Tunadai serikali haitoi ajira, na hizi ni nini?

Nsanzi

Member
Nov 30, 2016
84
125
Mageziti sasa hivi yanatumia Habari za ajira ili kuuza magazeti. Wakiona biashara imekaa vibaya wanaandika tu heading kubwaaaaaa SERIKALI YA MWAGA AJIRA.
ukisoma ndani serikali ipo kwenye mchakato..........
Haya yalisemwa na flani akiwa sehem flani...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom