TUNAFUNGA SOUND PROOF KWENYE NIGHT CLUB, LOUNGE, BAR, KUMBI ZA SHEREHE NA MAKANISANI.

Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,626
Points
2,000
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,626 2,000
Habari!!
Kutokana na katazo la Serikali kupitia Wizara ya ndani juu ya kupunguza/kudhibiti sauti kubwa toka kwenye Bar, Night Clubs, Kumbi Mbalimbali pamoja na Makanisa, tumeona tutumie nafasi hii kutangaza tangazo letu linalohusisha juu ya Ufungaji wa Sound proof kwenye sehemu tajwa hapo juu.

Sound proof ni ngumu wa kuzuia Mwangi wa Sauti, pia kuzuia Sauti toka ndani kwenda nje ama toka nje kuingia ndani.

Sound proof ambayo hufungwa kwenye Clubs ni tofauti na ambayo hufungwa Makanisani na ni tofauti na ile inayofungwa kwenye Studios.

Kwa sasa tunatoa offer ya kufunga Sound proof kwa bei pungufu zaidi ya kawaida....

Na Kama ni Kanisa tunatoa offer ya kulipa 50% cash na ilobaki Kanisa linaweza kulipa kidogo kidogo kila week mpaka Deni litapokwisha.

Ukiacha Sound proof, huwa tunafanya Wall painting designing, Artwork painting, interior and exterior decorations, Setting za Taa, Music setting etc.

Kama una swali lolote kuhusu Sound proof unaweza kuuliza, nimeambatanisha na kazi chache ambazo tumefanya na team yangu.

Mawasiliano +255714417641

2160479_IMG_20190831_142917.jpg
2160482_IMG_20190831_142851.jpg
2160484_IMG_20190831_143215.jpg
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
924
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
924 1,000
Unaweza kuifunga kwenye ambulance akawa anaskia dereva tu inayobaki uje kumfunga mke wangu nisiwe naskia kelele zake

Miskitini itakuaje maana wengine wanaamshwa kwa adhana
 
Sajor-Sergio Sjanic

Sajor-Sergio Sjanic

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2018
Messages
1,143
Points
2,000
Sajor-Sergio Sjanic

Sajor-Sergio Sjanic

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2018
1,143 2,000
Unaweza kuifunga kwenye ambulance akawa anaskia dereva tu inayobaki uje kumfunga mke wangu nisiwe naskia kelele zake
Miskitini itakuaje maana wengine wanaamshwa kwa adhana
Hahahaha 😂 kosa kubwa waliofanya most Africans ni kuwafukuza Europeans.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
924
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
924 1,000
Mkuu iyo picha ya kwanza ni city pub lounge mlifanya nyie
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
22,558
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
22,558 2,000
Unaweza kuifunga kwenye ambulance akawa anaskia dereva tu inayobaki uje kumfunga mke wangu nisiwe naskia kelele zake

Miskitini itakuaje maana wengine wanaamshwa kwa adhana
Kweli we ni kamwene....unoge uve!!
 

Forum statistics

Threads 1,342,887
Members 514,855
Posts 32,767,025
Top