mazungumzo yake alizungumzia suala la kuwapa watu matumaini bila ya kuoyesha kuwakera na ndipo alipotumia mfano wa kuwachoma watu/watoto sindano za maji ili waridhike tu kuwa wamepewa tiba. Niliona kama waandishi waliguna katika kipengele hicho.

Tunahitaji kupewa ahadi hewa pamoja na kudanganywa kama watoto kwa kuambiwa kuwa matatizo yetu yatatatuliwa na kumbe anatukubalia tu ili tusimghasi?

Mko tayari kudungwa sindano za maji?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,450
Likes
1,305
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,450 1,305 280
Jana nimensikia mh Nahodha, waziri wa mambo ya ndani akiongea na waandishi wa habari akiwa pamoja na vyombo vyake vya usalama. Alikuwa akizungumza kupitia kipindi kilichorekodiwa cha Polisi na Jamii kinachorushwa na Channel Ten

Katika mazungumzo yake alizungumzia suala la kuwapa watu matumaini bila ya kuoyesha kuwakera na ndipo alipotumia mfano wa kuwachoma watu/watoto sindano za maji ili waridhike tu kuwa wamepewa tiba. Niliona kama waandishi waliguna katika kipengele hicho.

Tunahitaji kupewa ahadi hewa pamoja na kudanganywa kama watoto kwa kuambiwa kuwa matatizo yetu yatatatuliwa na kumbe anatukubalia tu ili tusimghasi?

Mko tayari kudungwa sindano za maji?
sindano za maji?

ni msemo au?

kama ni msemo, nini maana yake?

sijaelewa
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
102
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 102 145
sindano za maji?

ni msemo au?

kama ni msemo, nini maana yake?

sijaelewa
Ni msemo mkuu. Aliutoa mzenji Nahodha. Kwamba walipokuwa wadogo, wakipelekwa hospitali wakati wanaumwa ilikuwa hadi wachomwe sindano ndio wajione watapona. Vinginevyo wakipewa vidonge pekee huona kama hawatapona. So daktati kitu afanya ni kuchukua sindano na kuijaza maji kisha kuwachoma na ugomvi wao huisha hapo
 

Forum statistics

Threads 1,205,626
Members 458,024
Posts 28,200,520