Tunahitaji kukomesha mchezo huu wa kukamata ndege zetu haraka!

ego

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
1,357
Points
2,000

ego

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
1,357 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
 

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,441
Points
2,000

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,441 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
Niko siti ya mbele na kwa dhati naunga mkono hoja hii
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
49,946
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
49,946 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
Lipeni madeni. Acheni longolongo.

Waswahili walisema "Kukopa harusi, kulipa matanga".
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
44,590
Points
2,000

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
44,590 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
Komesheni kwa kulipa madeni mnayodaiwa.
 

Chakwale

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
853
Points
1,000

Chakwale

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
853 1,000
Hii inaitwa ukinicheka Shambani mi nakucheka Sokoni..,Ukijua ya mbele wenzio wanajua ya nyuma..




















Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Ibariki Chakwale
Mungu Ibariki Morogoro
Mungu Ibariki Gairo
 

Brain-app

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
2,505
Points
2,000

Brain-app

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2018
2,505 2,000
Wewe unaona huu ni mchezo?
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,289
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,289 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
Dawa ni kuacha dhuluma. Serikali dhalimu hufuta mikataba ya wakandarasi bila kufuata sheria, hupora ardhi watu, na kufanya mauaji ya wakosoaji wake.
Acheni uovu na dhuluma, lipeni madeni mnayo daiwa, mkifanya hayo, hao bundi wenu hawatabugudhiwa wakienda kuwanga.
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,799
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,799 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
wewe unadhani kila kitu kinajibiwa kwa hasira na visasi,ile ni dunia nyingine mkuu LIPA DENI NDIO NJIA PEKEE AU serikali yangu nayo ijibu kuwa haidaiwi kwa hiyo mahakama ndio itaamua,kinyume chake tutaumia mno na elewa hivi ni nani anaye pick parking bills ya ndege iliyoshikiliwa pale OR Tambo int.Airport?kama ni serikali yetu means tunatengeneza deni jingine pale.
 

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,720
Points
2,000

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,720 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
Nikisemaga bongo kumejaa wajinga na matakataka

Wewe kwa akili zako zilizo jaa kinyesi unajua AK

Unaujua uchumi wa AK??

Kwa lipi upingane na AK kama mlimkopa mlipeni

BTW ni taifa la wajinga tuuu pale ambayo serikali inapofanyaga biashara

Ukimind chomoa betri ufe
 

Rk10

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
1,159
Points
2,000

Rk10

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
1,159 2,000
Tuache kulalamika tulipe madeni maana jiwe kila siku anasema amechungulia hazina amegundua kuna hela nyingi kumbe wadeni wetu wanamsikia. Jamaa hajui kabisa effect ya kila anachokisema.
 

ego

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
1,357
Points
2,000

ego

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
1,357 2,000
Hii ni mara ya pili ndege yetu inakamatwa na yawezekana kuna ka mchezo tunafanyiwa ambako ni ka kutuona tuko "weak" tunahitaji kutuma ujumbe sasa kuwa mataifa tunahitaji kuheshimiana.

Hivi ndege za Afrika Kusini zinazotua Hapa Kwetu hakuna yenye jambo la kuikamata, au kitu chochote chenye thamani na sisi tukamate ili kuweka presha kote kote.

Bila kufanya hivi itakuwa ni kila anayetudai sasa kukimbilia nchi tunakopeleka ndege na kukamata
Bado nasisitiza tunahitaji kuweka heshima. huu mchezo wa kukamata ndege zetu unaelekea kuwa mchezo.

kila mmoja anaonekana kujifunza kwa lililotokea Kanada na hili na yataendelea lakini tunahitaji kutengeneza turning point ili hii isionekane uchochoro.
 

Forum statistics

Threads 1,390,025
Members 528,081
Posts 34,041,243
Top